Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA KIBURI MKAIDI MBISHI KIN'GAN'GANIZI KATIKA MWILI WA MWANADAMU!!

4:24:00 PM

USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA DR TAMBA AKUSAIDIE KWA SIMU NAMBA 0713616069 /0784616069 /0754616069 /0773616069 OFISI IPO MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA D'SALAAM
HUYU NI JINI MAHABA PASUA KICHWA JINI HUYU HUWA NA MBINU MIKASA NI HILA ZA AINA MBALIMBALI UKATISHA TAMAA UVURUGA TIBA UFANYA VISA NA USABABISHA MISUKOSUKO PINDI MTU ATAKAPO TAKA KUTIBIWA UMFUNGA UMPA UZITO UMZUIA UMSABABISHIA MAJANGA AU MABALAA MBALIMBALI PINDI ANAPOTAKA KUTAFUTA UFUMBUZI JUU YA KUMTOA JINI HUYU HUWA PINGAMIZI VIKWAZO MBALIMBALI ANAWEZA KUMSAHAULISHA AKAPOTEA AU AKIFIKA KWA
MTAALAMU MARA MOJA ANAWEZA ASIRUDI TENA AU AKANZA TIBA ASIKAMILISHE AU ASITUMIE DAWA IPASAVYO AKAWA MZITO AU ANAPATWA NA DHARURA ZISIZO ELEWEKA JINI HUYU ANAEWEZA KUMTOA DAMU MWANAMKE ZA SIKU SI KATIKA MUDA WAKE ANAWEZA KUMPA MARADHI YA AJABU TU ASITIBIKE ANAWEZA KUMUHARIBIA MIPANGO YAKE YA KIFEDHA AU AKMTIA MISUKOSUKO YA KUIBIWA KUPOTEZA KUDHULUMIWA AKAPATWA NA TUKIO AMBALO ATATUMIA PESA LIKAWA JAMBO HILO NI MUHIMU KULIKO TIBA YAKE JINI HUYU UJIDAI KUMLAGHAI ALIE NAE MWILINI PINDI AFIKIRIAPO TIBA ATAONA MAFANIKIO YA AJABU ILI ASIENDE KWENYE TIBA KAMA NI MTU HAJAOLEWA BASI ATAPATA POSA GHAFLA ILI ASIMTOE MAHABA KAMA APATI MIMBA BASI JINI HUYU ATAMSABABISHIA UJAUZITO NA KUWA MWENYE KUFURAHIA ASIENDE KUTIBIWA JINI HUYU UMSAIDIA MTU AKAPATA AJIRA ILI ASIMTOE NA BAADA YA HAPO UMLTEA MATATIZO YA AJABU AJABU KAZINI JINI HUYU UMFICHA FICHA MTU ASIJUE ZAIDI JUU YA UWEPO WAKE MWILINI JINI HUYU MBISHI MAHABA NI MKOROFI SANA ANAPOKUWA NAE MWANADAMU MWILINI UGOMBANISHA BAINA YA MTIBIWA YAANI MGONJWA NA TABIBU YAANI MGANGA KUKAWA CHUKI UGOMVI NA KUTOELEWANA UJUE UNAE JINI MBISHI KIN'GAN'GANIZI KIBURI JINI HUYU ANAPOKUWA NAE MTU UMTIA NUKSI AKAKOSA MSAADA JUU YA TATIZO LAKE WATU WAKAKOSA KUMUELEWA NDUGU JAMAA NA HATA KIZAZI CHAKE MWENYEWE AU MUME AU MKE AU MTOTO HUWA NA KUTOTOA MSAADA WOWOTE JINI HUYU HUWA NA MBINU KUBWA SANA YA KUJICHIMBIA MWILINI UNAWEZA KULIPULIWA TIBA NA MGANGA WENZIO WANAPATA TIBA STAHIKI WEWE UNAKOSA MGANGA ANAKUCHOKA HATAKI KUKUONA AU WEWE UNAKUWA MZITO ANACHOKA HARAKA KUTIBIWA JINI HUYU UMSEMESHA MTU AKILINI KUWA UPONI ACHA TIBA HAIKUSAIDII NA JINI HUYU MAHABA UMJIA MTU USINGIZINI NA KUMFANYIA FUJO VITUKO UHUNI NA HATA KUMDHALILISHA NA ANAWEZA KUMUACHANISHA NA MPENZI AU MUME PINDI ANZAPO TIBA TU JINI HUYU ANAWEZA AKAMFUKUZISHA MTU KAZI PINDI AANZAPO TIBA TU JINI HUYU UTESA SANA AKILI FIKRA NA NAFSI YA MTU JINI HUYU HUWA NA KISASI ZAIDI JINI MAHABA MBISHI MTU AKIWA NAE MWILINI PALE IKITOKEA KAOLEWA AU KAOOA HUWA VISA VITUKO MATATIZO VURUGU MPAKA AICHUKIE NDOA YAKE NA JINI HUYU UMBADILISHA MTU AKAWA ANAMCHUKIA MWANDANI WAKE ANAMJIBU SIVYO INAFIKIA BAADHI YA WATU KUSEMA JINI HUYU HATOKI AU UKITAKA KUMTOA ANAKUUA LAJINI JINI HUYU UTOLEWA NA AKATOKA HUWA SI KAZI RAHISI NA SI YA MDA MFUPI NI KAZI KUBWA NA UCHUKUA MUDA ZAIDI MAJINI MAHABA UVURUGA MAISHA YA WANADAMU UFUNGA RIZKI KIPATO UHARIBU NDOA NA MAHUSIANO UMFUKUZISHA MTU KAZI UZUIA ASIPATE AJIRA UZUIA ASIOLEWE UHARIBU BIASHARA UFUNGA MAWASILIANO NA WATU MBALIMBALI MTU MWENYE JINI HUYU MAHABA HUWA KILA JAMBO LAKE LINAKWAMA NA LIKIWA HUWA ALIDUMU LIKDUMU HUWA NA MATATIZO YASIYOKWISHA MISUKO SUKO UADUI MABALAA MUKOSI NUKSI NA FITNA ZA MARA KWA MARA JINI HUYU UMFANYIA VITUKO ALIENAE MWILINI VYA KILA AINA NA KUMFEDHEHEDHA AKIKOPA HATA KIASI KIDOGO HAWEZI KULIPA NA AKIKOPESHA HALIPWI ATADANGANYWA TU MIAKA NENDA RUDI JINI HUYU UMJENGEA ALIENAE MAZINGIRA MAZITO YA KUTOFANIKISHA KITU CHAKE CHCHOTE MAHALI POPOTE HATA KAMA ANADTAHIKI KUKIPATA KWAKE HUWA SHIDA KUPATA JINI HUYU UHARIBU DAWA UHARIBU MIPANGO NA TARATIBU ZA TIBA ZOZOTE AFANYIWAZO ALIE NAE UJIFICHA FICHA AWAPO MWILINI MWA ALIE NAE NA KUFANYA MBINU MBALIMBALI WENGI WAMEHANGAIKA NA KUSUMBULIWA NA JINI HUYU MAHABA MBISHI JEURI KIBURI NA KIN'GAN'GANIZI MWILINI MWA BINADAMU AWAPO MWILINI HUMO KWA USHAURI ZAIDI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA DR TAMBA KWA NAMBA 0713616069 AU 0754616069 AU 0784616069 AU 0773616069 AU FIKA OFISINI KWAKE MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA UTAONA MAANDISHI DR TAMBA TIBA ASILIA JINI HUYU MAHABA KAMA WALIVYO MAJINI MAHABA WENGINE UNAWEZA KUOTA UNAFANYA MAPENZI YAANI TENDO LA NDOA NA MTU YOYOTE YULA UNAE MJUA AU USIE MJUA JINI HUYU HUWA NA VITUKO ZAIDI ANAWEZA KUKUFIKIRISHA MTU HATA USIE MTARAJIA AU AJAKUOTESHA MAMA YAKO UNAFANYA NAE TENDO LA NDOA AU BABA YAKO MZAZI AU MWANAO AU KAKA AU DADA HUO NI MOJA YA KIBURI CHAKE NA JEURI PIA UMUONDOSHA MTU HAMU KABISA YA TENDO HILO LA NDOA NA MWENZA WAKE AKAWA HANA HISIA YOYOTE AKIFANYA NA PIA WALA ASIMTAMANI KABISA HATA AKAE UCHI NA IKITOKEA KUMTAMANI ASISIMAMISHE AKAKOSA NGUVU NA HATA MWANAMKE PIA HUWA NA KERO ZIDIZO TARAJIA KUTENDA JAMBO HILO UONA TABU DHIKI NA TATIZO KWAKE LAKINI UMRIDHISHA TU MWENZA YOTE HAYO ULETWA NA JINI HUYU WATU WANAWEZA KUPATANA MUDA MFUPI TU NA KUGOMBANA MARA NYINGI SANA JINI HUYU UONDOA AMANI NDANI YA NYUMBA UMPA KIBURI KILA MMOJA WENU NA KUJIONA YEYEYUPO SAWA KULIKO MWENZA WAKE NA KUJIAMINI KUDHARAU MWINGINE KUMPUUZA NA KUWA NA MANENO YASIYOSTAHIKI KWA MWENZA WAKE BILA KUJALI JINI HUYU UTENGANISHA WATU KWAMUDA MREFU BILA KUJALI LOLOTE NA KILA MMOJA UJIONA HANA KOSA NI BORA UTENGANO JINI HUYU USHANGILIA NA KUWA NA RAHA ITOKEAPO HILO AU TALAKA BAADAE HUJA MAJUTO ZAIDI KIFIKRA NA KUWA MGUMU WA KUKUBALI KUREJEA KUTOKANA NA UKIBURI WA JINI HUYU
JINI HUYU ANAWEZA KUTOLEWA AU KUFUKUZWA MWILINI AKAKUPA MISUKOSUKO VITISHO NA HATA KUKUPA WASIWASI NA UOGA ANAWEZA KUJA TENA KWA KUTAKA KUKUINGILIA AU KUTAKA UMUINGILIE ILI AKUCHANGANYE NA UNAWEZA KUOTA UNAPATA AJALI UNAUMIA VIBAYA UNAPOTEZA KIUNGO ANAWEZA KUKUOTESHA UNAZAMA BAHARINI AU MTONI AU UKAOTA UNAZIKWA MAKABURINI AU UPO MONCHWARI AU UNAFUKUZWA NA SILAHA KALI KAMA MAPANGA BUNDUKI AU WANYAMA WAKALI HIZO ZOTE NI DALILI ZA VITIDHO KUTOKA JINI HUYU MAHABA KIBURI HUWA ANAOA MTU NA UJIOZESHA KWA MWNAUME AKAWA MKE AU MUME HAPO HUWA MTIHANI MKUBWA KWA MWANADAMU NA ANAWEZA KUFICHA VIASHIRIA VYOTE ILI USIMTAMBUE KAMA YUPO MWILINI MWAKO AKAKUSUMBUA TU KWA KILA UFANYALO KUWA NA VIKWAZO PINGAMIZI UGUMU NA KUSHINDIKANA UKIPATA PESA HAKAI UKIAHIDIWA HAIWI MALENGO YAKO HAYATIMII NA JSMBO LIKIWA SI KWA WAKATI STAHIKI 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.