REST IN PEACE NEEMA!!!

NIMEPOKEA KWA MASIKITIKO MAKUBWA SANA MSIBA WA NEEMA, A.K.A PERPETUA, KAZI YAKE MUNGU HAINA MAKOSA, NEEMA NILIFANYA NAYE KAZI KIPINDI CHA HARUSI YAKE KITCHEN PARTY NA SENDOFF, SOTE TU SAFARI MOJA LAKINI ANAPOTANGULIA MWENZETU TUNASIKITIKA NA KUMUOMBEA DUA, SINA MANENO ZAIDI NAKUMUOMBEA DUA, SINA MANENO ZAIDI NAKUOMBEA DUA UPUMZIKE KWA AMANI

Mashughuli

Phasellus facilisis convallis metus, ut imperdiet augue auctor nec. Duis at velit id augue lobortis porta. Sed varius, enim accumsan aliquam tincidunt, tortor urna vulputate quam, eget finibus urna est in augue.

3 comments: