Sponsor

HASINA BIRTHDAY PARTY!!!

6:33:00 PM

YES NI BIRTHDAY YA HASINA MUKE YA AWADH, WADAU KILA MTU ANASHEREKEA SIKU YA KUZALIWA APENDAVYO, HASINA ALISHEREKEA BIRTHDAY KWA DUA KWANZA NA BAADAYE TUKARUSHA ROHO NA TAARAB TOKA ZENJI, SHUGHULI ILICHANGAMKAJE....GUMZO ZAMA NDANI KUONA ZAIDI, BONGO MOVIE STARS NDANI YA NYUMBA

DUA...
TULIANZA NA DUA....
 WATU NA MAMA ZAO
MAMA MKWE WAKE SAIDA
 AWADH & MAMA KIPENZI BI SAIDA
HASINA NA WIFIYE NURU
 FAMILIA
BINT SHOSSY
MAMA NA MWANA
JOKHA SIMBA, NI SAIDA NA WAJUKUU
WIAM & HASINA
AWADH & NURU 
HASINA MOO
TUNDA & SHOSTITO
MWAVITA & MAMA NA
BI SAIDA NA MJUKUU
 SADAKA
USIKU BAADA YA MAULID
CAKE
CAKE TOKA KWA MUME KIPENZI
CAKE TOKA BFF ESHA
AKITOKA NJE NA BWANA AWADH
CHOLO AKIIMBA WAKATI HASINA NA AWADH
 HASINA AKIKATA CAKE
AKIMLISHA MUME WAKE AWADH
AWADH MUME WA HASINA AKIMLISHA CAKE
MAMA JOKHA SIMBA
BABA MZAZI AKILISHWA CAKE
AKIMLISHA DADA YAKE LADY HANIFA
AKIWALISHA KAKA ZAKE
ABUU MWENYEKITI WA KAMATI AKILISHWA CAKE A.K.A KING_PLATAN
EEE CHOPA KUMBE USIKU RAHA
HASINA AKIKATA CAKE ALIYOLETEWA NA ESHA
BURUDANI
WAIMBAJI LUKUKI WAKIONGOZWA NA MUIMBAJI MASHAHURI TOKA ZANZIBAR CHOLO
CHOLA TOKA ZENJ AKIIMBA NA KUPIGA GANOUN...
BABU SALEHE MPIGA KINANDA TOKA ZANZIBAR
ABUU, AKIIMBA, FAUZIA AKIMTUNZA , MMOJAWAPO WALE VIJANA WATATU
LUZENDO-MMOJAWAPO WA WALE VIJANA WATATU
YAHYA AKITUNZWA
YAHYA-kwa wale wapenzi wa taarab tena zile nyimbo za zamani @yahyabihaki12 ni kiboko anatisha kwa sauti, very powerful voice....mashaalah kafunika sana, walikuwa wengi lkn he was a star....mwanangu mwenyewe..
ALITAMBAJE BIRTHDAY GIRL
WIAM AKIMWIMBIA SHOGAYE
 JASMINEAFUA AKIIMBA
MWISHOWE NA YEYE AKAIIMBA
NYUSO
HASINA & ESHA
HASINA & WIAM
AWADH  NA MKE WAKE HASINA & ALLY OKI
WIAM & WASTARA
GAMALMOO, MANASE, ODIDOMOO & NASSIR

ESHA & AWADH
ESHABUETI
NICO & HASINA
MOO & DAN
BINT SHOSY & FRIEND
VISA & FRIENDS
KIJOLI &  NAIMA
MY BEST FRIEND SAIDA
JOKHA NA WATOTO WAKE
MWAKICHUI, HASINA & FRIENDS
HASINA, WASTARA & FRIENDS
YAHYA HUSSEIN
SALAMA & AWADH
HAWENA, ESHA &
MOO & CHUNA
YAHYA & MAMA
ESHA & FRIENDS

You Might Also Like

5 comments

  1. Bongo kazi kwelikweli.

    ReplyDelete
  2. kazi kweli kweli

    ReplyDelete
  3. Kazi kama kidogo? Mwenyenzi Mungu tulindie watoto wetu wa kiume, Amen. Hongera Birthday Gelo

    ReplyDelete
  4. Naona woote wa Gusa Gusa Team

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.