MAULID YA NDOA TUNSUME & AHMED!!!!

YAP NI MAULID YA NDOA TUNSUME & AHMED, MASHAALAH MAHARUSI PENDEZA SANA, ZAMA KWA HIZI HALAFU UJE UWAONE MAHARUSI WALIVYOPENDEZA KWENYE SHINDA...

HONGERA MZAZI
MASHAALAH.....
 MAMA NA MWANA
 MAMA NA BINTI ZAKE
 TUNSUME NA SOMO YAKE
 CHEUSI, MAMA MZAZI WA TUNSUME
WAGENI WAKIINGIA MAULIDIN
MAULID
TUNSUME AKIINGIA NA MUME WAKE
 MAHARUSI WAKITUNZA
 CHAKULA CHA MCHANA
RED CARPET
SISTERZ


Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment