Sponsor

MFAHAMU JINI WA KICHAWI JINI. CHEKETU NA ATHARI ZAKE MWILINI NA MAISHANI MWA BINADAMU

3:07:00 PM


USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA DR TAMBA AKUSAIDIE KWA SIMU NAMBA 0713616069 |0784616069 |0754616069 |0773616069
Jini cheketu  ni  jini  mkorofi akiingia mwilini mwa mwanadamu  huwa ni shida sana usumbua maisha na usumbua afya na hata  miundo mbinu na mipango ya MTU  kiutaftaji  na kiuchumi jini huyu usumbua sana ikiwa unae mwilini mwako maisha utayaona
magumu sana kwani kila ufanyacho wewe huwa akiendi vizuri au ufanikishi  matarajio yako ukwama unashindwa kila kitu unachojaribu au unavurugikiwa na mambo yako yanaharibika ufiki malengo unapatwa na wakati mgumu katika mihangaiko yako na hats kimahusiano huwa matatizo na kindoa au kimapenzi na Urafiki kwako huwa shida hakuna furaha hakuna raha hakuna faraja na hakuna utulivu wowote hakuna amani wala masikilizano jini huyu uondoa thamani yako na uondoa hadhi yako uondoa heshima yako yote na kutokubalika katika maisha yako unapatwa na vizingiti vikwazo pingamizi  na uzito wa kila kitu chako au jambo lako huwa si jepesi na si  rahisi huwa ni  MTU wa mashaka matatizo na mambo mengi yasiyokamilika ahadi nyingi zisizo timilika na  kutothaminiwa kauli zako na usemalo utoka thamani popote pale na kudharauliwa jini huyu wa kichawi in jini mwenye matata sana ikiwa yupo mwilini mwako usababisha kushusha nyota na kuzitia Giza zilizopo jini huyu uvunja uwezo wa MTU  wa ujuzi wake au elimu alionayo au taaluma yake  na kuonekana afai  kabisa akitenda kitu jini huyu ukiharibu au kusababisha mdhara juu ya kitu icho kikakosa sifa na kuonekana sicho jini huyu hata kama ulishawahi  kufanya mambo makubwa sana mazuri ya kusifika iwapo ataingia mwilini mwako uondoa sifa zako zote za zamani na uonekana hujui kila ufanyacho hats kama in kilekile na umkifanya zaidi ya mwanzo huwa sio jini huyu uondoa ubara wa kitu cha MTU au uondoa ubora wake MTU huyo jini huyu ni  kiumbe hatari na kama walivyo majini wengine anaweza kukuingia mwilini kwa kukukumba tu au kuingia kwa kutumiwa na wanadamu wenzako kwa makusudi  kukudhamiria jini huyu anaweza kuingia atakavyo jini huyu inategemea jini huyu kaingiaje mwilini mwako

