HERRY & ZULFA AQDI DAY!!!!

MASHAALAH NA IWE NDOA YA KHERI KWENU, BABA KAPATA MAMA MMEPENDEZA SANA NA MMEENDANA ALLAH AWAJALIE BARKA TELE... HONGERENI WAZAZI

RED ROSE...... PENZI PENZINI
MALAVIDAVI HAYO MWENYE WIVU AJINYONGE
NDOA YENU IWE YA KHERI KWA KUDRA ZAKE ALLAH
BABA KAPATA MAMA.... 
RAHA YA NDOA....HONGERENI
WAWILI WAPENDANAO
WAKWE WAKIINGIA KUOA
NDOA IKIFUNGWA
HONGERA HERRY
HERRY AKIMPA MKONO  MKE WAKE
BARKA
WAZAZI MASHAALAH
KARIBU NYUMBANI KWENU ZULFA

NYUSO
HAPPY MOMS
WITH BABY BOY....
UNCLE & WANAE MASHAALAH!!
MR & MRS LING'ANDE
DEKA ZILFA KWA MAMA YAKO
FAMILY
WIFI WA UKWEE'E
MAMUUCHONDE NA MKWEWE
MAMA NA MWANA
WAZAZI NA KIJANA WAO
WATU KWA RAHA ZAO
NOUR & AISHA
HERRY & DAD 
MAMA NA WANAE MASHAALAH
MAMBO YA RAHA.....
BEST FRIENDS
HERRY & SHEM WA UKWEE'E


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment