Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA MAITI GUNDU KISIRANI KATIKA MWILI WA MWANADAMU NA MAISHA KIUJUMLA!!!

4:17:00 PM

KWA USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA DR TAMBA KWA NAMBA 0713616069 /0784616069 / 0754616069/ 0773616069 AU FIKA MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA OFISINI KWAKE UTONA MAANDISHI DR TAMBA TIBA ASILIA ANATAFSIRI NDOTO NA KUCHUNGUZA KWA NJIA YA SIMU WASILIANA NAE AKUSAIDIE
Jini huyu mahaba maiti gundu kisirani Na nuksi pia jini huyu huwa ni  jini mwenye nguvu Na uwezo wa kila Aina ikwa MTU atakuwa nae mwilini mwake anaweza kuona maisha yake  yote yamepotea jini huyu usumbua sana jamii  anakuwa mkorofi jini  huyu unapokuwepo mwilini mwako basi  kila kitu chako kinakufa muonekano uwezo wako wakila kitu huwa unakufa ukiwa Na kipaji
aukiwa Na ujuzi ukiwa Na umaarufu ukiwa Na uwezo wa chochote kinakufa hats kipato chako Na utaftaji wako vyote vinakufa jini  huyu umtia MTU gundu akawa yupo yupo tu anakwama kwa kila kitu kama ni  mwansmke mzuri haonekani uzuri wake haulizwi atongzwi apati mchumba aposwi  aolewi hakai Na mwanaume Na akipata mwanaume hadumu nae Na akiwa Na mahusiano hayadumu nayo akiolewa basi  ataachwa tu lazima Na anaweza kuachwa akakaa miaka nenda miaka rudi anaahidiwa haiwi au haitimii gundu linamganda Na wakati mwingine kila akipanga Na mwanaume jambo haliwi anaongopewa tu Leo yupo Na huyu kesho yule hakuna kitu chochote cha faida kwake jini  huyu  hata kwa wanaume nao ukwama wakiwa Na majini Hawa mwilini  wanaweza kukosa ajira hata kama anayo elimu ya juu anayo Na ujuzi au taaluma lakini atasota hats pata kazi  atahangaika hukuna kule bila ya kufanikiwa chochote  jini  huyu gundu maiti  umuulia MTU  nyota zake mwilini uua hata nguvu zake za kiume uua Mbegu za uzazi kwa mwanaume au kwa mwanamke  Na jini  huyu uua ashki yaani hamu ya tendo  lenyewe LA ndoa MTU akakosa hamu  Na jini  huyu uharibu maisha ya MTU  Na kuvuruga  kila kitu chako  jini  huyu utia nuksi mikosi  Na mabalaa majanga Na misukosuko mbalimbali jini  huyu uweza kumfukuzisha kazi  au kumuachisha kwa Mume anaweza kuwakosanisha watu wasielewane hata  ikiwa ndugu wakuzaliwa kwa baba Na mama mini huyu mahaba gundu anapo kuwepo mwilini mwa binadamu huwa tatizo kubwa Na shida maishani kwanza MTU huyo  anakuwa hakubaliki atimiziwi ahadi yoyote maishani mwake  anae muahidi ushindwa kumtimizia kwa kupatwa Na kukwamishwa  Na jini huyo  sio makusudio yake  utoa ahadi ya kweli lakini uvunjika kutikana Na mini gundu kuingilia jini  huyu umtesa MTU katika maisha yake  kwa kumtia nuksi nzito Na mikosi ya kila Aina duniani MTU huyo  huwa si  wakufanikisha jambo lake iwe biashara kwake haitafanikiwa itapata gundu zito LA ajabu hatauzika ikiwa kitu cha kuuzwa haitatoka ikiwa Duka litakaa halitatoka chochote Na inawezekana watu wasiingie au wasilione kama kuna Duka Na wakiingia wasione cha kununua mini huyu mahaba gundu uzitia gundu hata bidhaa zilizopo Na kuziharbu ikiwa za chakula basi  watu wakinunua huwa kibaya hawakipendi hats kikiwa kimepikwa vizuri kitamu sana upatwa Na gundu kikakera Na kuudhi nafsi za watu  jini  huyu uharibu kazi  ya MTU pale afanyiapo jini  huyu gundu mahaba utia gundu elimu ya MTU taaluma ujuzi Na kipaji chake kikawa sio msaada kwake jini  huyu mahaba wa gundu umsababishia mwanadamu kukosa muelekeo wa maisha asijue afanyacho kiutaftaji Na kuwa Na wakati mgumu sana kipato