RAMADHAN SINGO PARTY!!!

YES!! NI SINGO MATATA YA RAMADHANI, MTOTO WA ZAKIA MABOBISHI PALIKUWA HAPATOSHI UKUMBI WA MERCURY PARK NI NANI ALIYEKOSA, WATU NA MAJINA YAO BANA HAPANA CHEZEYA WANA WA KARIAKOO, KIJORA KIMEVALIWA MASH ALLAH, KONGAMOYO LIVE BAND WAIMBAJI MASTAA BI AFUA SULEIMAN NA KHADIJA YUSUF LIVE, HONGERENI WAZAZI ZAKIA & TABU MABOBISHI KWA ZAWADI NZURI KWA KIJANA WENU....

BWANA HARUSI NA PAMBE YAKE
DECOR.....
 ZAWADI ZA RAMADHANI
 MC JAMILA KITIMTIM KAZINI UMETISHA SI KWA SPEED YA MWENDOKASI
TABU & ZAKIA WAZAZI WAKIINGIA
SISTERZ FOREVER
UMEDAMSHI ZAKIA MABOBISHI
KHADIJA YUSUF LIVE AKIWAINGIZA WAZAZI
SOMO MWADAWA NA PAMBE YAKE WAKIMUIINGIZA BWANA HARUSI
 DUA....///
BWANA HARUSI AKIFUCHULIWA
 RAMADHANI AKITAMBULISHA FAMILIA
ZAKIA UMEKUZA MASH ALLAH
BI AFUA LIVE AKIMSINDIKIZA MAMA MZAZI ZAKIA MABOBISHI KUMTUNZA KIJANA WAKE
ZAKIA AKIMKABIDHI MTOTO WAKE KABATI LA NGUO NA KITANDA
ZAKIA AKITAMBA KWA FURAHA MASH ALLAH UMEYAWEZA BESTIE
KUDAMSHI KAMA YOTE
MAMA MZAZI AKIFUTWA JASHO NA WAPENZI WAKE
FATMA JANGUO NA MH. DOTTO MAGANGA WAKIMTUNZA ZAKIA
TANISA MWAIBULA UMETISHA NI MWENDO WA DOLLAR
ASHA TOM MAMA MKEMI AKIMTUNZA ZAKIA
MWAMVITA AKIMTUNZA ZAKIA
JANGWANI FAMILY WAKIMTUNZA ZAKIA
 

ZAKIA AKITUNZWA NA MAMA ZAKE

RAMADHAN AKIKABIZIWA KABATI LA VYOMBO
 MAMA MKUBWA TABU AKIKABIDHI ZAWADI
 MAMA MKUBWA TABU MABOBISHI AKITUNZWA BAADA YA KUKABIDHI ZAWADI ZA UKWEE'E
JAGWANI FAMILY WAKIMTUNZA TABU MABOBISHI
 MWAMVITA AKIMTUNZA TABU MABOBISHI
 SOMO MWADAWA AKIWATUNZA WAZAZI TABU MABOBISHI & ZAKIA
SOMO MWADAWA NA PAMBE YAKE MKO JUU
 SOMO AKIFUTWA JASHO
NYUSO
ZAKIA NA BINTI YAKE KIPENZI AMINA DUBAI
ASHA TOM & VICKY
JASMINE AFUA & BESTIE BEAUTIFUL 
SAADA, FATMA & FRIEND
ZAKIA LOVELY MOM!!!
GEA HABIB SELFIE MUHIMU
 MWAMVITA UMEDAMSHI HATARI
JAGWANI FAMILY.... MWAMVITA KAMA NAKUONA VILE
FATMA JANGUO & MH. DOTTO MAGANGA
DAN & FRIENDS
WAPENZI WANGU.....
NA BESTIE WETU GEA HABIB
ZAKIA NA WATOTO WAKE MASH ALLAH!!!!
SIE, JOKHA SIMBA, NURU MWENE & SHUM
KHADIJA ROZELLA & ZUHURA
AMINA AMOUR
UMEDANSHI BESTIE....
SALMA MWERANI
KIMAMY PENDEZA SANA
FATMA NDUNYI
BIBI AKE RAMADHANI
SOMO NA PAMBE YAKE
NA WAREMBO WANGU
ACHANA HIZO POZI ZA MACHO, WANA WA MUJINI
MAMA MZAZI ZAKIA MABOBISHI KUDAMSHI KAMA YOTE
MRS MKEMI & FRIEND
GEA HABIB & BESTIE
SAADA & FATMA
 SISTERZ SHUM & HAMISA


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment