Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA MAITI WA KABURINI ATOKANAE NA MWANADAMU ALIEZIKWA SIKU NYINGI ANAEINGIA MWILINI

6:06:00 PM

KWA USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA MTAALAMU DR TAMBA KWA NAMBA 0713616069 / 0784616069/ 0754616069 / 0773616069 AU MUANDIKIE SLP 78168 DAR ES SALAAM AU FIKA OFISINI KWAKE  MAGOMENI  MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA 
Jini  huyu ni  jini  hatari zaidi ulimwenguni jini  huyu ambae utokana Na maiti ya mwanadamu aliezikwa Siku nyingi uingia mwilini mwa MTU kama mzimu Na wapo majini Hawa wakutumiwa kichawi kutokana Na kukusudiwa kiubaya Na uadui   jini  huyu huwa mbaya sana kwani ukiwa nae mwilini wewe in sawasawa Na mfu  au maiti  kitu ambacho akitakuwa Na uwezo Wa lolote hapa duniani jini  huyu umuangamiza MTU kiuchumi kimaisha Na kimafanikio jini  huyu umuharibia
MTU katika kazi  biashara utaftaji huwa kila kitu afanyacho kinakufa saws Na maiti hata  ikiwa kitu hicho kizuri sana kinamvuto Na muonekano wa kushawishi lakini kitakuwa sawa sawa Na maiti au mfu aliekuwepo kaburini jini  huyu umfuta MTU Na kumpoteza katika ulimwengu hata  kama yupo hai anaishi Na kuonekana huwa aonekani machoni mwa watu jini  huyu umtia MTU nuksi kubwa sana nuksi nzito kubwa Na jini  huyu akimtia MTU mkosi mkosi huo huwa mkosi  mkubwa Na usumbua sana maisha ya MTU Na kuharibikiwa kila kitu chake jini  huyu uingia mpaka kwenye mahusiano ya MTU au ndoa ya MTU ukiwa Na jini  huyu huwezi kudumu Na mpenzi maishani mwako unaanza tu baada ya muda mahusiano yanakufa unapata mwengine pia hamuwezi kudumu mapenzi yanakufa ikiwa umeingia kwenye ndoa haikai inakufa ikiwa umepata Nazi huwezi kudumu unatoka au unatolewa au kufukuzwa kazi  nayo  inakufa ikiwa utaanza biashara aindelei inakufa ukifanya kitu chochote hakidumu kitakufa tu hata  ukipanda mchicha utakufa haukui jini  huyu mahaba maiti anaua kizazi anaua watoto anaua mimba anaua mayai Na kuua nguvu za kiume uwezo wa tendon LA ndoa anaua miradi ya MTU anaua  maendeleo ya MTU anaua hata  kipato ulichonacho kinakufa upati tena  Pesa anaua mipango dili zote anaua kuonana Na watu muhimu kwako unakuwa kama maiti Nina lako umaarufu wako kujulikana kwako kunakufa kabisa anaua umuhimu wako kwa jamii ndugu Na marafiki watu wanakusahau kama upo duniani unkuwa kama maiti aliekufa siku  nyingi watu hwakukumbuki awkulizii Na hata  awakutafuti ujuzi wako Na kipaji au taaluma yako pia huwa inakufa ukiwa Na jini  huyu hata elimu yako inawezekana ikawa kubwa sana lakini ukiwa Na  jini  huyu maiti hakika haitakusaidia jini  mahaba maiti wa kabutini atokanae Na maiti jini  huyu ni  mkrofi sana anpo mpata mwanadamu anaweza kuhangaika katika tiba  zikawa zinakufa hizo tiba  zenyewe ikiwa mtaalamu hata  mgundua jini  hyu ni  mahaba wa vipi huyu sio jini mahaba kama wakawaida huyu ni  maalumu au spesho ni  mini mwenye nguvu sana athari zake jini  huyu kama zilivyo athari zamajini mahaba wengine ispokuwa huyu yeye ni  jini muuaji kwa kitu chochote kile  alichonacho mwanadamu kinakuwa kipo katika umauti huwa anaziua nyota zote za mwilini alizonazo binadamu huwa anaua mafanikio yote anayokuwa nayo  binadamu maishani huwa anaua miradi yote alokuwa nayo  MTU Na hata  mipango mbalimbali ya kimaisha ya kikazi na biashara jini  huyu uiua yote Na kuwa maiti kila kitu kilichopo jini  huyu uhakikisha hakiendi Na kikianza kitakufa tu wala hakitakuwa Na maendeleo ya Aina yoyote huwa yanakufa jini  huyu uweza kuua hata  kitu chako cha kukuingizia Pesa I we mashine  gari au chombo chochote kile  jini  huyu  usababisha hata kama unajenga basis ujenzi huo ukafa Na kuishia palipo miaka kwa miaka matokeo yake  panakufa hapo ulipojenga Jini  huyu mahaba maiti wa kaburini huwa anapokuwa kwa mwanadamu basi  MTU huyo  hata  akipewa amana ya MTU kuiweka haitakaa Na huwa kila akishika Pesa inakufa mikononi mwake  Na huwa Pesa hizo zinapotea zinatumika au kutoka bila ya mpango maalumu vitu vitakavyo nunua pasa  hiyo huwa vitu mfu yaani vilivyo kufa au vinakufa baada ya manunuzi jini  huyu uziua Pesa mikononi kwa alie Na mini huyu UFA hata  uelewa ufahamu uwezo wa kielimu Na Jini  mahaba maiti   wa umfanya MTU kuwa mfu japo yupo hai kwa muonekano machoni mwa watu Na kukosa kukubalika hata  kauli yake  huwa tayari imekufa asemapo popote kutojaliwa kutothaminika Na hata  kukosa nguvu ya kusikika jini huyu umshusha MTU thamani yake  Na kmdhalilisha Na umfanya mwanadamu kuonekana kama maiti au mfu popote atakapo kwenda akadharaulika Na watu kutomjali  jini  huyu ukiwa nae mwilini mwako ujue upon mashakani zaidi kila uendako utapuuzwa hata  Na watu wasiostahiki kukupuuza unaweza kuwa unayo elimu kubwa sana au ujuzi wa hali ya juu au taaluma ya maana ukiwa unae mini  mahaba maiti wa makaburini ujue haitakusaidia chochote maishani wapo wanaotupiwa majini Hawa kwa makusudi ili kuwakomoa wapo waliokuwa Na majini Hawa kwa kuwakumba tu maishani aidha kwa kukutana nao mitaani wapo majini ambao wamewaingia kwa kutoka katika familia zao Na wapo majini Hawa walikuwepo kwa ndugu au wazazi ambao walishakufa Siku nyingi wamekuwa kama mizimu kutoka makaburini wapo ambao wanao toka wakizaliwa majini Hawa wapo wanaokuwa nao kutokana Na mapenzi ya MTU Na MTU wapo ambao wamewapata kutokana Na ndoa zao majini  Hawa wapo wa kutegewa yaani tego kutoka kwa MTU Na kuna dalili nyingi sana za MTU Aliekuwa Na jini  huyu mwilini mawake MTU huwa mgonjwa mgonjwa wa viungo sana Na mwili kuwa kama umepigwapigwa jini hyu MTU alienae  mwilini huwa Na gesi ya kujaa tumbo kula kidogo Na kushiba au kukinai kula jini  huyu umpa MTU kero ya nafsi Mara kwa Mara kuhisi dhiki tabu Na kutojali kitu kuwa mwenye fikra za kuktsha tamaa zaidi kutojikubali mwenyewe Na kushindwa mapema kutofuatilia kitu kukata tamaa kuudhika haraka Na kuamua kuacha hata  haki yako Na kusamehe lolote haraka haraka kukubali bora yaishe hizo zote no dalili kuu za MTU mwenye jini  huyo zipo dalili nyingi zaidi ya hizi ila kwa uchache tu hizo ndio nameziweka jini  huyu ukiwa nae mwilini hata ukiwa mzuri kama malaika au Cleopatra ujue utakuwa kama maiti aliekufa Siku nyingi zaidi ya miaka mia Na unaweza kukutana Na MTU akakusahau hata kama were unamkumbuka sana Na sio MTU mmoja Mara huyu akukumbuki Mara huyu hakujui Na hali wrote wanakujua ujue tayari sababu ni huyo  jini  jini huyu  muovu mkorofi mdhohofishaji katika maisha ya MTU  kwa ushauri tiba  maelekezo wasiliana Na Dr tamba kwa namba 0713616069 / 0784616069 / 0754616069 / 0773616069  au fika Magomeni Mikumi Na barabara ya kawawa au muandikie SLP 78168 DAR ES SALAAM TANZANIA anatfsiri ndoto Na kuchunguza kwa njia ya Simu  wasiliana nae akusaidie wengi wamefanikiwa wewe  unangja nini  liwezekanalo Leo usingoje kesho

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.