NEEMA'S SENDOFF PARTY!!!!!

Bride                                       :: Neema Maki
Event                                      :: Sendoff Party
Venue                                     :: HollandHall
Color                                       :: Peach Maroon 
Makeup                                   :: Maznut
Caterer                                    :: Mama Gao +255715075514
Decor                                      :: Mama Gao +255715075514 
Cake                                       :: Mama Gao  +255715075514
Photographed by                    :: Mashughulimedia - +255655426100
CONGRATULATIONS NEEMA YOU MADE IT, SHEREHE YA UKWEE'E MAMBO BAMBAM, WAALIKWA WAMECHEZA NA KUNYWA KATA MTI PANDA MTI, HONGERA KWA KAMATI NA MR. MAKI ANGALIA PICHA ZAIDI

LOVELY!!!
STUNNING MY BRIDE
SHE IS HAPPY
 BEAUTIFUL

 DAD'S DAUGHTER 
 MR. MAKI
NEEMA NA WAZAZI WAKE
NEEMA & MAMA
FAMILIA YA MR. MAKI
NEEMA & BIBI
NEEMA & BROTHERS
DECOR....///
 MC JAMILA KITIMTIM AKIENDESHA KWA UMAKINI ZAIDI SENDOFF PARTY!!!
WAZAZI WAKIINGIA
 WAPAMBE WAKIINGIA
BIHARUSI NEEMA AKIINGIA
 SALA...
 KAMATI ILIYOANDAA SHEREHE HII
MWENYEKITI WA KAMATI AKIKARIBISHA WAGENI NA KUKABIDHI ZAWADI YA NEEMA
NEEMA AKITAMBULISHA FAMILIA
 BURUDANI YA MAKIRIKIRI TOKA KWA WANAFUNZI SHULE YA YOMBO
 NEEMA AKIKATA CAKE
 BABA AKIONGEA NA BINTI YAKE
 CHAMPAGNE
MAMA MDOGO MAKI MAPENZI TELE KWA MWANAO
BURUDANI
 NEEMA AKIMTAFUTA MCHUMBA WAKE
 NEEMA AKIMTAMBULISHA MCHUMBA WAKE
CHAKULA KINZURI TOKA KWA MAMA GAO MPIGIE  0715075514 KWA HUDUMA YA CHAKULA
 NEEMA AKIMPA MCHUMBA WAKE ZAWADI YA SAA
MKONO WA HONGERA NA ZAWADI KWA NEEMA
MARAFIKI WA NEEMA WAKIMPONGEZA
MAMA MDOGO MAKI AKITUNZWA
MR. MAKI AKIONGEA NA BINTI YAKE
FAMILIA YA MR. MAKI
WANAWAKE WAJASIRIAMALI TULITOA HUDUMA KWA SHEREHE YA NEEMA
WAKWE WAKIPELEKA SANDUKU LA NEEMA
SHANGAZI AKIKABIDHIWA SANDUKU LA NEEMA
 NEEMA AKIWAPA ZAWADI BABA NA MAMA MAKI
 NEEMA AKIMTUNZA MAMA MAKI
NEEMA AKIWATUNZA MAMA ZAKE 
 KAKA WAMPA DADA YAO ZAWADI NA HONGERA
 KAKA ZAKE NEEMA WAKIMKABIDHI HUNDI YA LAKI MBILI
 NYUSO
BABA NA MAMA MAKI
MR. MAKI NA MAMA MDOGO MAKI
 BYE BYE NEEMA

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment