Sponsor

MFAHAMU JINI KIPIGO MISUKOSUKO BALAA MAJANGA MATATIZO KATIKA MWILI NA MAISHA!!!

10:20:00 AM

USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA DR TAMBA AKUSAIDIE KWA SIMU NAMBA 0713616069 |0784616069 |0754616069 |0773616069
Huyu ni jini mkorofi sana katika majini wakorofi jini kipigo umuingia mtu mwilini aidha kwa kutumiwa au  kumpata tu jini huyu uingiapo huwa hatari sana anakuwa na madhara mazito anaweza kumtia mtu maradhi ikawa pigo mwilini jini huyu usababisha hata mtu kupooza mwili akapata strock jini kipigo umsababishia mtu kupata ajali mbaya sana kuumia au kupoteza kiungo cha mwili wake jini huyu umsababishia mtu kupata misukosuko mingi kufilisika kuharibikiwa kupoteza kuibiwa au kupatwa na kesi kusingiziwa kufukuzwa kazi kuachwa kutorokwa kukimbiwa kufungwa kutiwa ndani maabusu kutopata haki kudhulumiwa kutapeliwa ukiwa na jini kipigo usababisha kuchukiwa  kutokubalika kuwa na matukio ya kuhuzunisha mfululizo kugua mara kwa mara mara hili mara unaumwa lile au kuuguza na kuuguliwa na watu wako wa karibu sana jini kipigo ukiwa nae basi unapigika kwelikweli si kipato si mafanikio hakuna lolote linalokaa sawa kila ufanyalo huwa linpata misukosuko matatizo na majanga yanatokea mabalaa mbalimbali jini huyu kila kitu anazuia kuwa kwa wakati na uvuruga mipango na kuharibu kila ufanyacho chochote kile huwa tatizo kubwa kwako
Jini huyu akikupata utakuwa na misukosuko inayokupata kila wakati  misuguano machafuko ugomvi  kutoelewana na kila mtu hata mke au mume au watoto au wazazi  ndugu majirani marafiki na watu wako wakaribu mnatofautiana kiasi cha ajabu tu jini huyu kipigo ukiwa nae watu wanaweza kukubeza kukuvunjia heshima kutokujali kutokuthamini
Kukudharau na hata kupuuzwa jini huyu kipigo misukosuko na balaa ukiwa nae unaweza kuibiwa mara kwa mara kupoteza vitu tofauti  kuharibikiwa kufilisika kuumia na hata kuugua muda mrefu na kuumwa maradhi tofauti yakipokezana pia jini huyu kipigo unapokuwa nae unweza kuchukiwa na kila mtu na kuchukiza watu pia jini kipigo kwa jina la kitaalamu uitwa jini dharbi afriti aljini balaa unaweza kuingia jela au maabusu au kupigwa bila sababu kupata ajali ya kugongwa na gari au pikipiki au kuanguka au ajali ya basi kupinduka kuungua au kuunguliwa na nyumba vitu nguo duka eneo lako la biashara na hata matatizo ya  kifamilia ambayo pia usababishwa na jini huyu kipigo unaweza kufukuzwa kazi  au kusimamishwa unaweza  kuhamishwa mahali ulipo ukapelekwa mahali pengine usipotarajia na pasipo na faida wala maslahi yoyote na si kwa sababu ya msingi mini huyu kipigo ukiwa nayo  mwilini mwako unakuwa MTU  wa kupoteza kudhulumiwa na hata  kunyan'ganywa haki zako husika na unaweza kukosa kila stahiki zako zote jini  kipigo ukiwa nae mwilini mwako basis ujue upo  mashakani  katika maisha yako kiujumla unakuwa na majanga mikosi nuksi mabalaa misukosuko matatizo visa vurugu  matukio yasio tarajika kwako au kwa familia yako au kwa kinachokuhusu wewe binafsi  jini  huyu kipigo usababisha chuki  kuchukiwa na watu na jamii inayokuzunguka  hata  mwandani wako mke au mume na hata  mpenzi wako kama alikupenda kabla ya kupigwa na Huyo jini  basi  ukipigwa hutaamini macho yako na maskio yako na kinachotokea kwako jini  huyu ni  jini  hatari sana ukiwa nae mwilini mwako anatesa na utaona maisha sio mazuri kwako  mini huyu usababisha MTU  kukimbia alipo au kuhama nyumba au kuihama familia take jini  kipigo akimpata MTU uondoka akatokomea asijijue wala asijulize na wala kujali lolote miaka nenda rudi  na alikokwenda akawa hana anachokipata na akiwa anapata basi  asikumbuke alipotoka kulikuaje na kukoje huyu ndio mini kipigo MTU akuwa nae upigika sana kiakili kiuchumi kiutaftaji anaweza kuhangaika mashariki magharibi kusini na kaskazini kwa kujituma kiutaftaji kielimu lakini umri unakwenda hana apatacho  ukiwa na mini kipigo unaweza kupata Pesa lakini ukashindwa kumiliki hata kibiriti  chako mwenyewe ujue unae jini huyu mkorofi sana jini kipigo au dharbi afriti aljini  umpiga MTU akakosa kukubalika popote pale hats kama yeye ni  mjuzi wa taaluma Fulani  au mwenye kipaji au FUNDI  au mwanamichezo mwana muziki au Msanii ukiwa na jini huyu hata Sanaa au ujuzi wako au taaluma yako huwa haina nafasi wala nguvu popote pale jini kipigo umkoesha MTU kazi  umkosesha Mali umkosesha Pesa  kiajabuajabu tu umkosesha mipango ya maana tu na inaweza kwenda vizuri mwisho tu ghafla unakosa ulichotarajia na anaweza kupata mwingine kiuwepesi tu hata kama kazi  kubwa ulifanya wewe  ujue jini kipigo alivyo  ukosanisha watu wakawa na uhasama mkubwa jini huyu utumika hata  kwa kusaambaratisha familia nzima iakawa haielewani kabisa jini huyu akiwapo msipo gundua huwa shida kubwa kuepukana na yanayotokea au yanayowakuta wapo walioshindwa kusoma kutokana na jini huyu wakakosa kuendelea au kufanya vizuri  kielimu jini kipigo usababisha MTU kuwa mlevi sana au mwizi au kuwa anatumia madawa ya kulevya kupita kiasi na akawa anajiona yupo sawa tu jini kipigo usababisha MTU asijijali  na kujiuliza kwanini nipo hapa nilipo mpaka lini  ntakuwa hivi  anaishi tu jini kipigo akikuingia mwailini  ni  hatari uzipiga nyota zako zikapungua na zilizobaki zikakosa nguvu kabisa
Zikawa Giza jini kipigo umpiga MTU akakosa muelekeo  na mafanikio maishani mwake  kila afanycho huwa akiendi au akiwi  akipata Pesa haikai akiahidiwa haiwi  akiomba apati  na akifanya biashara itakufa na akiuza apati faida khasara akikopa ushindwa kulipa akikopesha alipwi na madeni huwa
Mengi kwake zaidi ya kila kitu jini huyu kipigo ukiwa nae ujue umekwisha kwa ushauri tiba maelekezo na uchunguzi wa kina wasiliana na Dr tamba kwa simu namba 0713616069 au 0784616069 au 0754616069 au 0773616069  au fika ofisini kwake Magomeni mikumi na Barbara ya kawawa dar es salam utaona maandishi Dr tamba Tiba asilia no vizuri ukajitathmini na kujiuliza kujichunguza kuhusu maisha yako na matukio mbalimbali yanayotokea kwako au matatizo ya kila Sikhyasiopungua au kwisha  he usababishwa na nini  na mpaka lini  jini huyu kipigo usiombe ukatumiwa kwa MTU kukusudia in hatari zaidi maishani mwako jini kipigo unaweza
Kuwa na jini kipigo mwilini ukawa wewe  kila ukiolewa unaachwa tu ukipata mwanaume huwezi kudumu nae Mara kakukimbia ukipata ajira Mara umeachishwa ukipata kitu chochote hakikai na kikikaa huwa hakina faida na wewe  na jini huyu kipigo ukiwa nae hats ukiwa na kitu kizuri kwako kitabadilika kitakuwa kibaya tu na kutoka katka uzuri wake huyu ndio jini kipigo sukari ugeuka shubiri  ukiwa nae wewe  majanga tu na mtatizo kibao maishani mwako kila kukicha
Hakika ukiwa na jini kipigo unaweza kuonekana mzigo hats na familia mzigo usiobebeka jini kipigo usababisha dharau chuki  na kupuuzwa na kila MTU  hata usielingana nae  kwa lolote pia ukosa heshima stahiki  na watu ukuona ufai sio muhimu kwa lolote mahali popote  uonekana huna jipya na hata  kwa unae mmiliki au anae kumilki pia ukosa kukupa ushiriki katika mambo yake  yote na kukuona huna umuhimu
Ukiwa mke nyumbani  unaweza usiulizwe kitu usishauriwe hats kama kinahusu maisha yenu ya pamoja jini kipigo ukiwa nae unaweza kukosa uwezo wa jambo lolote like jini huyu no nuksi sana na jini  mkorofi  zaidi katika majini duniani  jini mwenye nguvu nyingi jini  ambae wauingiapo mwilini mwa mawnadamu ikiwa in kumvuruga basi  uwa zaidi ya vurugu mwilini ikiwa kumtesa huwa zaidi ya mateso ikiwa kumtia nuksi huwa zaidi ya nuksi na ikiwa kifungo cha maisha take huwa zaidi ya kifungo ikiwa kumkosanisha na watu basis huwa zidi ya kukosana na hats ikiwa kumuharibia kazi  maisha biashara huwa zaidi ya hivyo jini huyu hatari vyema mwanadamu ukajichunguza na kujijua ukoje kwa nini  unakwama kila ufanyacho je  ni  kawaida kweli au si  kawaida jitambue mwanadamu aishi kama mnyama  au mdudu 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.