Sponsor

NEW ARRIVAL @ J & M VIRGO!!!!!

6:09:00 PM

YES NI WALE WALE WAKALI WA VIVAZI, WAMESHUSHA MZIGO MPYA ZIKIWEMO EVENING DRESS, CASUAL WEAR, SHOE, NGUO ZA WANAUME, VIATU VYA KIKE NA KIUME, HANDBAG & VIATU VYA KIKE

WANAPATIKANA::MIKOCHENI KWA WARIOBA C&G PLAZA BUIDLING
MAWASILIANO:: +255 715 534 530 / 754 534 530
INSTAGRAM PAGE:: @JMVIRGO_BOUTIQUE
KUONA ZAID TEMBELEA WEBSITE:: WWW.JM-VIRGO.BLOGSPOT.COM

PURE LEATHER HANDBAG
SHOES
MEN'S


You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.