SHUKURANI NA AROBAINI MAMA TABU J. KAYUGWA KAWAWA!!!!

SHUKURANI NA AROBAINI YA MAMA TABU J. KAYUNGWA NYUMBANI KWA ANNETTE ASHURA KAWAWA JANA

BAADA YA KISOMO WAALIKWA WAKIPATA CHAKULA BAADA YA KISOMO....
KHADIJA, ZUHURA & MARIAM
WANAPOKUTANA MARAFIKI WA MIAKA NA MIAKA
MIRIAM AZIZ
MONA
ANNETTE ASHURA AKIMKARIBISHA MH. BALAZI WA MALAWI
ANNETTE ASHURA KAWAWA AKIWA BALOZI WA MALAWI
 CHAI YA JIONI
MH BALOZI WA MALAWI HAPA TANZANIA AKISHIRIKI CHAI YA JIONI
ANNETTE ASHURA NA WAREMBO WAKE



Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment