WHITE AND SOFT CREAM!!!

WANAHITAJIKA MAWAKALA MIKOA YOTE YA TANZANIA
KUTOKANA NA LOTION YA WHITE & SOFT KUJIPATIA WATEJA WENGI MNO TUMEONA ILI KUWARAHISISHIA WATEJA KUPATA LOTION KWA WAKATO MUAFAKA KULIKO MPAKA UAGIZE TOKA DAR..... HIVYO BASI CHANGAMKIA BIASHARA NZURI  MAWAKALA WATAPEWA BEI NZURI 
WHITE AND SOFT ZIPO SAIZI MBILI NDOGO KWA REJAREJA NI TSHS. 30000/= NA KUBWA NI 50000/= UNAPATA SABUNI YAKE BURE ( BEI ZA JUMLA MAONGEZI NA MAWAKALA) 
WHITE & SOFT NI HABARI YA MUJINI NJOO UWE WAKALA MAELEZO YOTE WASILIANA NA HII NAMBA HAPA +255715333913 
WHITE & SOFT WANAPATIKANA KARIAKOO MTAA WA LINDI NA CONGO KWA WAKAZI WA DAR ES SALAAM LOTION UNALETEWA KOKOTE ULIPO
FOLLOW INSTAGRAM ACCOUNT @white_and_soft  @white_and_soft @white_and_soft


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment