Sponsor

FEHEM's SINGO!!!

3:08:00 PM

NI SINGO YA FEHEM, WANASEMA HIVI SIO MWANAMKE PEKE YAKE NDIO ANATAKIWA KUFUNDWA NA KUELEZWA HATA KIJANA WA KIUME ANAYETARAJIA KUOA LAZIMA AELEZWA, HAPANA CHEZEYA SOMO FATMA UKO JUUU, HAPANA CHEZEYA ANKAL YAHYA YULE MPISHI WA UKWEEE'E

FATMA NA MWARI WAKE FEHEM
YAHYA NA ANKAL WAKE FEHEM, KIPENZI CHAKE
MAMA NA KIJANA WAKE FEHEM
MC - DALILAH JAGGAR
DECOR.....
ZAWADI
WAALIKWA WALIPEWA UPANDE WA KHANGA NA KAMFUKO CHENYE VITU FLANI FLANI...
SOMO FATMA MAGHOROFANI AKIMUUINGIZA FEHEM

MAMA AKIINGIA NA WATOTO WAKE
FICHUA FICHUA....YA FEHEM
CAKE
BURUDANI
RAHA ORIGINAL LIVE.... WAKITOA BURUDANI
MATUNZANO
ALIANZA KUWATUNZA WAZAZI 24....HAPANA CHEZEYA FATMA MAGHOROFANI
KINA DADA NAO WAKATUNZWA
SOMO AKIWATUNZA WAJOMBA
SOMO AKIWATUNZA SIMU ZA UKWEE'E WAJOMBA ZAKE FEHEM YAHYA & IMU
SOMO AKIKABIDHI FREEZER
ANKAL AKIMSHUKURU SOMO
FEHEM AKIKABIDHIWA .....
ANKAL YAHYA AKIWAFUTA JASHO MASOMO WASAIDIZI
NURU WA HASSAN AKIMTUNZA SOMO FATMA MAGOROFANI
FATMA BRAZIL AKMTUNZA SOMO
SOMO AKITUNZWA
NYUSO
AISHA MTENGETI & SHOSTI
CHUNI, NANA & SAIDA
FATMA MSOMALI DIWANI
NANA, CHUNI & FATMA
SISTERZ....
SOMO NA MAMA YAKE BI SITTU
FAIZA MAFISH....PENDA SANA WEWE
MY WII AISHA MTENGETI
TATU LUMELEZI
MWANAIDI, DADA YAKE ZITTO
MARIAM MKWECHE & FATMA
SITTU MWASU MWENYEKITI WA SERIKALI ZA MITAA ILALA KISULU
MIE NA WIAM
ZUHURA & FRIENDS
BYE BYE TUTAONANA KWENYE BAG's PARTY




You Might Also Like

1 comments

  1. Sherehe nzuri ila sijapata kusikia Mwari wa Kiume!! kisha mbona waalikwa wengi Gusa Gusa Team!

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.