Sponsor

ROSE'S SENDOFF PARTY!!!

1:12:00 PM

Bride                          ::  Rose
Event                         ::  Sendoff Party
Venue                        ::  Msasani Tower
Color                         ::  Pink, Light Blue & Silver
Makeup                     ::  Glambox
Cake                          ::
Dressedby                :: Beautypoint
Photosby                  :: Mashughulimedia - +255 655 426 100
Date                           :: 18 December  2015
ROSE'S SENDOFF PARTY, KWA MARA NYINGINE TENA BINTI KAPENDEZA, SHUGHULI PAMBE TU......

BEST FRIENDS
MAMA NA MWANA
ASHA POMPI MAMA MZAZI
SHUU, PENDEZA SANA......
MC
DECOR.......////
ROSE AKIINGIA UKUMBINI
SELFIE WITH FRIENDS
LINDA & SHUU
 SALA
 KAMATI
INTRO.....
BABA MZAZI AKITOA INTRO.....
CAKE
 CHAMPAGNE
BURUDANI
ROSE AKIPEWA HONGERA
 CAROL KIRITA MAMA WA LULU FASHION
 BABA AKIMPA HONGERA BINTI YAKE
MAMA AKIMPONGEZA ROSE
BIBI AKIKABIDHI ZAWADI
 MAMA MZAZI ASHA POMPI AKITUZWA
ROSE AKIMTUNZA MAMA
 MAMA NA MWANA
ROSE AKIMTUNZA BIBI
NYUSO
BABA MZAZI WA ROSE & MAMA 
SHUU  & FRIEND
MAMA MZAZI ASHA POMPI & BRO....
MOO CHAKA & FRIENDS
HAMISA & FRIENDS
ROSE AND FRIEND
LINDA, MUM HIDAYA ASPRO & CESSY
RED CARPET


You Might Also Like

7 comments

  1. Hongera sana bi harusi, ulivyojaaliwa uzuri ukawe mzuri kwa tabia mbele ya mume , wazazi na wote wanaokuzunguka Mungu akujaalie uzao mwema,dada mmashuhuli kaza buti 2016 wadada wa kibongo tusonge mbele BIG NO kuchukiana bila sababu za msingi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Awwww thanks darling Asante kwa ujumbe mzuri

      Delete
  2. Deco ni nani tuwekee jina

    ReplyDelete
  3. Nguo zake zote mzuri sanaa ilaa nguo ya kwanza ni Amina design na ya pili ni beauty point very unique

    ReplyDelete
  4. Nguo zake zote mzuri sanaa ilaa nguo ya kwanza ni Amina design na ya pili ni beauty point very unique

    ReplyDelete
  5. Rose ni nzuri sana sio kwa nje tu mpaka ndani Ana roho ya pekee huyu binti napenda kiukweli na anaheshima sana by Lucy shiro

    ReplyDelete
  6. Binti asijua kuomba cha mtu na kurizika na chake mungu amlindee na mahasidii

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.