NAYLAT AKIKABIDHIWA ZAWADI ZA VYOMBO!!!!!!

MASHAALAH HONGERA SANA NAYLAT PENDEZA, HII NI SIKU MWARI WAKE HAPPY BAGHDELLA MDOGO WAKE KIPENZI NUNUH SAGHAF WAKIMKABIDHI VYOMBO VYA JIKONI, MASHAALAH KAMATI PENDEZA SANA MADIR PAMBE WA MUJINI HAO......

HAPPY BAGHDELLA NA MWARI WAKE PAMBE
ZAWADI ZA NAILYAT

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment