Sponsor

MAKEUP BY DAGESALOON!!!

2:57:00 PM

HAYA HAYA WAREMBO, BRIDAL MAKEUP & SIMPLE MAKEUP BY DAGESALOON HIZI NI KAZI ZAO UNACHOONA NDICHO UTAKACHOPATA, HAWA WOTE WAMEREMBWA NA DAGESALOON, SIMPLE MAKEUP NI BEI YA CHEE KABISA  KWA SHS 20000/= ZA KITANZANIA UTAPENDEZA WALE WA SIMPLE MAKEUP HUNA HAJA YA KUFANYA BOOKING NA NI DAKIKA 20 TU....

WANAPATIKANA :: SINZA AFRIKA SANA
MAWASILIANO :: +255713413663 \ +255787413663
FOLLOW INSTAGRAM ACCOUNT :: DAGESALOON
BI HARUSI KAVISHWA DAGES BOUTIQUE
HAIRSTYLE
BI HARUSI NA MAIDS WAKE MAKEUP BY DAGE SALOON


You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.