MAULID NA DUA YA SAIDI!!!!

 MAULID YA KUMSHUKURU MWENYEZI MUNGU NA KUMUOMBEA DUA SAIDI BAADA YA KUMALIZA MASOMO YAKE YA BACHELOR OF FINANCE UDSM, MASHAALAH NI NZURI SANA....

WAGENI WAKIINGIA KWA AJILI YA DUA
MAMA NA MWANA MASHAALAH
 MASHEIKH WAKISOMA MAULID
QIYAM
NYASO & HUSBAND
SHEMEJI YAKE SAIDI, MUME WA NYASO AKIWAMKARIBISHA SAIDI
 SAIDI AKIONGEA...
 BABA MZAZI AKIWASHUKURU WAGENI WAALIKWA
NYASO & BROTHERZ
DHIFA YA DUA YA SAIDI
NYUSO
LOOKING SO NICE NYASO
MAMA SAIDI
SAIDI NA BABA MZAZI
SELFIE & DAD....
NICE....
RAJABU KAKA YAKE SAIDI
MWANTUM & BINTI YAKE NYASO
NYASO & FRIEND
USTAADH RAMA
SHEMEJI NA WAKE ZAKE MASHAALAH
NYASO & USTAADH RAMA



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment