Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA KIN'GAN'GANIZI MMBISHI KATIKA MWILI WA MWANADAMU NA MAISHANI MWAKE!!!!

1:56:00 PM


Huyu jini mahaba mkorofi nuksi muangamizaji  Na adui kwa jamii jini huyu  ukiwa nae mwilini mwako unaweza kuhangaika kila kona kila pembe kwa kila mganga mahiri mwenye nguvu Na uwezo ikawa shida jini huyu ana mateso makubwa jeuri fedhuli mkaidi  Na jini ambae anasumbua sana jini huyu ujirudia rudia
pindi afukuzwapo Na nijini mwenye mbinu ujanja muongo muongo mzushi jini anae Fanya ufisadi hata  kwenye Dawa Na tiba  yenyewe uharibu Na kuvuruga tiba  jini huyu iwapo anagundua kuna  njia ya kutaka kutolewa ufanya visa vituko vya kila Aina ili asitolewe mwilini jini huyu umkosesha fedha MTU umuharibia mipango yake  umpa uzito umchelewesha kupata tiba  umkatsha tamaa uingia akilini Na kumsemesha we we uponi  unapoteza Pesa umtia dharau umfunga njia zake zote za kupatia Pesa Na anaweza kupata Pesa asijitibie akafikiria kitu kingine mpaka ziishe ndio ukumbuka au akifika kwa mganga Mara moja harudi tena akitumia Dawa anashindwa kutumia ipasvyo au anadharau Na kutupa Dawa harudi tena kwa mganga wake au watagombana Na mganga au mganga ataingia uvivu au kumpa ahadi zisizotekelezeka jinu huyu umtia MTU kisirani chuki umpa kiburi uovu Na kumsababishia mjanga misukosuko Na hata  kuvuruga mahsiano jini mahba kin'gan'ganizi  ukiwa nae mwanamke ujue ukiwa Na mwanaume atamkorofisha Na kumsumbua ukiwa nae mwanaume pia mwanamke  anasumbuka Na jini huyu yeye wakati mwingine uiathiri mpaka familia nzima baba watoto mama jini huyu huwa Na mapambano makali  Na alie  nae mwilini mwake hasa  katika maisha yake  huwa kila afanyacho akiendi sawa akipata Pesa haikai akiahidiwa haiwi akifanya jambo linakwama akiwa Na mahusiano hayadumu akipata Mume au mke ugomvi kila siku  neno dogo linakuwa kubwa  akiwa mwanaume uwezo wa tendo LA ndoa unapungua Siku hadi  siku  pia mwanamke hamu ya tendo LA ndoa inpungua hata akifanya asikii raha afurahii tendon uondokwa Na ashki  pia jini huyu usababisha chuki baina ya wawili wapendanao uwavuruga kila mmoja wao utamani kuachana Na mwenza iwe amani kwa fikra zake Na wakitengana ujuta jini huyu umsakizia mwanaume mwnamke mwengine akaisaliti Nyumba yake  Na mwanamke vile vile umfanyia hivyo Na kuwakosanisha Na usababisha fumanizi ili waachane jini huyu in mkorofi sana uzuia mimba mwanamke asipate akipata uharibu umsababishia maumivu wakati wa hedhi piriod date damu ya mwezi Na umtowa damu si  kwa mpangilio Mara inatoka tarehe sio Mara anafunga Mara inatoka mfululizo Mara haitoki miezi miwili mitatu Mara inaonyesha dalili zote za ujauzito ukienda hospitali  vipimo havinyeshi mimba Mara unapatwa Na uchafu sehemu za siri kumkera mumeo unatoa harufu hizo zote usababishwa nae jini huyu mkorofi zaidi umfunga MTU asioe au asiolewe maisha umri unazidi yupoyupo tu hakuna sababu za msingi kutoolewa au kuoa jini huyu umfukuzisha MTU kazi  umuharibia biashara zake jini huyu unapokuwa nae anakusababishia kuharibu kazi  kutofanikisha malengo yako kutokubalika Na jamii kutopata stahiki zako kutothaminiwa ktopendwa  jini huyu hata  ukiwa mzuri kama Cleopatra john au una umbo zuri unavutia sana lakini upati mwanaume wa kukuoa au kukutaka ukibahatika utatamaniwa Na kutelekezwa baada ya MTU kukidhi matamanio yake  unaweza kubahatka kupata wanaume wakakupa mimba Na kukukimbia kila mwanaume hadumu nawe jini huyu ukiwa nae mwilini mwako utawala akili mwili fikra Na mawzo yako kwa ujumla anaweza kukupotosha anaweza kukupa wazo LA kukuvurugia  kila kitu chako jini huyu mahaba kin'gan'ganizi ukiwa nae unaweza kuota unafanya mapenzi yenye raga za ajabu kabisa unaweza kuota unaoa au kuolewa unaweza kuota unazaa unaweza kuota maji mengi au kuota bahari mito misitu unapaa juu upon anagani ukaota unazo Mali majumba ya kifakhar I nagari  mapesa mengi unaweza kuota unanyonyesha unazaa unalea mtoto unafanya mapenzi Na MTU unae mjua au usiemjua au kaka yako baba mzazi Dada au mama aliekuzaa unaweza kuota unamchezea mwanamke mwenzako au kuota unamchezea mwanaume pia unaweza kutokwa Na Mbegu za uzazi bila kutarajia zenyewe tu  jini huyu ukupa wakati mgumu sana kimaisha Na kukupa vipingamizi vikwazo Na vizuizizi katika kila jambo lako jini huyu hata kama unao uwezo wa kifedha kielimu Na kiuongozi anaweza kukushusha Mara moja ukasahaulika Na kukosa mahitaji muhimu jini huyu umtia MTU jela umfanya awe muflisi kabisa umsababishia kesi umsababishia talaka umsababishia kesi za ajabuajabu m maishani mwake  jini huyu ukimbiza watu wako wakukusaidi Na watu wako wa karibu  wote  jini huyu ufunga njia zote za kipato Na kufunga njia za mafanikio unaweza usiote njozi nilizozitaja lakini jini huyu akawemo mwailini mwako jini huyu mjanja sana anambin awapo  mwilini mawako  kimateso jini huyu anaweza kukushawishi kukopa alafu akakushindishwa kulipa deni jini huyu ukuingiza kwenye kitanzi ukajinyonga jini huyu upoteza vitu mbalmbali Mali vitu vyako vya thamani ushawishi ukauza jengo lako au  kiwanja Nyumba Na Pesa yote ikateketea nawe ukabaki kama ulivyo jini huyu  umfunga MTU asijitambue Na sijielewe kabisa  akawa mbishimbishi kwa kila ashauriwalo Na yoyote yule asimsikilize jini huyu huwa Na nguvu z ajabu sana akiwemo mwilini mwako jini huyu umsababishia  MTU Na mke wake au mumewe wasiongee Na hakuna anaejali h hata a miaka kumi  jin huyu uingiza uadui chuki  mapambano Na mifarakano ya kifamilia  bila kujijua 

Jini mahaba huyu umganda mwanadamu Na kumdhibiti kwa kila hali umuingilia katika maisha take Na kuyaendesha atakavyo yeye jini huyu umpoteza mwanadamu kimaisha Na kumuweka katika wakati mgumu sana wapo watu waliofikia kuona kwanini wapo duniani wapo waliofikia kuona kwanini ameolewa wapo wanaojutia kwanini wameoa Na hali ndoa zao zilikuwa zenye sherehe kubwa furaha raha  Na kila Aina ya shangwe kwa magharama mbalimbali jini  huyu ukatisha  mapenzi ya watu  bila kutarajia jini huyu ukitaka atolewe nawe ujipange Na uwe  umeaamua kupambana Na changamoto zake utashinda kuna wanaotisha iliuogope kumtoa kuna wanaosema hatoki ukimtoa anatoka Na roho yako lakini ukweli wa mambo majini Hawa wanatolewa kitaalamu kwa taratibu zake husika kwa ushauri tiba  Na maelekezo wasiliana Na Dr tamba kwa namba 0713616069 / 0754616069  /  0784616069/ 0773616069 / au fika ofisini kwake Magomeni Mikumi Na Barbara ya kawawa utona maandishi Dr tamba tiba asilia dar es salaam Tanzania  anatafsiri ndoto anachunguza kwa njia ya Simu Na kukujibu 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.