Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA MUME NA JINI MAHABA MKE WALIOJIOZESHA KWA WANADAMU KATIKA VIWILIWILI VYAO NA VISA NA VURUGU ZAO MWILINI!!

11:11:00 AM

USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA DR TAMBA AKUSAIDIE KWA SIMU NAMBA 0713616069 /0784616069 /0754616069 /0773616069 OFISI IPO MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA D'SALAAM


Hawa in majin wabaya na wenye nguvu kubwa kwa binadamu has a pale anapokuwa mwilini kama mke au mume kwa kujiozesha kwa lazima si I kwa matakwa ya binadamu jini huyu udhalilisha uudhi uvuruga uharibu
Kila kitu cha MTU umnyima Uhuru wa kimahusiano uzuia ndoa uondoa furaha ya mapenzi umfukuzia alienae  kwa ksababisha visa mikasa matatizo kuondoa Upendo na hata  mapenzi ya dhati baina ya wanadamu wawili wanaopendana uwatenganisha bila ya sababu yoyote ya msingi usababisha chuki baina yao kila mmoja akijiona bora kuliko mwenzake na hats kutoa uaminifu kushawishi mke au mume kusaliti mwenzake na kuona yupo sawa bila kujali mini huyu uondoa kila kitu katika roho ya mmoja wenu bila kujitambua anakua ajali lolote wala asikii vibaya kwenda kinyume na ndoa take jini  huyu mkorofi sana akiingia katika mwili na maisha ya mtu  atajuta uharibu kila kitu kazi  biashara kipato rizki na hata  mafanikio ya MTU jini  huyu ni  zaidi ya adui katika maisha anakisasi  anavisa anaweza kuzuiia mwanamke asiolewe na akiolewa asizae na akizaa atapata matatizo yeye au Mtoto na anaweza kumuachisha mke kwa mume na hata  kwa mwanaume nae anaweza kumfunga asioe akioa asizae akizaaa aharibikiwe kimaisha au afukuzwe Nazi apoteze vitu  au Mali afilisike ashindwe maisha au biashara  na wkioana watu wa namna hii ndoa aidumu  misukosuko matatizo mikosi matukio ya hatari nuksi magonjwa kuibiwa kupoteza kudhulumiwa kuharbikiwa na hata  kuumia au kufungwa na kujeruhiwa kupatwa na majanga mfululizo kukatishwa tamaa kwa kila ufanyalo linakwama haliwi alikamiliki likiwa sio kwa wakati husika upati matarajio yako kutotimizwa ahadi  Pesa  haikai kushindwa kwa kila jambo kutoona njia wala mwanga wa mafanikio na mengi usababisha jini huyu
Mahaba mume na jini  mahaba  mke Hawa wanawivu wa hali ya juu  sana wivu mbaya sana wa hatari na kisasi  kikubwa  iwapo kwa alive nae jini  huyu mwilini atakuwa na mahusiano au atakuwa amepata mchumba kwa ajili ya kuolewa au kuoa jini  huyu ukasirika uumia na kufanya visa vituko fujo  vurugu na mapambano mengi makubwa kwa njia nyingi  ili jambo hilo  lisiwe na likiwa lisidumu kusiwe wana amani wala utulivu wowote kuwe na vita ugomvi migongano na maumivu ndani ya wawili hao kila mmoja wao hamtaki mwenza bilasababu yoyote ya msingi mini huyu ushawishi MTU  kutoka nje ya ndoa take na kujisikia starehe na faraja kuliko ndani ya ndoa take mini huyu adui sana wa maisha ya watu duniani udhalilisha ushusha thamani umfungia MTU kila kitu  chake kimaisha kikakwama kisiende popote umzima kinyota na kumtia Giza  zito asionekane asikubalike asitakiwe na asiwe wa kuvutia hats kama mzuri  kuliko creopatra  au mzuri kuliko wanawake wazuri hats onekana kitu ajipambe ajilembe zaidi ya malkia lakini mini huyu utangulia yeye mbele ya USO wake mini huyu khatari zaidi  pia utia maradhi  kwa mwanadamu umchokesha mwili  umvunja viungo akaugua kiuno mgongo miguu kichwa tumbo lisilo pona na hata  kumvujisha damu bila Sikh husika  au wakati wa period  kuumwa sana umsumbua kizazi  uharibu mimba na kuzuia kushika ujauzito  mwanaume umvunja nguvu ya kiume  umuondolea uwezo wa tendo Mara moja harudii tena  hawezi na uondoa hamu ya tendo  hata  miezi usijali usitamani mkaishi mkilala na kumka tu  bila ya kutmaniana jini  huyu anazaidi ya hayo kwa ushauri tiba  maelekezo  na uchunguzi wa kina wailiana na Dr tamba bingwa wa mabingwa mganga maarufu duniani kwa namba 0713616069  au  0784616069  au  0754616069   au 0773616069  au fika ofisini kwake Magomeni  Mikumi  na barabara  ya kawawa dar es salaam
Jini huyu mahaba mume anaweza kumtia maradhi  mwanadamu mwanamke  akakosa starehe yoyote  maishani akamsababishia akifanya tendo  afurahii asikii raha  na wala afiki kileleni  mini huyu umsababishia maumivu makali wakati wa tendon au umpa ugonjwa wa kuwashwa sehemu za siri jini  huyu pia umsababishia  uvimbe au vipele  au vinyama nyama au majimaji ukeni  au kunuka sehemu za siri na MTU akikutana nae huwa harudi tens mwanaume  huyo  na pia mwanamke mini mahaba umsababishia mwanaume mwanadamu kutoweza tendo  kukinai  kutofurahia na hats kushindwa tendon na kuishiwa nguvu akiwa katika tendon au kutoweza kurudia akIfanya Mara moja basi  hawezi kusimamisha kabisa mini huyu  uua nguvu za kiume na kuwa legelege  kabisa jini huyu  umtia MTU  mikosi ya kukosa kila atakacho ukosa hats kama rahisi kukipata yeye atakikosa pia ukosa hats haki take jini  huyu usababisha kupingwa na kila MTU kutokubalika na kushindwa kila jambo mini mahaba Hawa  ni  wabaya sana ukiwa nao utakataliwa na kila MTU  au kuachika achika kubadili badili wanawake Mara huyu Mara  yule upati utulivu na kudumu na mwanamke au mwanaume na kila mmoja utoweka bila sababu maalum na mini huyu huwa na visa vituko na misukosuko huwa haishi kwa alienae  mwilini mwake jini  huyu avutii  kwa watu hata  akivaa nini  apendezi  na ashtushi watu kwa lolote anaweza asitongozwe asitakiwe au watu wasibabaike nae kwa lolote mini huyu unaweza kuota ndoto mbalimbali za kufanya tendo LA ndoa au usiote lakini akawa yupo tu mwilini mwako mini huyu ananuksi Kali sana ukiwa nae no nuksi nzito zisizo kwisha  kwa miaka na miaka na za kufuatana mfululizo 

You Might Also Like

1 comments

  1. Tiba yake nini sasa ukishaona una dalili zote hizo

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.