MFAHAMU JINI MAHABA BEDUI WA KISUBIANI KISRANI JEURI MKATILI MUANGAMIZAJI WA KILA KITU KWA MWANADAMU!!

KWA USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA MTAALAMU DR TAMBA KWA NAMBA 0713616069 / 0784616069/ 0754616069 / 0773616069 AU MUANDIKIE SLP 78168 DAR ES SALAAM AU FIKA OFISINI KWAKE  MAGOMENI  MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA
Huyu ni  jini mbishi mkorofi  Sana jini  huyu mkaidi anasumbua sana jamii jini huyu hataki kutoka mwilini mwa mwanadamu jini  huyu kin'gan'ganizi  jini huyu umtesa alienae  mwilini atakavyo jini huyu katili sana jini huyu muuaji jini huyu muangamizaji jini huyu Umfanya alienae  akakosa thamani akakosa upendo akakosa
msaada hata kuaminiwa Na jamii Na jini huyu umfanya MTU kuwa kisirani jeuri Na kumkosanisha Na watu kumkosanisha Na marafiki wapenzi Na ndugu  Na usababisha kukosana Na familia ukukosanisha Na watoto familia Na hata majirani jini huyu umfungia MTU kipato chake kikawa kigumu kikapata vikwazo pingamizi Na vizuizi Vinci mbalimbali jini mahaba bedui wa kisubianiJeuri umsumbua mwanadamu miaka kwa miaka akawa anapata matatizo mfululizo yasio kwisha  Mara linatokea hili Mara linatokea lile  Na anaweza kuandamwa Na misukosuko mingi kila kukicha jini huyu umtia MTU katika mabalaa majanga kesi Na huweza kumfukuzisha kazi  kumuaibisha kumkorofisha kwa kila afanyacho kinakuwa kigumu Na kuwa kizito kinakwama hakiwi kikiwa si  kwa wakati husika hasa  jini huyu umtia MTU katika dhiki shida Na ukata atakavyo jini huyu muflisi hata  ukiwa bilionea akikupata mwilini utakoma jini huyu utia nuksi mikosi Na mabalaa majanga Na ukame unapo anza taratibu za kutibiwa jini huyu ukuzuia usitibiwe Na ukufunga Na kukufanyia visa vingi Ambavyo vitakukatisha tamaa ya kutibiwa kabisa jini huyu umkosesha MTU Pesa ya tiba  umuwekea uzito katika upatikanaji wa Pesa jini huyu umtia MTU mashaka ya kupona au kufanikiwa umuondolea imani umfanya awe mbishi asiamini kama atafanikiwa jini huyu umzuia MTU kwa njia nyingi tu hata  wakati mwengine uharibu Dawa umuharibu tabibu anae mtibia MTU huwa anamchukia mgonjwa Na kuona dhiki ya kumtibu Na hata  kumfukuza au kutompa ushirikiano mgonjwa jini huyu wakati mwengine uvuruga tiba  kwa kumtia anaetibiwa katika misukosuko jini huyu umtokea MTU katika njozi Na kumfanyia atakalo hata  kama akiwa bado yupo kwenye tiba  iliamvuruge jini huyu mahaba bedui ni  mkali sana anapomuingilia MTU kwa njia ya ndoto MTU  huyo  uumia sana anaweza kupata maumivu makali jini huyu umtesa MTU kwa kumnyima raha  Na kukosa ladha ya tendo LA ndoa Na binaadamu mwenzake ikiwa atafanya pia umnyima hamu ya tendo  ikiwa mwanaume au mwanamke jini huyu uwafanya watu wasielewane ndani Na wanaweza kuishi pamoja miaka lakini wasisogeleane kila MTU anamuona mwenzake sio sawa  jini huyu umkosesha MTU Mume au Mume kukosa mke uvuruga mipango ya ndoa Na kushindikana ndoa kuwepo jini huyu umfunga mwanamke asishike mimba Na akishika utoa mimba au uharibu jini huyu uua watoto wakizaliwa jini huyu uharibu Mbegu za uzazi za mwanaume umvunja nguvu za kiume umsababishia kushindwa kufanya tendon LA ndoa jini huyu umsababishia mwanamke kutopata Sikh zake sawasawa uzidi au kupungua Na anaweza kwenda kwa mwezi Mara Tatu au zaidi Na Sikh zingine uona kafunga akienda hospitality mimba aionekani Na dalili zote anaziona ujue mimba hiyo ya jini mahaba bedui wa kisubiani uzaa Na wanadamu jini huyu akiwa mwanamke umfanyia vibaya mwanaume mwanadamu Na akiwa mwanaume jini umfanyia vibaya mwanamke mwanadamu jini huyu ananguvu zaidi kwani  huwa hataki kutolewa mwilini anaweza kuua mwanadamu Na jini huyu umuua hata  mwanaume au Mume ikiwa anamtaka mkewe Na umuharibia maisha ya mwanaume akakwama akipata Pesa haikai MTU akiahidiwa haiwi Na kila akikopesha alipwi atazungushwa Na hatimae haki yake  inapotea jini huyu umtia MTU katika madeni mengi sana Na umfanya ashindwe  kuyalipa jini huyu kitabia umtia MTU wivu au kumsababishia kuonewa wivu sana Na mwanaume au mwanamke jini huyu umpa MTU ugonjwa ukamsumbua akamaliza mahospitali Na akakosa msaada wa kutibiwa kila aendapo jini huyu mikosi yake  huwa sio ya kawaida hatari Na nuksi zake pia huwa za hatri Na wapo majini hawa wakutumwa wapo wa kukumba wapo wa kurithi wapo wakuzaliwa nae wapo wakuambukizwa jini huyu mahaba bedui mkatili sana mbaya sana Na ukiwa Na jini huyu unaweza kufanya jambo usilo tarajia kwa kushinikizwa Na yeye jini huyu unakosa utulivu wa maamuzi yako unakuwa Na pupa unakuwa Na jazba unakuwa sio wakushauriwa Na utakallo we we huwa hilohilo utaki kupingwa mbishi sana usikii Na usikilizi LA MTU maamuzi yako uyajutia baadae jini huyu ukiwa nae mwilini mwako moyo wako unakuwa Na kitu kizito kinachokuwa kama mzigo au fundo lililofungwa wakati mwengine moyo unakwenda mbio unasikio mlipuko moto unawaka kama unakata roho kila Mara unakuwa Na donge zito hsira vichomi mwili ukosa nguvu Mara joto Mara baridi kuhema hema hata ikiwa unatembea sehemu ndogo tu ndoto za watu waliokufa zamani unawajua au kuota Moshi moto maji bahari upepo naa misitu mikubwa kuota wanyama majoka Na mapigano kuota maiti watu wanafanya sherehe kuota watoto wadogo kuota unaoa au unaolewa kuota unazaaa unachezacheza baharini kuota unafanya tendon LA ndoa  unachaezeana Na mwanamke au mwanaume au mwanamke kwa mwanamke unaweza kuota unazo Pesa nyingi unazo Mali majumba magari wakati huna unaweza kuota mwanamke mzuri sana hujawahi kuona mwanamke mzuri kama yeye  unaweza kuota mwanaume mzuri sana kuliko wanaume ulioowaona duniani unaweza kuota unamiliki dhahabu almasi Na Vito vya thamani hizo zote no dalili za kuwa Na jini huyu hatari ukiwa nae unaweza kuwa MTU usiopenda Wanawake au usiopenda wanaume kabisa jini huyu mahaba bedui wa kisubiani umtisha MTU Na kumtia khofu  akawa muoga sana akawa mwenye wasiwasi Mara kwa Mara Na uoga jini huyu  umchosha MTU mwili wake ukawa kama umepondwa pondwa umfanya MTU kuwa mzaito  mzito mvivu mvivu  Na usiri usiri kwa kila jambo lake kuchelewa chelewa kuzubaa zubaa Na kukwama kwama  kwa ushauri maelekezo Na tiba  maelekezo wasiliana Na Dr tamba kwa Simu namba 0713616069/ 0784616069 / 0754616069 / 0773616069 au fika ofisini kwake Magomeni Mikumi Na Barbara ya kawawa Dr tambaanatafsiri ndoto Na kukuchunguza kwa njia ya Simu  wasiliana nae akusaidie 

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment