Sponsor

MASOUD & AMINA NIKAH!!!

4:17:00 PM

Groom                                   :: Masoud
Bride                                      :: Amina Abas Mtemvu
Event                                     :: Islam Aqdi
Venue                                    :: Diamond Jubilee VIP Hall
Color                                     :: Yellow, Red & Gold
Makeup                                 :: GNG Saloon
Bridedressedby                   :: Amina Design
Mama Dressedby                ::Amina Design
Décor                                   ::
Entertainment                     ::Gusagusa Min Band - +255 713 434342
Photosby                            :: Mashughulimedia - +255655426100
Date                                    :: 22 January 2016
YAP NI MASOUD & AMINA NIKAH & MAULID, LOVELY COUPLE MASHAALAH PENDEZA SANA, THIS TIME BI HARUSI & MAMA MARIAM MTEMVU WAVISHWA NA AMINA DESIGN PENDEZA SANA, NIMEPENDA SANA DRESS CODE WAALIKWA WALIFUNIKA VICHWA WAKATI MAULID YAKISOMWA, BAADA YA MAULID TULIKUWA NA GUSAGUSA MIN BAND WANA WA MUJINI WAKITUPA RAHA, MARIAM MTEMVU AMTUNZA SOMO AISHA KAPUYA MWENDO ULE ULE MADINI TENA SET IMEKAMILKA KISHA AKAMKOSHA KWA FWEZA NA MENGINEYO MENGI

AMINA DRESSED BY AMINA DESIGN
SOMO AISHA KAPUYA NA MAHARUSI
MAHARUSI NA MDOGO WAO TAMIA
MASOUD AKIWA NA MKWEWE MH. ABAS MTEMVU
DECOR....///
MC UPANDE WA WANAUME
HAJ SUNDAY
BWANA HARUSI AKIINGIA
MAULID YAKISOMWA...
 MH. RAISI MSTAAFU ALI HASSAN MWINYI AKIONGEA
MH. ADAM MALIMA....
 HAPA SIJUI MC HAJI KAONGEAN NINI?
 DUA...
MH. RAISI MSTAAFU ALI HASSAN MWINYI AKIMPONGEZA BWANA HARUSI
MAGRAM AKIWAPONGEZA MAHARUSI
NYUSO MBALIMBALI UPANDE WA WANAUME
 MH. ABAS MTEMVU BABA MZAZI WA BI HARUSI
 MH. KOVA
 MH. RAISI MSTAAFU ALI HASSAN MWINY & ALHAJ KIMBISA
 MH. ABAS MTEMVU & MANJI
MANJI
RAMADHAN DAU
CHAKULA CHA MCHANA
RED CARPET
ALHAAJ KIMBASA, RAMADHANI DAU & MH. KOVA
MH. MBUNGE RIDHIWANI KIKWETE

UPANDE WA WANAWAKE
MC JAMILA KITIMTIM KWA UFASAHA....
 BI HARUSI AKIINGIZWA NA SOMO YAKE AISHA KAPUYA, SAMBAMBA NA MDOGO WAKE TAMIA
MWARI NA SOMO
 SOMO AKIWEKA MABO SAWA
MWAAAA....MKE WANGU
 MAMA MH. DIWANI MARIAM MTEMVU AKIWAPONGEZA MAHARUSI
MAMA AKIWA NA FURAHA SANA
HAPPIEST COUPLE
KAKA WA BWANA HARUSI AKIWATUNZA
WAZAZI
MAMA AKIONGEA NA MAHARUSI
MH. MARIAM MYEMVU AKIWASHUKURU WATU WOTE, NIMEMPENDA SANA ANA SHUKRANI...
AMINA DESIGN NDIE ALIYEWAVISHA MAMA MTEMVU NA BI HARUSI AMINA PENDEZA SANA...
BURUDANI 
GUSAGUSA MIN BAND LIVE
HAJAAT JOKHA SIMBA
ZAWADI
 MAMA MZAZI AKIPONGEZWA
 MAMA MZAZI MARIAM MTEMVU AKIMTUNZA SOMO
 ALIANZA NA SANDUKU LA SOMO
 KISHA AKAMKOSHA KWA FEDHA...
 AKAMNG'ARISHA KWA MADINI
 HAPANA CHEZEYA MARIAM MTEMVU
 NA CHA MKONONI
 MASIKIONI NI SET ILIYOKAMILIKA
 HIDAYA MCHOWEWELE AKIMPONGEZA MAMA MZAZI
 SOMO PENDEZA SANA
MARIAM MTEMVU NA DADA YAKE WAKIWA NA SOMO AISHA KAPUYA
NYUSO
 MWAGUMBO & KIEDE
 MARIAM MTEMVU MH. DIWANI & AMINA DESIGN
 BI HARUSI KAVISHWA NA AMINA DESIGN... WAJINA
NAIMA MALIMA
 MAMA MZAZI WA BWANA HARUSI
 DOTTO  & FRIEND
 KHADIJA MTEMVU, HALIMA SHETA & FRIEND
 FATHIYA & FRIEND
SITTU & FATMA
SUZY & ZEDYFASHION
 TAMIA NA SHOGA YAKE
 FAIDA, KHADIJA MTEMVU & FRIEND
 MGENI NA PAMBE YAKE SARE IMENOGA SANA
HIDAYA MCHOWELE & FRIEND
 AMALA SHOGA YAKE BAHIYA
 DOTTO MAGANGA & MAMA KAPUYA
PAMBE YA SOMO HIYO..
ZEDYFASHION, SUZY, FRIEND & MARIAM MTEMVU
 WAJASRIAMALI NA MH. DIWANI ALIYETUSUPPORT KATIKA KAZI ZETU
 SITTU MWASU & DOTTO MAGANGA
 MDOGO WANGU MIE HUYO WA KATI
 FATHIYA & DADA YAKE TIMA
 HAJAAT JOKHA SIMBA & AMINA DESIGN
 MIE NA MAMA MTEMVU, ASANTE SANA KWA KUNISUPPORT
MAMA NA MWANA
 MAHARUSI NA AUNTY ZAKE TOKA ABDJAN
SUZY BALTAZAR & FRIENDS
DOTTO, HIDAYA, MAMA KAPUYA, FATMA JANGUO & MARIAM MTEMVU FRIENDS FOREVER...
BYE BYE AMINA & MASOUD







You Might Also Like

5 comments

  1. Maharusi wamependeza sana.Jamani da Hellen huyo unaesema mdogo wako sio Nafhat huyo?nmemuona tangu kwenye singo.naweza kupata contact zake jamani?long time sana tangu enzi za Abbasiyya na Khairiya kwa sheik Uwesu.pleaseee niconnect nae naitwa Moza,instagram natumia mouzhabibty

    ReplyDelete
  2. mashaallah wajina mwenyezi mungu akupe ndoa ya kheri, maaunt wa abjan nimewaelewa sanaaaaaa

    ReplyDelete
  3. bi harusi hupendi kuvaa hereni. ukatoboe bwana uvae dhahabu zako

    ReplyDelete
  4. wapiii dada ake Sitti Mtemvuuu

    ReplyDelete
  5. Mashallah harusi nzuri watu wamependeza sana, allah awabariki kwa ndoa yenu awape mapenzi mema daima. lkn mbona dada wa biharusi sijamuona yule Miss wetu, kwakweli mashallah Mh Abbas ni baba mzaa chema na mm najitaarisha kuja kuomba mungu kwa waliobaki.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.