MAULDI YA BABY SHAHMEEN

MAULID YA BABY SHAHMEEN, MASHAALAH HONGERENI SANA MWAHIJA & RASHID, MAULID YALIFANYIKA NYUMBANI KWA WAZAZI WA SHAHMEEN MBWENI, BAADA YA DUA WAALIKWA WALIPATA BARKA TOKA PRINCESS LATIFA CATERER, NA MAMA MZAZI KUFUTWA JASHO...

BABY SHAHMEEN ALLAH AKUKUZE....
MAMA NA MWANA
DADDY'S DAUGHTER 
MASHAALAH FAMILIA
WAPENDANAO
HAPPY COUPLE!!!
MASHAALAH
BABA NA MAMA SHAHMEEN
BABA SHAHMEEN
BEAUTIFUL MAMA SHAHMEEN
WAGENI WAKIINGIA
BABA MWENYE NYUMBA RASHID AKISALIMIA WAGENI









MWAHIJA NA RASHID WAKIMTOA SHAHMEEN NJE BAADA MAULID
BABA MZEE SULTAN AKIMSHIKA MTOTO
BABU MZEE KONDO AKIMSHIKA MJUKUU 
MWAHIJA NA KAKA YAKE
 MWAHIJA AKITUNZWA.....
WIFI AKIMPA ZAWADI WIFI YAKE
 NIKIMTUNZA BI HARUSI WANGU MWAHIJA HONGERA SANA
 BIBI YAKE SHAHMEEN AKIMPA MJUKUU ZAWADI
MAMA MKWE AKIMTUNZA MKWEWE MWAHIJA
MAMA MZAZI AKIMTUNZA BINTI YAKE
 MWAHIJA AKIWA NA MAMA MKWE NA MAMA MZAZI
BIBI NA BABU YAKE SHAHMEEN WAKIMPA ZAWADI MJUKUU WAO
FAMILIA YA MWAHIJA
MWAHIJA NA WAZAZI WAKE
MASHOSTITO, WANA KIKUNDI WAKIMTUNZA MAMA SHAHMEEN
WACHA WEE MAHELA
 DUA
BABU YAKE SHAHMEEN MZEE SULTAN AKISOMA DUA
 CHAKULA
NYUSO
MIE NA MAHARUSI WANGU
SHAHMEEN AKIWA NA BIBI ZAKE, MAMA MWAHIJA & MAMA RASHID



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment