Sponsor

AMINA's SINGO!!!!

10:25:00 AM

BADO TWAENDELEA NA HARUSI YA AMINA MTEMVU, NA HII NI SINGO YA AMINA ZAMA NDANI KUONA ZAIDI

AMINA NA SOMO YAKE AISHA KAPUYA
PAMBE YA SOMO NA MWARI WAO
 MAMA'S LOVE
AMINA NA MAMA ZAKE
DECOR....///
 MC DALILA JAGGAR
SHUGHULI KAMA HIZI ZINAKUFAA SANA SANA...
MWARI AKITOLEWA NJE
MWARI AKIFICHULIWA
 AISHA AKIMFICHUA MWARI
BURUDANI WARUMBA
 MAMA MTEMVU AKITUNZA...
 MAMA NA MWANA
CHAKULA
ZAWADI
SOMO AKITUNZA ZAWADI ZAKE, SANDUKU LA SOMO
BAHIYA AKISINDIKIZWA NA KAMPANI YAKE KUMTUNZA AMINA
BAHIYA AKITUNZA
NYUSO
AISHA KAPUYA AKIWA NA SOMO YAKE, HASINA KAWAWA NA MWARI WAKE AMINA
MAMA HASINA KAWAWA NA MWARI WA MWARI WAKE
AMINA & K
ZAHRA KASSONGO
WAZAZI NA BINTI YAO
MIE NA SHOGA YANGU
WAKWE
MASOMO
HIDAYA MCHOWELE & MAMA KAPUYA 
AMINA AKIWA NA SOMO YAKE AISHA KAPUYA NA MAMA KAPUYA
AMINA NA WIFI ZAKE
 FATMA JANGUO. DOTTO MAGANGA & MOODY
SHARIFFA, DOTTO, MWANAISHA MASSANGA & FRIENDS
WADADA WA MUJINI HAO...
AMALA NA MAMA KAPUYA
FATMA JANGUO, BAHIYA, SALAMA, MOODY & SHOGA YANGU MIE MWENYE MTANDIO MWEKUNDU
DOTTO & FRIEND
JASMINE NA WAGENI TOKA ABDJAN
BAHIYA NA SHOGAYE JASMINE MTEMVU
 AMALA, ZAHRA, HALIMA & FRIEND
 MIE NA DADA...

You Might Also Like

2 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.