Sponsor

MFAHAMU JINI MKONGWE AJUZA WA MIZIMU UTOKANAO NA WATU WALIOKUFA SIKU NYINGI KATIKA UKOO

12:16:00 PM

 KWA USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA DR TAMBA KWA NAMBA 0713616069 /0784616069 / 0754616069/ 0773616069 AU FIKA MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA OFISINI KWAKE UTONA MAANDISHI DR TAMBA TIBA ASILIA ANATAFSIRI NDOTO NA KUCHUNGUZA KWA NJIA YA SIMU WASILIANA NAE AKUSAIDIE
HUYU JINI NI JINI KIBOKO NA MKOROFI JEURI ADUI MUANGAMIZAJI IWAPO MTU ATAKUWA NAE MWILINI MWAKE KWA KUMKUKUMBA TU AU KUTUMIWA KICHAWI AU KIUADUI NA KUINGIA MWILINI MWAKE BASI HUWA SHIDA KUBWA NA HATARI MATATIZO MAKUBWA KWAKE JINI HUYU UMCHELEWESHA MTU KIMAISHA UMZEESHA UMCHOSHA AKAWA HOI BIN TAABANI JINI HUYU UVUNJAVUNJA VIUNGO VYA MWILI UMFANYA MTU AKAONEKANA KIKONGWE KIMUONEKANO AU KIZEE MTU HUGO HATA AKIWA MZURI KUPINDUKIA MASHALLAH ANAVUTIA MACHONI MWA WATU UONEKANA KITUKO VICHEKESHO WATU AWASHTUKI AWAMUULIZI NA
HUWA HAWANA HABARI NAE JINI HUYU UMDHARAULISHA MTU KWA WATU UMFANYA APPUZWE ABEZWE NA KUTOKUJALIWA NA YOYOTE YULE HUYU UONDOA HADHI UTOA THAMANI YA MTU NA KUMSHUSHA ALIPO GHAFLA AKAWA DHALILI KATIKA ULIMWENGU WA WATU JINI HUYU ANANGUVU KUBWA SANA ANASUMBUA ANAVURUGA ANAHARIBU ANAKOROFISHA UNAWEZA USJUE KUWA UNAE MWILINI MWAKO IKAWA MTIHANI KWAKO KATIKA KUISHI UNAKUTANA VIKWAZO PINGAMIZI VIZUIZI KILA UPANDE KWAKO HATA KAMA UKIWA UNAISHI ULAYA HATA UKIWA MSOMI SANA UKIWA MTU MAARUFU AU UNA UWEZO WA KIFEDHA NA KIELIMU UNAWEZA KUWA NA UJUZI MKUBWA SANA AU TAALUMA YA HALI YA JUUU JINI HUYU AKIAMUA KUKUKOROFISHA UTAJUTA NA KUJUTIA MAISHA YAKO ANUWEZO WA KUKUTOA SEHEMU NA KUKUPELEKA SEHEMU YOYOTE ILE BILA KUTEGEMEA ANAWEZA KUKUFILISI UKAWA HUNA KITU UKAWA MTU WA HALI YA KSTAAJABISHA KIMAISHA JINI HUYU UKIWA NA KIPAJI AU UJUZI YEYE ANAWEZA KUFUTA VYOTE UKAWA SIO WEWE TENA JINI HUYU ANAFUNGA KIPATO ANAMFUNGIA MTU NJIA NA KUMKOSESHA FURSA MISAADA NA HUWA ANAWEZA KUGOMBANISHA MTU NA MTU AU MTOTO NA MZAZI WAKE BILA KUJITAMBUA INAKUWA MAELEWANO HAKUNA MANENO YASIYO NA UKWELI WOWOTE TUHUMA KUFIKIRIANA MABAYA NA HATA KUOMBEANA MATATIZO JINI HUYU UHARIBU HATS NYUMBA ZA WATU UGOMVI KUDHARAULIANA KUTOHESHIMIANA JINI HUYU HUWA AKIW MWILINI USPOKUWA MAKINI UTATAFUTA WACHAWI NA USIWAPATE UCHAWI HUWA NDANI YA WEWE MWENYEWE MINI HUYU HATA MAHSIANO NDOA NA FAMILIA UKOROFISHA SANA JINI HUYU 

