Sponsor

MFAHAMU JINI. MUFLISI WA KILA KITU KATIKA MWILI WA MWANADAMU NA MAISHANI KWA JUMLA!!!

10:30:00 AM


USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA DR TAMBA AKUSAIDIE KWA SIMU NAMBA 0713616069 |0784616069 |0754616069 |0773616069
Jini huyu  uitwa kitaalamu  falsiyat mukhallasat afriti aljinni jini mufliss jini huyu ummaliza MTU kila kitu chake maishani jini huyu umfilisi MTU Mali akili elimu uwezo kipaji taaluma na chochote alichonacho ujuzi kazi  na hata  Upendo ukatoweka  na
mapenzi pia akawa apendeki atakiwi  akubaliki  na  jini huyu ufilisi hata hadhi  cheo na heshima pia jini mufilisi  ni  jini mbaya sana ukiwa nae mwilini mwako  Jini  mbaya yupo wakutumwa yupo wakukumba na wakukusudiwa na watu jini huyu ukiwa nae wewe  ujue upo  katika wakati mgumu kila upatcho hakidumu kwako na akikai ukifanya biashara utafilisika tu mpaka msingi ukikopa Pesa za kufanyia kitu chochote hautafanikiwa utamaliza Pesa nawe utadaiwa wenzio wanafanikisha biashara au shughuli hiyohiyo wewe unashindwa ukifanya unafilisika jini huyu ukiwa nae unaweza kuuza kila kitu kwa kufikiria ukiuza utafanya jambo Fulani na kupata mafanikio lakini ukifanya hicho kitu ufanikiwi na unafilisika jini huyu ukiwa nae anakushawishi kuuza vitu vyako anakshawishi kuweka rahani Mali zako iwe Shamba Nyumba gari na vitu vyako vya thamani uanakuwa mkali utaki ushauri ns ukishauriwa ukubali jini huyu ananguvu sana na unaweza kuificha familia yako isijue mpaka unafilisiwa aunafilisika jini huyu in jini mkrofi sana ukiwanae mwilini mwako jini huyu muflisi in jini mkorofi akikuingia ukiwa na ukiwa na Mume unaweza kuachwa kwa kufilisi penzi lako kwake akaanza visa na kukuchukia akawa akupendi tu sababu kubwa huwa jini huyu anaweza mwanaume kupenda mwanamke mwengine wewe  kwa kufilisika penzi na pendo jini mufilisi ufilisi elimu ya MTU maishani ghafla tu ukakosa hats hamu ya kusoma au kuwa kichwa hakifsnyi Nazi kimeshafilisiwa kielimu kila ukisoma uelewi ufahamu kabisa sio kama ulivyokuwa jini huyu muflis

Ni  kiumbe mkorofi MTU ufilisika hata  kauli na Maneno yake jini  huyu ni kiumbe mkorofi  ukiwa nae ukufilisi hata  akili na fikra za kujiendeleza ukufilisi nyenzo na vitendea kazi vyote I we vyombo mbalimbali mashine vifaa vya kukuingizia kipato hata ukiwa na vyombo vya moto iwe magari pikipiki  bajaji boti  na vinginevyo vitakufa kimoja kimoja na hatimae hutaweza kumiliki chochote vitu hivyo vinaweza kugongwa kupotea kuibiwa kuharibika na kutoingiza Pesa japo vipo barabarani.  kukosa kufanikisha malengo yako na mahitaji  utakayo jini huyu muflisi ukiwa nae unaweza kununua kitu kwa bei kubwa na kukiuza kwa being ndogo sana pia kuuzika ikawa shida ukahangaika nacho jini huyu muflisi huwa na mikosi take akiwemo  mwilini mwako basis utakumbana na misukosuko makesi  matatizo vikwazo pingamizi vizingiti  na ugumu wa mambo mengi yanayokuhusu jini huyu ukiwanae unaweza kpata Pesa nyingi zaidi ukashindwa kufanya cha maana na Pesa ikayayuka bila kukusaidia kwa chochote  na ukabaki huna kitu kabisa jini huyu muflisi ukiwa nae hata  ukipata mamilioni.  ya Pesa huwa haikai inatoweka jini huyu no mbaya sana unaweza kuwa unapata mshahara mkubwa kuliko wenzako lakini  Pesa yako huwa haikai na hakuna cha maana ufanyacho wenzio wanajenga wanafanya biashara wewe  unafilisika tu kila ziingiapo zinatoka tu  bila kufanya cha maaana jini huyu ni  jini mwenye nguvu kubwa utesa jamii kimaiisha  na kiuchumi jini huyu muflisi ni  jini mbaya sana hafai  in bora MTU kujichunguza  unaweza kuwa NATO mwilini ujue hats ukipata mabilioni utafilisika tu kwa njia moja au nyingine  na utabaki sifuri  jini huyu anaweza pia kukufilisi hata kizazi chako jini huyu  ufilisi hata milango na njia za kipato ukajikuta huna njia wala mipango ya kupata chochote katika maisha yako jini huyu ufilisi nyota za MTU za Bahati  nyota za kipato na nyota za mafanikio yako uzitoa kwa kukufilisi ukakosa maendeleo kwa kuzitoa nyota hizo zote no vyema ukajichunguza usiwe unaishi kama mnyama nawe mwanadamu  jini huyu akikuingia mwilini tu ujue umekwma hata kama upon vizuri kimaisha utakuwa basi   
Kwa ushauri tiba na maelekezo wasiliana na Dr tamba mtaalamu na bingwa wa mabingwa ulimwenguni  kwa namba 0713616069/  0784616069/ 0754616069/ 0773616069 / au fika ofisini kwake Magomeni  Mikumi na barabara ya kawawa utaona maandishi Dr tamba tiba  asilia anatibu maradhi mbalimbali na kusaidia matatizo ya kijamii anatafsiri ndoto na kuchunguza matatizo kupitia Simu wasiliana nae akusaidie zipo tiba  kwa Matunda na mboga mboga na vyakula mbalimbali  jini huyu muflisi MTU akiwa nae uharibikiwa kimaisha na dalili zake  kuu huwa MTU akishika  Pesa haikai na hats kuweka akiba huwa haiwezekani akiwa na Pesa benki zote zinaisha akiweka Pesa akiba haikai  kabisa huwa MTU mwenye jini huyo  ni  vigumu kuwa na Pesa zikasalimika hata  ziwe za MTU anaweza kununua vitu bila mpangilio anaweza kutumia tumia ovyo na kila ziingiapo huwa hapati  nyengine mpaka zilizopo ziishe zote hizo ndio dalili kuu za MTU mwenye  jini huyo  mwilini japo zipo nyingi zaidi ya hizo MTU huyo akifanya chochote cha maslahi basi  huwa kigumu kufanikwa kutokana na jini huyu muflisi  ni  vyema mwanadamu ukjichunguza  kutokana  na mambo yako yalivyo je  nikawaida kweli au kuna tatizo lolote ? Kwako 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.