MFAHAMU JINI MAHABA MKONGWE KIZEE MWILINI MWA BINADAMU NA KATIKA MAISHA YAKO

Ushauri tiba na maelekezo wasiliana dr Tamba akusaidie kwa simu namba 0713616069 /0784616069 /0754616069 /0773616069 ofisi ipo magomeni mikumi na barabara ya kawawa D'salaam
Huyu ni jini mahaba mkorofi sana huwa anasumbua sana maisha ya mwanadamu na kiafya kimaslahi hata kimahusiano kibiashara na kimaendeleo jini huyu uchelewesha  kila kitu na kufunga kipato kuharibu biashara na kazi jini huyu umuharibia mtu vitu vyake na
biashara zake kazi mafanikio na maisha yake kiujumla jini huyu mkorofi sana  Jini mahaba kizee kikongwe uchelewesha mtu kila kwenye jambo lake na Jinkusababisha ugumu uzito na kushindwa kupata kile utakacho kwa wakati husika jini huyu kizee kikongwe mahaba umpa mtu muonekano sio wake kwa kumfuja na kumzeesha sura na kumchakaza kwa kuonekana kizee au kikongwe hata ajilembe ajipodoe na kujitengeneza bado ataonekana mzee sana na mwenye sura ya kikongwe jini huyu ukiwa wewe mzuri sana na mrembo hasa lakini utaonekana sivyo ulivyo hakuna wa kukutamani au wa kukuuliza au kukupenda jini hyu ni jini mkorofi sana anavuruga anaharibu na anakwamisha kila jambo la mtu jini huyu anazo nuksi nyingi tu iwapo utakuwa nae basi hakuna atakae kupa thamani yoyote kila kitu utaonekana huwezi hata kama unaweza kila jambo itaonekana ustahiki hata kama nguvu unazo itaonekana huna pia hata ukiwa na elimu kubwa taaluma ya kazi husika na kipaji au uwwezo wa kitu utakosa kutokana na kuwa na jini huyo ukiwa kijana utaonekana mzee na kikongwe usiokuwa na nguvu uwezo wa kupata ajira na ukiwa kwenye ajira unaweza kupunguzwa kusimamishwa na kufukuzwa kazi au kibarua jini huyu huwa anazeesha mwili ngozi yako na kuwa na ngozi ngumu na kusinyaa jini huyu umtengenezea mtu mikunjo mikunjo na kupauka pauka hata kama unapakaa losheni za kila aina au creem mbalimbali bado utaonekana ngozi si nyororo na jini huyu umsababishia mtu maradhi mazito na kumpa kilema jini huyu umfanya mtu kupatwa na magonjwa ya uzee kwa kuchoka choka mwili kukosa nguvu za viungo kuwa na mradhi ya miguu au kiuno mgongo na hata kupinda baadhi ya viungo na wakati mwengine mtu utembelea fimbo na mkongoja kama kizee hata akiwa kijana jini huyu umpa mtu mradhi ya kusahau na kupoteza kumbukumbu kutokuwa na ubunifu na akili kuchoka kwa haraka mtu huwa mwenye kukata tamaa zaidi jini thuyo mahaba kikongwe umfuja mtu na kuwa mzito wa kujionheza na kujipenda na wakati mwengine jini huyu umfanya mtu akiwa anafanya tendo la ndoa huwa zikitoka mbegu zinakuwa nyepesi kama maji na kuwa mvivu mvivu kwa lolote lile akiwa mwanamke ushindwa kushika mimba anakuwa kamaa mzee alie koma siku asiekuwa na uwezo wa kuzaa kumbe ni binti mwenye uwezo wa kupata mimba lakini ashiki mimba na akipata mimba huwa haikai na inawezekana mtu huyo akafanyiwa vipimo vyote na hata ikapelekewa akapata kufanyiwa upasuaji na kusafishiwa njia ya uzazi mirija na kupata matibabu mengi makubwa ya kila aina na anaweza kwenda ughaibuni kwa kutafuta kufanikisha uzazi lakini ikawa haiwezekani kutokana na jini mahaba huyu kikongwe mzee jini huyu ufilisi mtu akawa duni umpokonya mali vitu vya thamani umpokonya pesa na uzuia kila kitu uzuia kipato rizki uzuia mafanikio na kufunga mipango kuharibu kuvuruga na kubomoa kila kitu jini huyu unapkuwa nae uwe mwanamke au mwanaume ujue upo kwenye shida kubwa na wakati mgumu zaidi katika maisha yako katika umri wako wote jini huyu umsababishia mtu akawa mwenye kudhulumiwa tu na kudharauliwa jini huyu umpotezea mtu thamani yake ikawa ya kizeee kikongwe ili asiwe katika kupewa kipaumbele kwa maamuzi ya jambo au kwa kujenga kitu uonekana silolote si chochote hata watu wengine ukupuuza na kukosa vitu vya maana jini huyu umkosesha mtu vitu vingi sana maishani ukosa ajira kazi na kukosa mume au kukosa mke na ukawa upoupo tu unazeeka unakuwa kikongwe kimtazamo na muonekano wadogo zako wanaolewa na pia unaweza kuwa binti mbichi kabisa ukaonekana umezeeka na akaja kuolewa mkubwa wako au mama yako ndoa nyingi tu wewe upo hapo hapo mabibi mashangazi wanaolewa wewe kama haupo jini huyu umfuja mtu mpaka mwanaume akamuona kama sio saizi yake kumbe jini huyo kamzeesha jini huyu umtesa mtu kwa maradhi na misukosuko matatizo mabalaa na visa vingi vituko matukio yasio kuwa ya kawaida  na  vita vingi vikwazo misuguano  Unaweza kuwa unaharibu kazi ukiwa kazini unapatwa na makosa mengi ya kikazi yanajirudia unawakera unao fanya nao kazi wakubwa wako na unaweza kuwa unchukiza watu bila kujijua unawaudhi si kwa kukusudia unakuwa sehemu ya matatizo au uovu jini huyu mahaba umfanya mtu kuwa kituko wakati mwengine umfelisha katika kila kitu au kila jambo lake huwa sifuri kabisa umzuia kufikia malengo yake na kumfanyia matatizo mengi ya mara kwa mara utaona anapatwa na majanga mabalaa asiyoyatarajia mangi sana jini huyu umvunja mtu viungo vya mwili wake kimoja kimoja mara hiki kinauma mara kile kinauma mgongo kiuno miguu magoti mikono shingo na mwili mzima jini huyu uzuia mipango ya mtu isikamilike kabisa na kuivuruga yoteJini mahaba kikongwe kizee huweza kusababisha kushindikana kujenga au kushindikana kumiliki mali au vitu vya thamani na ukifanikiwa kuwa na kiwanja au jengo hutomalizia litaishia palipo na kuzeeka linakuwa kuu kuu linachakaa tu ukiwa nalo jengo au nyumba inakuwa kongwe na chochote kitu chako kinakuwa kikongwe na kutotamanika na mtu yoyote yule jini huyu nuksi zake huwa mbaya sana anapo mpa mtu nuksi hizo huwa shida mtu uhangaika nazo kila mahali duniani na kuwa kikwazo kikubwa kwake na maishani mwake yupo jini wa kutumwa kichawi yupo jini huyu wa kukumbana nae tu yupo wa kuzaliwa na yupo wa kuambukizwa na mtu mwengine mwilini mwako yupo jini  Mahaba kikongwe umuingia mtu kutoka katika makafara ya barabarani yupo jini mahaba kikongwe kizee umpata mtu bila kujijua huyu utokana na upepo tu au mahali ulipo kimaisha majini hawa wapo wa kuwangiwa na wanga wa usiku hao ni wabaya zaidi usumbua sana katika tiba na huwa wanatabia ya kuvuruga kukausha na kuchafua matibabu na dawa majini wa aina hiyo unatakiwa uwe mtaalamu wa hali ya juu na kujua elimu ya majini khasa sio kila mganga huweza wapo waganga wazuri na usaidia watu na kufanikiwa ikiwa wanajua visa vituko na ujanja wa majini wa aina hii mahaba wa kizee kikongwe utia umaskini utia njaa utia dhiki utia shida kubwa pesa uisha na kuporomsha mtu kitoka alipo mpaka chini kabisa ziro na kila upatacho kinatoweka bila kizuizi na huna kilicho kizuri utakacho fanikiwa utakwama tu huyu ndivyo alivyo jini mahaba kikongwe kizeee kwa udhauri tiba na maelekezo wasiliana na dr tamba mganga maarufu duniani bingwa wa mabingwa kwa namba za simu 0713616069/ 0754616069 / 0784616069 / 0773616069 au muandikie SLP 78168 au fika ofisini kwake magomeni mikumi na bara bara ya kawawa dar es salaaam pia dr tamba anatafsiri ndoto na kuchunguza kwa njia ya simu karibu   sana wengi wamefanikiwa wewe unangoja nini liwezekanalo leo usingoje kesho jiulize jitambue kwanini kila kitu chako hakiendi kinakwama je ni kawaida kweli au kuna jambo jichunguze ujue

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment