MIKANDA YA KUPUNGUZA TUMBO!!!!

NAUZA MIKANDA YA KUPUNGUZA TUMBO NI YA MTUMBA.IMEWASAIDIA WATU WENGI SANA MATUMBO YAMEISHA.NAUZA ELFU 40.KWA WAKAZI WA DAR MNALETEWA ULIPO BURE.NA KWA WALIO MKOANI MNATUMIWA KWA NJIA YA BUS.KWA MLIO MKOAN UNATUMA PESA NUSU UKISHAPATA MZIGO WAKO UNAMALIZIA NUSU ILIYOBAKIA KARIBUNI SANA WAPENDWA. 

KWA MAWASILIANO PIGA AU WHATSAPP +255712620078

FOLLOW INSTAGRAM PAGE @Dfrolentin @Dfrolentin
@Dfrolentin @Dfrolentin @Dfrolentin @Dfrolentin

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

No comments:

Post a Comment