MFAHAMU JINI MAHABA MAITI KISRANI NUKSI MIKOSI NA MISUKOSUKO MAISHANI MWA MWANADAMU!!!

huyu jini ni mmoja wa majini hatari waangamizaji kimaisha na uharibu kila kitu jini huyu umfanya mtu kuwa mfu wa kila kitu chake huwa yupo kama hayupo duniani jini huyu umfanya kuwa maiti kimwili kimuonekano kimaisha kimahusiano kimawasiliano na kumtazamo jini huyu ukuvurugia kila kitu uvuruga kazi zako uvuruga biashara zako kuzifanya kuwa maiti yaani zilizo kufa hata kama zipo hai jini huyu ufanya maisha yako yapotee kabisa kila
ufanyacho kinakuwa mfu jini huyu ukiwa naevanaziua nyota zako zote anaua kila ulichonacho anaia kipaji elimu anaua taaluma ujuzi na anaua nguvu ya akili ufikiri wako anaua ubunifu ufahamu na anaua nguvu zako za mwili anaua uwezo wako wa kiutendaji anaua nguvu ya mvuto wako anaua kukubalika kwako na jini huyu anaua mahusiano anaua mapenzi anaua ndoa za watu anaua uchumba na hata hatusi inaweza kufa jini huyu anaua kizazi anaua watoto na anaua mayai ya mwanadamu kwa ajili ya kumpa mtu mimba jini huyu anaua nguvu za kiume anaua uume wenyewe unakuwa legelege au nakosa uwezo wa tendo la ndoa jini huyu anasababisha uume kusinyaa anaua hamu ya tendo kwa mwanamke au mwanaume anakosa hamasa anakuwa hana hisia wala ashki yoyote ya kufanya tendo inakufa hisia na hamu jini huyu umkosesha mtu kupata mume aubkupata mke uua kabisa swala la kupata ndoa halali pia uua kufanikisha jambo la kuoona kabisa mnaweza kuishi bila ndoa swala la ndoa huwa hdithi tu jini huyu ukiwa nae au mmoja kati yenu akiwa na jini huyu mikosi yake na nuksi zote ukujia mwilini na kukupa shida na kukupa misukosuko na matatizo mengi unaweza kujikuta unafukuzwa kazi unapata hasara unapoteza vitu unadaiwa madeni Jini huyu mahaba maiti kisirani umsababishia mtu kuonekana hafai au hana thamani akubaliki kuwa sio mtu wa maana na Jini huyu umtia mtu katika misukosuko migongano na watu ndugu marafiki familia mke mume mchumba mpenzi  na mtoto uliemzaa mzazi mama baba na watu wako wa karibu jini huyu hata sehemu yako ya kazi au biashara pia anawezabkukuletea ukorofi vurugu na migongano pakatokea mfarakano si wakawaida na jini huyu umtia alienae mwilini mikosi mizito nuksi kubwa za kila aina mara hili mara lile unakuta utulii na kufanya mambo yako kila siku matatizo majanga mabalaa na vikwazo uzito na shida dhiki zinakuandama jini huyu huwa anamshusha mtu alipo kiajabu ajabu tu mara ujikuta ameanguka kimaisha na kiuchumi jini huyu umuhatibia maisha mtu yoyote wakati wowote na anaweza mtu kuoa mwanamke au kufanya nae mahusiano na hali anae jini huyu mtu huyo ukomeshwa na anaweza kuwa nae mwanaume jini huyu na akaoa mke mke huyo ukomeshwa na jini huyu jini huyu pia hata mkiwa marafiki tu nae umfanyia ushenzi rafiki huyo jini huyu anakisasi zaidi na umuingia mtu kwa njia yoyote ile kumkumba au kiuchawi au kutoka katika familia au ukooo kwa kukuingia kama ambukizo mwilini mwako ikawa tayari unapokuwa nae jini huyu huwa mipango yako mingi inakwama haiwi na ikiwa sio kama unavyo tarajia wewe huwa kuna mapungufu makubwa sana katika kufanikisha jambo lako hilo Jini huyu umzuia mtu kupata kitu atakacho hata kama kitu hicho rahisi kwake kitakuwa kigumu kikiwa chepesi kwake kitakuwa kizito kikiwa wazi kwake kitakuwa kimefungwa kikiwa hakina vikwazo kwake kitapata vizuizi na pingamizi jini huyu umpa mtu  misukosuko ya kila aina maishani mwake hakuna wepesi wowote kwake na mtu uhangaika kila mara katika kutafuta katika kutaka kitu au jambo upata matatizo mengi sana anaweza kutaka kupata mtoto ikawa shida kwake mimba hashiki na akishika haikai na ikikaa haitimii anaharibu au mtoto anapoteza akizaa jini huyu umpa mtu maradhi bandia mara uvimbe mara mirija mara kizazi kipo chepesi mara siku zake za uke zinakwenda ovyo mara tumbo linasumbua mara maumivu makali wakati wa siku zake piriod date atafanyiwa vipimo vya kila aina hata upasuaji lakini ukosa kufanikisha uzazi jini huyu hata mwanaume nae ushindwa kumtia mtu mimba na mbegu zake Huwa zinakuwa viza aziezi kuwa hai utakuta mtu wadudu wake wanakosa mikia akiwa ameenda kufanya vipimo au idadi ya wale wadudu huwa ndogo sana haiwi ya kutosha na upungua siku hadi siku jini huyu umdhalilisha mtu umpotezea mvuto mbele ya jamii umfanya watu kito mpenda kutomkubali na hata akipata mtu akampenda huwa shida kudumu nae huwa tatizo kumpa stahiki na haki husika jini huyu umkosesha vitu au mambo umkosesha madili na shughuli umpa wakati mgumu kupata kitu chochote kile jini huyu ni jini mkorofi sana kwa kumtesa mwanadamu mpaka mtu ukata tamaa ya kuishi duniani na wakati mwengine umtia misukosuko ya maisha akawa hana chochote apatacho mipango yake yote inakufa hakuna kitu kinachokuwa hai anaweza kuugua mara kwa mara au kuuguza mara huyu mara yule anaweza kupatwa na misiba mfululizo anaweza kudhulumiwa kuibiwa kutapeliwa na hata kunyan'ganywa vyake na kupotezewa kuharibiwa mali zake vyombo vyake kazi zake biashara zake na hata familia yake ikavurugwa na kupata mitihani anaweza kuchukuliwa mkewe au mumewe anaweza kunyan'ganywa bwana au bibi anaweza kusalitiwa katika ndoa au mapenzi na ikawa usaliti mkubwa wa hali ya juu bila anaefanya kukujali au kukufikiria hadhi yako wala hakupi heshima au thamani jini huyu akimpata mtu maendeleo huwa hakuna uanguka kila kitu na jini huyu umvuruga mtu asisome akili ikawa aishiki umuondoa upeo uelewa ufahamu na kuwa yupoyupo tu au kuwa mbumbu umtia mtu umalaya zaidi asijitambue au ulevi uliopindukia asijitambue yeye nani na anathamani gani jini huyu hatari zaidi mtu ukiwa nae unakuwa mbishimbishi usikii la mtu ukubali ushauri unakuwa kiburi hasira kisirani unakwazika bila wa kukukwaza unachukia watu bila sababu ukubali kila kitu ujiona wewe unajua zaidi kuliko mtu yoyote jini huyu huwa mtu kiburi jeuri sana bila kujijua jini hyuyu pia umfanya mtu kuwa na dharau kwa kila kitu jini huyu ukugandamiza katika kila kitu chako ukudumaza na kukuchelewesha kimafanikio na kipato maendeleo yako huwa magumu zaidi na vitu vingi huwa vinakwama kwama tu haviendi moja kwa moja havinyooki vinapinda pinda kila sehemu jini huyu huwa mkorofi na usababisha majanga zaidi pale anapotaka kitolewa umzuia mgonjwa alie nae jini huyu mwilini asiende kwa mganga au awe mzito mzito apate pingamizi akose pesa au yampate matatizo yatakayo mfanya ashindwe kutibiwa jini huyu anaweza kumtia mtu maradhi asiweze kupata tiba husika ni jini mwenye visa vingi na vituko jini huyu umkatisha tamaa mgonjwa na wakati mwengine mganga umchoka mgonjwa na kumchukia asiweze kumpa msaada stahiki wa tiba na hata kugombana na mgonjwa wakati mwengine asimskilize amuone kero na kumpuuza au kumfukuza au kumkimbia kwa ushauri tiba na maelekezo wasiliana na dr tamba kwa namba 0713616069/0754616069/0784616069/0773616069 au fika ofisini kwake magomeni mikumi na barabara ya kawawa utaona maandishi dr tamba tiba asilia au muandikie SLP 78168 dar es salaam anatafsiri ndoto anachunguza kwa njia ya simu wasiliana nae akusaidie nachakua fursa hii kuwatakia waislamu wote mfungo mwema wa ramadhani ofisi yetu itakuwa wazi kuanzia saa 2 hasubuhi mpaka saa 12 jioni kipindi hiki cha mfungo karibuni sana huduma ipo 

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment