MFAHAMU JINI KIZAA ZAA SUBIANI NUKSI MIKOSI BALAA MISUKOSUKO MWLINI NA MAISHANI MWAKO!!!!

huyu kiumbe si wamchezo usiombe akuingie mwilini mwako au katika kazi zako au maishani mwako kwa ujumla jini huyu uvuruga kila kitu nabusababisha majanga makubwa sana iwe katika kazi biashara mahusiano ndoa elimu utaftaji na afya kwa ujumla jini huyu yupo anae kuingia kwa kutumwa yupo anae kuingia kwa kukumba tu yupo anaekuingia kupitia uadui tu wa kibinadamu na kisasi yupo anaekuingia kwa kutokea kwa mtu mwengine iwe mume au mke au mwanamke au mwanaume yupo anaeingia kupitia ugomvi tu wa kimaisha au kifamilia au kugombea mali au kitu mtu akaamua kukukomoa tu ili akutie adabu jini huyu mbaya sana na anaharibu kila kitu cha mtu na kumtia kwenye madhila makubwa sana mpaka akawa dhalili umfilisi umfungia kila kitu chake ufunga maendeleo yake ufunga kipato umsababishia matatizo kesi madeni kuharibikiwa kila mahali kupoteza kufungwa kupatwa na majanga mbalimbali kuibiwa kutapeliwa kudhulumiwa kunyanyaswa kuteswa na kukosa kila kitu mpaka haki yake ya msingi jini huyu umuweka mtu mahali pabaya na kumrudisha chini au nyuma kimafanikio na kumdhoofisha katika kila kitu chake jini huyu umtesa mtu akapata ugonjwa usikubali dawa akawa anahangaika tu uku akipoteza pesa bila kupona ugonjwa wake jini huyu umsumbua mtu akakosa thamani hata kama anayo thamani kubwa sana ikapotea na kuonekana si lolote si chochote mahali popote jini huyu umtia mtu katika misukosuko mingi na majanga mengi jini huyu ukiwa nae au akikukumba mwilini mwako huwa shida  kubwa sana kupata lolote utakalo mahali popote hata kama ipo sababu ya wewe kukipata kitu hicho utakikosa hata kama kigezo unacho utakikosa iwe ujuzi na taaluma elimu husika na viwango stahiki lakini wewe utofanikiwa kupata hicho utakacho jini huyu ukufanya kuwa si mtu mwenye kukubalika si mtu mwenye kuhitajika si mtu muhimu kwa lolote lile jini huyu ufuta nyota zako za mvuto nyota zako za wito na nyota zako za pendo na nyota zako za uwiano na mtu jini huyu ufunga njia kuu za mafanikio na uhitaji jini huyu utia doa katika uso wako kimuonekano jini huyu mbaya sana usababisha majanga mengi zaidi mtu ukasitishiwa kibarua chako ghafla ukafukuzwa kazi akaondolewa ulipo ukahamishwa hamishwa na kuwekwa mahali sipo ukachkiwa na viongozi wakuu wako wa kazi ukaharbiwa kila kitu chako ukakosa kila msaada ukapatwa na vikwazo vingi na pingamizi kila mahali ukakosa kupewa ushirikiano mahali popote pale jini huyu uwachisha mtu kwa mume ukosanisha wapendanao kwa vitu visivyo na maana tu ukakuta mmekorofishana na kutengana jini huyu umtia mtu katika wakati mgumu sana anweza kuuza mali zake au vitu vyake muhimu akajua kuwa kufanya hivyo ni kufanikiwa lakini akakwama jini huyu umuingiza mtu kwa kumtia kwenye mikopo kiakili na kumshawishi akope baadae ukwama kulipa na ushindwa kufikia malengo yake na kujikuta amekwama na hawezi kulipa matokeo yake anapata matatizo anapoteza alichonacho inakuwa basi jini huyu usimamia hilo mpaka litimie afurahi jini huyu kizaazaa na balaa mkorofi sana ni jini subiani mpotezaji subiani mkorofi  Kiumbe huyu uumtia mtu kwenye kizaazaa kikubwa maishani kwa kupatwa na mikosi mingi kupatwa na nuksi kupatwa na misukosuko kupatwa na migongano kupatwa na misuguano mingine isiyoeleweka kupatwa na visa vituko ugomvi wivu na chuki kuotoka kwa watu mbalimbali jini huyu umpa mtu wakati mgumu sana kila mtu huwa anamuepuka na kumtenga hata kumpa wakati mgumu kwa ndugu zake watoto wake familia mke au mume mpenzi na watu wake muhimu wa karibu jini huyu umsababishia mtu alienae shida dhiki na ugumu wa maisha yake ugumu wa rizki zake na ugumu wa utafataji wake ugumu wa mipango yake huwa mwenye kukwama kushindwa na kutofika popote atakapo jini huyu zaidi ya majini na hasa ukikusudiwa kwa ubaya na kupigwa kupitia yeye utajuta kuishi utaona dunia chungu na mtu umpata wakati wowote ule unaweza kuwa upo vizuri tu lakini ukipatwa na jini huyu uporomoka kutoka ulipo mpaka ziro kabisa pesa zako zinapuputika miradi yako inakufa na kupotea haraka haraka ikiwa mtu wa biashara utaona mabadiliko makubwa ghafla tu ujue tayari ikiwa kwa mpendwa wako utaona kila usemalo kwake sio ujue tayari ukiwa kazini utaona kazi ufanyayo aikubaliki unaharibu bosi mkali akusikilizi au unaofanya nao wanaanza kukuongelea vibaya usaliti na mizengwe ujue tayari kazi haipo tena au unapoteza kazi jini huyu ukufanya uonekane sio wewe kama ulivyo hatari sana na ikiwa nae dalili zake ni kukata tamaa wewe mwenyewe na kuona huwezi chochote na kukubali kushindwa haraka haraka hizo zote dalili za kuwa unae jini huyo kuota umevaa nguo nyeusi kuota vita au mapigano kuota umakamatwa au upo jela kuota umepotea njia na kuota  umepata ajali na kuumia kuota unakimbizwa kuota simba wengi majoka  na kuota ndoto upo kwenya maji unazama au moto mkubwa unawaka kuota unalia sana au jeneza kuota maiti makaburi na wezi wanaiba au umeibiwa hizo ni baadhi tu ya njozi kwa ushauri tiba na maelekezo wasiliana na dr tamba kwa simu 0784616069/ 0713616069/ 0754616069/0773616069 au fika ofisini kwake magomeni mikumi na barabara ya kawawa dar  es salaam utaona maandishi dr tamba tiba asilia auuandikie email dr.tambamaneno@gmail.com SLP 78168 dar yeye mwisho wa matatizo wasiliana nae leo akusaidie 

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment