MOHAMED & MARIAM NIKAH!!!!!

MOHAMED & MARIAM NIKAH, MASHAALAH PENDEZA SANA NI NDOA YA KAKA YAKE MSANII DAIMOND PLATNUMZ.... ZAMA NDANI KUJIONEA

 WAUME WAKIINGIA KUOA
DIAMOND AKIWA KWENYE NDOA YA KAKA YAKE 
BWANA HARUSI AKIMPA MKONO MKE WAKE
 NYUSO
 ASHA TOM MUARABA WANGU HUYO!!!!


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

2 comments:

  1. This comment has been removed by a blog administrator.

    ReplyDelete
  2. Ndoa na iheshimiwe na watu wote , ndoa humpendeza Mungu, hivyo tumwogope Mungu kuhusu ndoa wewe unayesema waolewaji wamechoka sijui ni wa kundi gani wewe, binafsi nakuombea Mungu akunusuru na kauli yako hiyo.

    ReplyDelete