Sponsor

MFAHAMU JINI MVUTO MUWEZESHAJI KIMAISHA NA MFANIKISHAJI WA MAMBO

3:55:00 PM

HUYU NI JINI MZURI SANA NA JINI MWENYE NGUVU UWEZO MKUBWA IWAPO UTABAHATIKA KUWA NAE MWILINI MWAKO JINI HUYU HUWA MSAADA SANA KIUCHUMI KIUTAFTAJI NA KIKAZI KIBIASHARA KIMAENDELEO JINI HUYU UMNYANYUA MTU UMPA UWEZO WA KILA AINA UMVUTIA KIPATO NA NA KUMRAHISISHIA MIPANGO YAKE KUMSAIDIA KUTIMIZIWA AHADI ZAKE NA KUWA MWENYE KUONEKANA ZAIDI NA KUPENDWA KUTHAMINIWA NA KILA MTU
WAKUBWA NA WADOGO WAKE KWA WAUME JINI MVUTO UIITWA JINA LAKE KITAALAM JALBIATY NNUR SHARFFY NI KIUMBE BORA MZURI NA UWEZESHAJI WA MAMBO MBALI MBALI KWA MWANADAMU JINI HUYU HUWA NA NGUVU ZAIDI KATIKA MWILI PINDI MWANADAMU AKIWA NAE USABABISHA MAHUSIANO MAZURI NA WATU WA AINA YOYOTE ANAWEZA MTU KUPATA RAFIKI BORA AU MTU MWEMA SANA AKAUNGANISHWA NA MFANYA BIASHARA WA MAHALI POPOTE DUNIANI AKAPATA MUME BORA AU MKE BORA JINI HUYU HUWA NI SABABU YA MAMBO YA MTU KUWA MAZURI AU KUMFANIKISHIA MTU KUPATA AJIRA ILIYO BORA AU KAZI NZURI SANA AU KUWA MWENYE MASLAHI MAKUBWA ZAIDI IWE MSHAHARA AU KIPATO BORA KINGINGI JINI HUYU UMSAIDIA MTU KUMPELEKA POPOTE PALE IKIWA NI NJIA YA RIZKI KIPATO NA MAFANIKIO JINI HUYU UMJENGEA MTU HESHIMA NA HATA KUMSABABISHIA KUPENDWA SANA KUAMINIWA KUKUBALIKA NA KUWA NA THAMANI KUBWA KWA JAMII JINI HUYU KWA ALIENAE AU ATAKAE MPATA HUWA NA NURU KUBWA NA KUKUBALIWA KAULI ZAKE HATA MTU HUYO AKIWA DHAIFU KWA KUMUONA JINI HUYU UMPA MTU MUONEKANO TOFAUTI KWA JAMII JINI HUYU HUWA NA SABABU NYINGI SANA PINDI ATAKAPO KUMNYANYUA MTU KIMAISHA KIUCHUMI KIBIASHARA NA HATA KIELIMU JINI HUYU UMSAIDIA MTU KATIKA UTAFTAJI KATIKA KAZI MIPANGO NA MIHANGAIKO MBALIMBALI NA HUWA KIUMBE AMBAE HATA UKUPIGANIA KWENYE MAPAMBANO YA MAISHA JINI MWENYE MSAADA WA KIUCHUMI NA HALI YOYOTE INAYOMKABILI BINADAMU
JINI HUYU HUWA NA UWEZO WA KUWEZESHA KITU KIGUMU AU KURAHISISHA KIKAWA CHEPESI SANA AU JAMBO LENYE VIKWAZO AU PINGAMIZI ZOZOTE YEYE USAIDIA IKAWA RAHISI JEPESI NA KUFANIKIKA JINI HUYU HUWA HATAKI KWA MTU ALIE NAE ASHINDWE AU AKWAME AU APATE VIKWAZO NA UZITO KWA ATAKALO JINI HUYU UMUWEZESHA ALIE NAE KWA MAMBO MENGI SANA HATA KIUTAWALA UONGOZI NA KUENDESHA TAASISI WATU IWE KAZINI AU MAMBO YA SIASA NA MAMBO MENGINE MABALIMBALI JINI HUYU UMPA UWEZO MKUBWA WA KIUONGOZI KUSIKILIZWA NA KUWA JUUU
JINI HUYU MVUTO NA MUWEZESHAJI
KIMAISHA NA MAFANIKIO IWAPO MTU ATABAHATIKA KUMPATA NA AKIWA NAE UMRAHISISHIA MAMBO YAKE UWA NA NGUVU KATIKA SHUGHULI ZAKE ZA AINA MBALIMBALI ZIWE ZA KIKAZI YA AINA YOYOTE AFANYAYO UTAFTAJI WA KIPATO BIASHARA UCHIMBAJI KILIMO UDALALI UVUVI UNUNUZI UUZAJI UFUNDI NA MENGINEYO KIUMBE HUYU HUWA MSIMAMIZI WA MAMBO HAYO YOTE PIA JINI HUYU UFUNGUA VIFUNGO KWA ALIE NAE UMSOGEZEA MIPANGO YA KIFEDHA NA KIMAFANIKIO UMUWEZESHA KWA KILA JAMBO LA KIMAENDELEO KUMPA MUONGOZO NA MUELEKEO WA JAMBO LA KUFANYA ILIAWE MWENYE KUFANIKISHA MAMBO YAKE KWA UJUMLA NI JINI AMBAE UZUIA MTU KUHARIBIKIWA UZUIA ASIKWAME ASIPATE KHASARA ASIHARIBIKIWE NA ASIPOTEZE ALICHO NACHO JINI HUYU KAMA WALIVYO MAJINI WENGI WAZURI UTAWALA NAFSI AKILI FIKRA NA MOYO ILI AWEZE KUKUPA MSUKUMO KWA JAMBO KATIKA UTENDAJI NA UTEKELEZAJI WA JAMBO HILO PIA HUWA KATIKA HISIA KUHUSU LOLOTE LILE KIUSHAURI KWA WAKATI HUSIKA UNAWEZA KUSIKIA UNASEMESHWA AKILINI HILO USIFANYE AU HILO FANYA AU PALE NENDA PALE USIENDE HIZO NDIO BAADHI YA NGUVU ZAKE AWAPO MWILINI MWA MWANADAMU NA MENGI ZAIDI UTAPATA KUTOKA KWAKE KWA USHAURI MAELAKEZO WASILIANA NA DR TAMBA BINGWA WA MABINGWA ULIMWENGUNI MGANGA MAARUFU NDANI NA NJE YA NCHI AKUSAIDIE KWA NAMBA 0713616069 AU 0784616069 AU 0754616069 AU 0773616069 AU FIKA OFISINI KWAKE MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA UTAONA MAANDISHI DR TAMBA TIBA ASILIA . JINI HUYU HANA MDHARA YOYOTE KWA MWANADAMU NA FAMILIA YAKE UPATIKANAJI WAKE
KIUMBE HUYU NI TARATIBU ZA KITAALAMU TU NA ZINA USALAMA NA SI MAKAFARA YA KUHUSISHA UCHAWI AU UCHINJAJI WA MNYAMA AU KUTOA KITU MBADALA CHOCHOTE NA TAYARI WAPO BAADHI YA WANADAMU WANAO VIUMBE HAWA MWILINI MWAO LAKINI HAWAJITAMBUI KUWA WANAO NA PIA
WAKATI MWINGINE UJIKUTA WANAFANYA MAMBO KIAJABU AJABU TU YANAFANIKIWA WANAPATA VITU MBALIMBALI BILA YA KAZI KUBWA NA WAKIWAZIA KITU KWA KUKIHITAJI BASI ANAKIPATA AKIKWAMA ANAFIKIRIA TU ANAKWAMUKA NA PIA AKIWA NA SHAKA AU WASIWASI WA JAMBO BAYA LITATOKEA HAO HUWA WANAO VIUMBE HAWA NA HATA NJOZI ZAO HUWA MAONO YA JAMBO KABLA NA UOTA WANAPAA ANGANI UOTA WAPO BAHARINI UOTA WAMEZUNGUKWA NA NYOTA AU WAPO NA NDEGE WAZURI AU WAPO JUU WANAELEA UOTA MWANGA MKUBWA NURU NA HATA VIUMBE WA AJABU AJABU AU NDOTO ZA MITIHANI YA VIKWAZO PINGAMIZI NA VIZUIZI LAKINI UVIMALIZIA NA KUFAULU NDOTONI HIZO NI BAADHI TU YA DALILI YA KUWA NAO VIUMBE HAO JICHUNGUZE UJITAMBUE MAJINI WAZURI UPENDA SANA PETE HUWA NDIO KIKALIO CHAO AU UTAWALA WAO IWAPO ATAKUWA YUPO MWILINI UISAIDIA NYOTA KUU YA MTU HUYO KUWA JUU ZAIDI NA KUIPA NGUVU NA HATA NYOTA YAKE YA BAHATI KUWAKA IPASAVYO NA KUMULIKA NJIA ZA JAHATI POPOTE PALE NA KUFANIKISHA
JINI JALBIATY NNUR SHARFY JINI MVUTO MUWEZESHAJI NA KUFANIKISHA KILA JAMBO KWA MTU ALIE NAE HUWA NA TABIA YA KUJIAMINI NA KUTIKATA TAMAA KABISA NA KILA WAKATI HUWA NA IMANI YA MAFANIKIO ZAIDI MAISHANI MWAKE NA KUWA NA SUBRA MTU HUYO HSPENDI USUMBUFU ZAIDI JINI MVUTO UMVUTIA MTU VITU VINGI SANA NA HATA KUMFANYA YEYE PIA KUWA MWENYEKUVUTIA MAHALI POPOTE PALE UPENDWA NA WATU SANA KWA USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA DR TAMBA AKUSAIDIE



You Might Also Like

1 comments

  1. Merci de vous joindre le linkup hebdomadaire!

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.