MKONGWE WA MIZIMU ITOKANAYO NA WATU WALIOKUFA KATIKA FAMILIA USABABISHA MAISHA YA MTU KUWA MAGUMU SANA NA KUWA NA VIKWAZO KILA MAHALI JINI HUYU UMFUNGA MTU NA ASIWE NA MUELEKEO WOWOTE ASIJUE PSKWENDA JINI HUYU UTOA THAMANI YA MTU ALIONAYO UMSHUSHA KIMAIDHA MARA MOJA UVURUGA MWILI UTIA MIKOSI NUKSI NA MABALAA YSIOELEWEKA TENA MFULULIZO JINI HUYU UMDHALILISHA MTU AKAWA DHALILI SANA JINI HUYU UMCHAFUA ALIENATE MWILINI WATU WAKAMCHUKIA BILA SABABU YOYOTE ILE JINI HUYU IN MOJA YA MAJINI WABAYA SANA USIPOTAMBUA UTAFIKIRI NI JINI MZURI KWA SABABU HUWA KAMA MZIMU WA UKOOO HUYU SIO HUYU UVUNJA KILA KITU UFANYACHO AU UNACHOTAKA KUKIFANYA JINI HUYU ANASUMBUA SANA ANANGUVU KUBWA YA KUHARIBU MAMBO HATS UKIWA NA UWEZO WA KIPESA UKIINGIWA NA KIUMBE HUYU AU AKIWA YUPO MWILINI MWAKO BASI UJUE UMEKWAMA NA HATARI KUBWA MAISHANI MWAKO UTAHANGAIKA SANA MAHALI MBALIMBALI JINI HUYU UMFANYA MTU KUWA KAMA KIZEEE UCHOKA SANA MWILI KUUMWA UMWA MARA KWA MARA KUUMWA MGONGO KIUNO VIUNGO VYA MWILI KUWA MZITO MZITO KWENYE KILA JAMBO KUCHELEWA NA VITU VYAKO KUKWAMA KWAMA KUWA NA UGUMU KWA KILA UFANYALO ZOTE HIZO USABABISHWA NA JINI HUYU JINI MKONGWE WA MIZIMU JINI HUYU UMPOOZESHA MTU NA KUMFANYA KAMA AMEFUNGWA AU AMEWEKEWA JIWE KUBWA SANA MWILINI JINI HUYU USABABISHIA MTU KUONEKANA MVIVU AU MNYONGE MNYONGE HATA KAMA KITU ANAWEZA UONEKANA HAWEZI HATA KAMA ANAJUA UONEKANA HAJUI HILI UPELEKEA KUKOSA AJIRA KUKOSA KAZI AU CHOCHOTE UTAKACHO JINI HUYU UKOROFSHA ELIMU YA MTU UJUZI KIPAJI CHAKE NA HATA TAALUMA JINI HUYU UHARIBU KITU AFANYACHO MTU ANAWEZA KUWA FUNDI MZURI TU BASIS AKAMVURUGIA UFUNDI WAKE NA KUUMFANYA MUHARIBIFU WA KAZI ZA WATU ILI APOTEZE WATEJA AU WATU WANAOMUAMINI JINI HUYU USABABISHA MATATIZO MBALIMBALI YAMPATE MTU BILA KUTARAJIA IN JINI MBAYA SANA HATA UKIDAI HAKI YAKO UIPOTEZA USBABISHA UKOSE AU UDHULUMIWE JINI HUYU MBAYA JINI HUYU UKUTIA NUKSI MIKOSI NA MATATIZO MENGI TU MARA KWA MARA HATA UKIFANYA BIASHARA UFANIKIWI HATA KAMA BIASHARA BORA UPATI WATEJA WENZIO WATAUZA WEWE UTABAKI KAMA ULIVYO HIVYO HIVYO NA MATOKEO YAKE NI KUPATA KHASARA BADALA YA FAIDA JINI HUYU UZAMISHA FEDHA NA KUZITEKETEZA KWA NJIA NYINGI AJUAZO .HATA UPATE MABILILONI YATAKATIKA YOTE NA HAKUNA CHA MAANA UTAKACHOFANYA UTASHTUKIA HUNA SENTI TANO JINI HUYU NIVYOALIVYO

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.