Sponsor

TANISA & ARAFAT AQDI!!

5:03:00 PM

Groom                                    :: Arafat
Bride                                       :: Tanisa
Event                                      :: Muslim Wedding
Color                                      :: Hot Pink, Aqua Green & Gold
Makeup                                  :: Monica
Caterer                                   :: Mariam Twahir
Fresh Fruit Juice                  :: Selebonge (Facebook)
Décor                                    :: Desertrosedecor
Photographed by                :: Mashughulimedia - +255655426100
HOW SWEET, THEY LOOK AMAZING TOGETHER, SWEET LOVING COUPLE ARAFAT & TANISA MASHAALAH, NI SIKU YA NDOA YAO, WAPENDANAO PENDEZA SANA....BEAUTIFUL PHOTO CAPTURED BY MASHUGHULIMEDIA....

NDOA IKIFUNGWA
MASHAALAH SHEKH WETU ABAS RAMADHAN AKITUPA DUA
JAMIL AKIMPONGEZA RAFIKI YAKE.....
SELEBONGE AKIMPONGEZA SHEMEJI YAKE ARAFAT
BWANA HARUSI ARAFAT AKIMPA MKONO MKEWE TANISA
TANISA AKIWA TAYARI KWA MKONO WA MUME WAKE ARAFAT
 ARAFAT AKIMPA MKONO MKEWE
ALLAH BARIK....
MAHARUSI WAKIPONGEZWA NA FAMILIA
MAMA MZAZI WA ARAFAT AKIMPONGEZA MKWEWE
TANISA & MKWEWE WAZURIJE MASHAALAH
MAMA NA MWANA MASHAALAH
MAMA NA MWANA....
NURU MWENE NA MKWEWE PENDEZA SANA
MAMA MZAZI BAHIYA & MAHARUSI
WAZAZI - BA FAISAL FEREJ, NURU MWENE, BAHIYA & MAHARUSI
BABA MZAZI WA ARAFAT NA WANAE
IFTAR...
NYUSO
NYUSO
FAIZA TANISA'S BEST FRIEND & MAHARUSI
HAJAAT JOKHA & WAHIDA WAKIWA NA MAHARUSI
SAIDA NA BINTI YAKE KIPNZI TANISA 
TATI, SELEBONGE, KHALID BROTHERZ & MAHARUSI
SISTERZ
BA FAISAL, NURU MWENE, BAHIYA & MAHARUSI
HASINA, MWANABIBI & MAHARUSI
NURU MWENE, DALILAH & MAHARUSI
BLOOD SISTERZ.... MASHAALAH
LOVELY ONE..
MAHARUSI WANGU NAGGIB & MINA......
PRETTY FADYA'S DAUGHTERS 
SISTERZ....
NAGGIB....
JACKY, NURU & NELLY
SAIDA & BINTI YAKE KIPENZI FAIZA
TATU LUMELEZI
MWANABIBI & MAMA 
HASINA & DIANA
MWAKICHUI & MAHARUSI
JOKHA & MAHARUSI
MUNA & FRIENDS WA UKWEE'E
FAUZIA & BAHIYA NA MAHARUSI
ARAFAT AKIONDOKA NA MKEWE





You Might Also Like

3 comments

  1. Manshaallah, wamependeza sana. Mungu awajalie ndoa yenye baraka na masikilizano.

    ReplyDelete
  2. maishallah allah wajalie ndoa iwe yenye kheri na baraka zake Mtume wetu Muhamadi (SAW)

    ReplyDelete
  3. MashaAllah, wamependeza ndoa yao iwe ya kheir tele

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.