ISMAIL'S SINGO PARTY!!!

YAP NI SINGO YA ISMAIL SAMBASAMBA NA KUMTUNZA MAMA HARUSI, MAMBO NI FIREEEEE ZAMA KUONA PICHA ZAIDI....

DECOR....
 ZAWADI
 MC MAMA SIMBA UKO JUUU......
WAALIKWA WAKIINGIA....
MAMBO NI MOTO NOGESHE TARUMBETA WAKO JUUU...
DOTTO AKITOKA...
 DOTTO MAMA MZAZI WA BWANA HARUSI AKITOKA NA PAMBE YAKE
 CHAKULA
DOTTO KAYUGWA MAMA MZAZI WA BWANA HARUSI AKIPONGEZWA
 REHEMA AKIMPONGEZA UDUGU WAKE MAMA HARUSI  MADINI
DOTTO AKIVISHWA MADINI, SET YA UKWEE'E, HAPANA CHEZEYA MAMA WA UN REHEMA...
MAPENZI KAMA YOTE...
MOZAT AKIMTUNZA UDUGU WAKE... 
DOTTO NA KAMPANI YAKE AKIWATUNZA MAMA HARUSI
REHEMA NA BINTI YAKE SALHA WAKITUNZWA
MC MAMA SIMBA AKIWATUNZA WAZAZI....UMETISHA SHOSTITO
MASOMO WAKIMTOA BWANA HARUSI NJE KUMSINGA KAMA ADA
BAADA YA KUSINGWA
SALHA ISMAIL'S SISTER
 REHEMA AKIMKABIDHI ISMAIL ZAWADI
 ISMAIL AKIWASHUKURU WAZAZI PAMOJA NA WAALIKWA WOTE
NYUSO
 STUNNING PILI
SAMIHA & FRIEND 
MOZAT & DOTTO
KAY & DOTTO TIWN SISTERS
REHEMA & DOTTO SISTERZ



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment