SAUTI YA MWANAMKE NI SAUTI YA JAMII IPE NAFASI KWA MAENDELEO MWANZA ROCKY CITY!!!

SAUTI YA MWANAMKE MWANZACITY COLDCRESTHOTEL #06/11/16 KIINGILIO 40000 TSHS UTAPATA MADA NZURI TOKA KWA WATOA MADA, CHAKULA NA VINYWAJI NI WAKATI WAKO WEWE MWANAMKE, SAUTI YA JAMII IOE NAFASI KWA MAENDELEO YA WANAWAKE SI YA KUKOSA

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment