Sponsor

MFAHAMU JINI FISADI MUHARIBIFU MCHAFUZI WA MWILI NA MAISHA YA MWANADAMU WA KICHAWI AU KUKUKUMBA

3:51:00 PM

KWA USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA DR TAMBA KWA NAMBA 0713616069 /0784616069 / 0754616069/ 0773616069 AU FIKA MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA OFISINI KWAKE UTONA MAANDISHI DR TAMBA TIBA ASILIA ANATAFSIRI NDOTO NA KUCHUNGUZA KWA NJIA YA SIMU WASILIANA NAE AKUSAIDIE
Huyu ndio jini  msumbufu zaidi mwilini iwapo MTU atakuwa nae kwa kmpata tu au kutumiwa Na wanadamu kichawi  au kumkukumba mwilini mwake  Na anaweza kuzaliwa toka Mdogo akawa Na jini huyu aidha wa kutokana Na familia yake  kwa maana wazazi  jini  huyu umtesa mwanadamu umuumiza sana
asipojielewa anaweza kuhangaika Na dunia pande zote mashariki magharibi kusini Na kaskazini asifanikiwe Na asipate atakacho Na matarajio yake  atakayo Na iwapo atapata hakitadumu atafisidiwa kimaisha Na kuharibiwa jini  huyu ufisidisha kiwiliwili cha mwanadamu kimaradhi Na mwili kuwa mbovumbovu kutokaa sawa kuumwa Mara kwa Mara Na hata  kuhangaika kitiba isiyo Na mafanikio jini  huyu ufanya ufisadi hats kwenye tiba  unayotibiwa Na kuharibu tiba  hiyo jini  huyu uharibu hata  Dawa ziingiazo mwilini mwa mwanadamu wakati wa kutibiwa jini  huyu fisadi  ufisidi chochote kwa MTU alienae  mwilini make ufisidi Na kuharibu maisha yake  kiuchumi MTU Huyo akakosa mapato  ajira akakosa kazi  ya kufanya kila aendapo au kila atafutapo jini  huyu fisadi uharibu mipango mambo yake  yote Na kuharibu hata  mahusiano yake  Na MTU au kuharibu ndoa mapenzi umoja wa watu Na hata  familia jini  huyu  fisadi muharibifu mchafuzi ni  jini  mkorofi zaidi anapokuwa mwilini mwako usababisha maafa majanga Na mabalaa mengi matatizo ya kila aina mwilini  unaweza kuumia kupata ajali kupoteza kiungo cha mwilini mwako kupooza mwili unaweza kuumwa maradhi tofauti Na yasio kwisha  Mara ugonjwa huu Mara ugonjwa ule kuugua muda mrefu kupoteza Pesa nyingi kimatibabu bila kupata nafuu yoyote huku ukiendelea kuumwa kuhangaika Na tiba  mahali mbalimbali Na hata  mahospitali kwa madaktari bingwa  Na kwa tiba  stahiki lakini kwako inakuwa ngumu ujue unae jini fisadi  mwilini mwako anae fisidisha kiwiliwili chako kwa maradhi Na  ugonjwa unaokusibu wenzio wanapona wewe  inashindkana hata  kwa wataalamu pia watiba za asili huwa shida iwapo jini huyu ikiwa hawatamgundua watamaliza madawa ya kila Aina jini huyu Dawa yake  kutolewa yeye mwilini tu  jini huyu umpa MTU matatizo ya kimaisha kwa kumfisidisha kimaendeleo akawa anapoteza Pesa kila iingiapo mikononi mwake  utoka Na kuwa haizalishi hata akifanya biashara yoyote hakuna apatacho Na hiyo biashara inakuwa mufsidi inaharibika Na kuchafuliwa jini huyu umchafua MTU kimuonekano kisifa Na kumpa makashfa kusemwa vibaya kutopata muelekeo wowote ule wa mafanikio Na kumshusha chini kabisa jini huyu ufilisi uangamiza Na kutesa maisha ya MTU hapa duniani huwa jini mwenye uwezo Na nguvu kubwa ya uharibifu Na unaweza kuwa unamiliki vitu Vinci mbali mbali ukajikuta vinatoweka kimoja kimoja kiajabu ajabu Na kujikuta huna kitu tens jini huyu kwa alive nae umsababishia madeni mengi Na kumfisadi aswe  Na uwezo wa kulipa Na kupoteza alivyo navyo jini huyu uishika akili ya MTU Na  kuielekeza mahali sipo anaweza MTU Huyo akawa Malaya sana au akawa mlevi zaidi ya ulevi jini huyu fisadi muharibifu anaweza kumuharibu MTU kila atakavyo uishika akili yake  nafsi Na fikra mawazo take pia akawa Na maamuzi atakayo asikubali ushauri wala kushirikisha watu wake wa karibu katika afanyayo jini fisadi ana nguvu kubwa  sana anaweza kumshawishi MTU kukopa asiweze kulipa umshawishi MTU kutoa alicho nacho kama dhamana kikapotea jini huyu umjengea mtu matumaini ya kufanikiwa kwa kupoteza alichonacho hapo huwa ameshafisadi  jini huyu usababisha kutolipwa madeni ukiwa unadai Na unao wadai huwa hawashtuki Na awakujali kabisa ukupa matumaini ya uongo ililmradi utegemee lakini ujue umeshapoteza jini fisadi amefanikiwa jini huyu afai umsumbua aliekuwa nae hata  watoto ikiwa atapatwa Na kiumbe huyu huwa shida kimasomo kielimu Na kiafya pia makuzi yake  huwa mtihani Na misuko suko  mikubwa sana anaweza akawa msumbufu anaweza kufanya yasio stahiki mbishi mkorofi  aeleweki mjeuri kiburi mtata ujue tyari huyu kiumbe yupo nae mwilini mwake kama nilivyotanguli kuwa wapo wa kutumwa kichawi Hawa huwa wakukusudiwa madhara yake  huwa makubwa zaidi Na hatari  kwa maisha ya mwanadamu Na Mali zake  au mustkbali wake wa mafanikio jini fisadi umfungia MTU asiolewe au asiooe jini fisadi hata kama MTU amepata mchumba basis anaweza kufisidisha asiolewe ikpangwa ndoa haiwi inakufa akitaka kuposa pia huwa shida jini fisadi ugombanisha wawili wanaopenda kufa kuzikana lakini akiingia yeye mnaweza kuachana mkawa maadui wkubwa Na hats kutaka kuuwana jini fisadi ni  jini mkorofi mbaya adui zaidi jini huyu ufanya hata  mama akamchkia mwanawe aliemtoa tumboni make akawa adui Na kutaka kumdhuru jini huyu usababisha hata Mtoto akawa adui wa mzazi wake jini  huyu muangamizaji kwa ushauri tiba  Na maelekezo wasiliana Na bingwa wa mabingwa mganga maarufu ulimwenguni  Dr tamba  akusaidie kwa Simu namba 0713616069 / 0754616069 / 0784616069 / 0773616069 au fika Magomeni Mikumi Na Barbara ya kawawa utaona maandishi Dr tamba FIBA asiliatibu maradhi Na kutatua matatizo mbalimbali  anatafsiri ndoto Na kuchunguza kwa njia ya mawsilino wasiliana Leo akusaidie 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.