Sponsor

NEW ARRIVAL @ DAGE's BOUTIQUE!!!

2:26:00 PM

YAP MZIGO MPYA WA NGUO ZA MAHARUSI UMEINGIA DAGES, HABARI NJEMA KWA WATARAJIWA DAGES WANAUZA NA KUKODISHA NGUO, WEWE BI HARUSI AMBAYE HUTAKI KUNUNUA NGUO WANAKODISHA KWA BEI POA, NGUO ZAO NI MPYA NA SAFI

WANAPATIKANA :: SINZA AFRIKA SANA
MAWASILIANO :: +255713413663 \ +255787413663
FOLLOW INSTAGRAM ACCOUNT :: DAGESALOON

VIBAJAJI KWA WALE WA KANISANI
VIKAPU VYA WATOTO
SWAGGA ZA VIBANDIKO VINAPATIKANA DAGES

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.