Jini cheketu wa kichawi jini hatari  anaweza kukuahiri mwili wako kimaradhi ukawa wewe  ni  wakuugua tu unaumwa na kuumia mwili bila kujua tatizo kuu LA  maradhi yako nini jini huyu cheketu jini wakichawi sahirat aljini anapokuwepo mwilini unakuwa MTU wa kuumwa umwa Mara kwa Mara na ukiumwa hiki Leo kesho unaumwa kingine  ukipata nafuu hiki kesho kinaanza kingine unaweza kuumwa kichwa cha ajabu akisikii Dawa yoyote hats Dawa Kali ya kupunguza maumivu inadunda jini huyu umtesa MTU miaka nenda rudi anaugua tu  hata kama maradhi myepesi kwake yatakuwa mazito na atahangaika kutibiwa asipone jini wakichawi cheketu ukiwa nae mwilini umpotezea MTU  uwezo wake wa kimwili na pia anaweza kupatwa na misukosuko ya upasuaji Mara hiki Mara kile  na wapo watu ambao akiwa na jini huyu anaweza akajikuta anaingia kwenye ubovu wa mwili kwa kupata tuba zenye athari bila kutegemea akafanyiwa kitu sio stahiki kwa hali  aliyonayo  wapo watu ufanyiwa kitu kumbe kinamletea madhara makubwa kwa ajili ya viumbe Hawa wakiwa ndani ya mwili upoteza hats madaktri bingwa katika kusaidia MTU majini Hawa huwa ni  majini wenye kumpa MTU matatizo zaidi kuliko mafanikio umpa mabalaaa na majanga katika maisha yake  na anaweza MTU kuwa na jini huyu akaipa familia take shida kubwa jini wakchawi uharibu hats Dawa za kumtibu MTU na kuziyayusha mwilini zikawa maji tu au kuzibadili zikawa sumu kwake jini huyu anatisha sana na MTU anaweza kuwa nae asijitambue kama anayo mwilini na unaweza kuwa na jini huyu ukawa unapo kwenda popote pale wachawi wanakuona na kukufuatilia jini huyu anapo ingia mwilini mwako utajikuta mkatili mkatili tu kisirani na ubishi ubishi kwa kila jambo unakuwa simuelewa chuki na visavisa vingi  tu unafanya vituko ueleweki  unakasrika bila sababu ya msingi  na hata  maamuzi ya jambo lako lolote huwa yanaleta madhara unakosa subra unakuwa na haraka papara pupa jazba huwa inatwala zaidi kwako jini huyu wa kichawi in jini mtata sana unapokuwa nae mwilini ukupa kiburi ujeuri na  ufedhuli kwa jambo lolote lile  bila khofu unaamua au kutenda hats kama unajua kuna madhara baadae jini huyu umzuia MTU kitu muhimu akitakacho  na uharibu chochote atakavyo jini huyu ukiwa nae basis unaweza kuota unapigana na mapaka au paka akikuona anakuchukia kwa kukuangalia vibaya kama akurukie vile
Au akufukuze jini huyu wakichawi uvunja amani ya MTU na usalama wake popote aendapo huwa na harufu ya kuwavutia wachawi wanga  na watu wabaya wote  hats ukihama eneo ukienda kwingine wachawi uwambizana na kukufanyia mambo y jini huyu umuweka MTU katika wakati mgumu
Ukiwa nae jini huyu mwilini mwako popote uendapo  duniani huwa ufanikiwi kwa lolote lile wenzako wanafanikiwa na kuendelea kimaisha wewe  unabaki ulivyo shida haziishi  kila kitu kwako kibaya kipato chako ukosa thamani  Pesa zako ukosa thamani  matendo yako ukosa thamani na hata  penzi lako ukosa thamani  mahali popote na kwa MTU yoyote  yule wewe  mwenyewe ukuosa hadhi thamani na kukubalika jini huyu huwa mbaya sana pale ukikusudiwa na MTU  hata  kama ulimpata tokea utoto wako basi  athari zake huwa mpaka unazeeka usipojichunguza na kujihangaikia jini huyu mbaya sana wapo ambao wamesoma kupindukia wapo ambao wana ujuzi  na taaaluma kubwa sana wapo ambao wanakipaji maalum wapo ambao wanaufahamu mkubwa tu lakini kutokana na kiumbe huyu wamekosa  ajira wamekosa misaada wamekosa muelekeo wowote  jini huyu usababisha hats ukiongea kitu ukitoa thamani na kuitoa thamani kauli yako  na ushauri wako huwa au kubaliki popote ukiomba kitu upati wewe  unakuwa wa kudanganywa au kupewa ahadi zisizotimia jini huyu umfunga MTU kinyota na kiwiliwili  pia hats kimuonekano kwa watu akiwa mwanamke mzuri sana zaidi ya wazuri uonekana mbaya zaidi ya wabaya watu huwa hawashtuki na lolote kwake anaweza asiolewe asipate mwanaume na akioata hwezi kudumu Nae na akikaa muda ataachwa au kukimbiwa jini huyu huwa na nuksi za kishenzi ukitaka kuzitoa hazitoki mpaka jini huyu umtoe mwilini mwako  ndio nuksi hizo Nazo huondoka na jini huyo  mwilini l
Lakini ikwa utaoshwa tu kutoa nuksi haiwezekani jini huyu mbishi mkaidi jeuri kiburi  na anakisasi zaidi hata kwa kizazi  na familia ya MTU anaweza kutoka akaingia kwa Mtoto wako au mumeo au mkeo au baba au mama yako na walio karibu yako kwa ushauri tiba  na maelekezo  wasiliana na Dr tamba kwa simu namba 0713616069 / 0784616069 / 0754616069 /0773616069 au fika ofisini kwake  Magomeni Mikumi na Barbara ya kawawa dar es salaam anachunguza kwa njia ya simu anatafsiri ndoto na zipo tiba  za magonjwa mbalimbali  na matatizo ya kijamii  na zipo tiba  kwa matunda vyakula na mbogamboga wasiliana nae akusaidie
Dr tamba usaidia katika matatizo ya ndoa biashara na kazi  jini cheketu au jini wa kichawi  uharibu kila kitu cha MTU maishani mwake  na kuvuruga mambo yake  na kuvuruga kila afanyacho chochote  maishani mwake

You Might Also Like

1 comments

  1. MOLA ANINUSURU NA ATUNUSURU
    AUDHUBILAH MINNASHEITWANII RAJIIM

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.