chake uingiwa Na gundu kikakosa nguvu ya kusonga mbele kimaisha jini  huyu ukitia gundu akawa hawezi kujenga kunyanyuka kiuchumi hata kama anapata Pesa lakini  haina nguvu Pesa take ukosa njia Na thamani ya uzalishaji Na kuwa Na gundu maana yake  ni  kandamizo Pesa hiyo huwa haitoshi kwa kila kitu huwa ndogo hata  kama ni  kiasi kikubwa cha kutosha kimahitaji kwake huwa sio hivyo Na watu wenye jini  mahaba gundu wengi wao hukosa muelekeo katika maendeleo Na kuna wenzao wanaopata kipato kidogo ufanikiwa kimaisha Na kuwa juu kuliko wao wenye kipato kikubwa kilichochini ya jini mahaba gundu yaani mkandamizaji jini huyu huwa hatari sana amuingiapo MTU mwilini mwake  MTU huyo  huwa mzito mzito sana wa kila jambo lake Na dalil zake huwa mwenye kuchelewa chelewa katika kila kitu akitaka kwenda sehemu yoyote yeye uchelewa ikiwa ahadi ya SAA kumi yeye atafika SAA kumi Na mbili ikiwa amekubaliana Na MTU kitu basis hakiwi kwa wakati husika hata akialikwa shughulini watu wengi watafika kwa wakati yeye atachelewa Na yeye kitabia huwa wa mwisho mwisho kila sehemu ujuwe anae jini  huyo  mahaba gundu au unae  jini  huyu mwilini mwako Na dalili nyengune in kuota ndoto za kufukiwa au kuangukiwa Na kitu mti  Na kuota unazikwa au upo  ndani ya kaburi kuota mshimo makubwa makubwa kuota umezama kwenye maji iwe bahari au MTO au zwani kuota umefunikwa Na NGUO kuota upon kwenye kibanda au chumba cha Giza  kuota upon gizani hakuna mwanga wowote ule kuota umefungwa kamba au umefungiwa sehemu kuota umezungukwa Na wanyama wengi au kuota upo msituni Na peke yako ujue hizo zote ni  dalili kuuu za kuwa unae jini  mahaba gundu Na majini Hawa kama walivyo majini wengine wapo wakutumwa wapo wa kukumba tu mwilini mwako wapo wakuzaliwa nae toka Mdogo unae wapo wakurithi wanaotokana Na familia kuwa Na majini mahaba gundu katika maisha inawafuata watoto wajukuu ukoo basis inakuwa mtihani mkubwa sana ndani ya familia inakuwa hainyanyuki kielimu kiuchumi kimapato kimaendeleo Na hata  kiufanisi wa mambo Na  hiyo huwa hata  ukiangalia kwa mmoja mmoja utakuta inakuwa vigumu kuwa juu au kunyanuka hata  kukiwa Na jitihada za binafsi huwa zinakwma Na kuganda  kutokana Na jini  mahaba gundu wapo majini Hawa wakichawi hao huwa wabaya zaidi iwapo MTU atakukusudia au kuikusudia familia nzima huwa htari sana jini mahaba gundu ufelisha MTU katika masomo yake  umgandamiza akakosa alama nzuri kimtihani Na kmgandisha asiendelee kielimu kwa kukosa msaada au Pesa Na uwezo wa kwenda mbele zaidi huyo  ndio jini mahaba gundu binadamu in vizuri ukijiuliza Na kujichunguza kwanini mambo yako yanakwama Mara kwa Mara au kwanini ufanikiwi kwanini unyanyuki ulipo kwa nini uwendi mbele upon hapo hapo ulipo umri unakwenda ? kwa ushauri tiba  Na maelekezo wasiliana Na Dr  tamba bingwa wa mabingwa ulimwenguni mganga maarufu kwa namba 0713616069 / 0754616069 / 0784616069 / 0773616069 /  au fika ofisini kwake Magomeni Mikumi Na barabara ya  kawawa dar es salaam  jini huyu mahaba gundu pia utia gundu hata  kwenye maradhi MTU akasota kutibiwa Na kuwa Na uzito ugandamizaji wa Yale maradhi Na kuwa Na ugumu wa kutibika jini huyu usababisha sana hilo o kukawa Na kganda kwa ugonjwa kwa MTU mwilini mwake  ujue jini huyu yumo ndio sababu kuu jini mahaba gundu mwilini mwake hill huwa tatizo kuuu Dr tamba anatfsiri ndoto Na kumchunguza MTU matatizo yake kwa Simu 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.