TANGAZO LA KIFO - ROSE RAYMOND SHOGHOLO!!

FAMILIA YA CHALLY SHOGHOLO WA SINZA (BABA MDOGO), DAR ES SALAAM WANASIKITIKA KUTANGAZA KIFO NDUGU YAO ROSE RAYMOND SHOGHOLO (PICHANI) KILICHOTOKEA JUZI SEPT 9, 2015 KATIKA HOSPITAL YA MAMA NGOMA MWENGE-KWA PROFESSOR NGOMA
MAZISHI YAMEPANGWA KUFANYIKA KESHO JUMAMOSI, WILAYA YA SAME KIJIJI CHA KISIWANI
FAMILIA INATOA SHUKRANI ZA DHATI KWA PROFESSOR NGOMA  NA WAUGUZI WA HOSPITAL YA MAMA NGOMA MWENGE, KWA MOYO WAO NA UPENDO WALIOTUONYESHA KIPINDI CHA KUMUUGUZA NDUGU YETU
HABARI ZIWAFIKIE NDUGU, JAMAA NA MARAFIKI POPOTE PALE WALIPO. 
LEO SAA 3 ASUBUHI TUNAMUAGA NDUGU YETU ROSE,  SINZA  NYUMBANI KWA BABA MDOGO CHALLY SHOGHOLO SINZA.

BWANA AMETOA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE!!

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

1 comment:

  1. R.I.P Mwanvita, tulikupenda ila Mungu amekupemda zaidi.

    ReplyDelete