MIKANDA YA KUPUNGUZA TUMBO!!!!

NAUZA MIKANDA YA KUPUNGUZA TUMBO NI YA MTUMBA.IMEWASAIDIA WATU WENGI SANA MATUMBO YAMEISHA.NAUZA ELFU 40.KWA WAKAZI WA DAR MNALETEWA ULIPO BURE.NA KWA WALIO MKOANI MNATUMIWA KWA NJIA YA BUS.KWA MLIO MKOAN UNATUMA PESA NUSU UKISHAPATA MZIGO WAKO UNAMALIZIA NUSU ILIYOBAKIA.KARIBUNI SANA WAPENDWA 
KWA MAWASILIANO PIGA AU WHATSAPP 0712620078 @Dfrolentin
@Dfrolentin @Dfrolentin @Dfrolentin @Dfrolentin @Dfrolentin @Dfrolentin

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment