Sponsor

MFAHAMU JINI KHABITH AFRIT JINI MCHAFUZI WA KILA KITU MWILINI NA MAISHANI

11:34:00 AM

HUYU NI JINI MKOROFI MBAYA NA UTESA SANA WANADAMU PINDI TU AKIKUPATA MWILINI MWAKO AU KUINGILIA MAISHA YAKO JINI HUYU HUWA NA NGUVU SANA YA KUMCHAFUA MTU NA KUCHAFUA MWILI MAISHA AU CHOCHOTE CHA MTU ALICHONACHO IWE KAZI BIASHARA RAFIKI MAHUSIANO KIPATO NA KITU AMBACHO UNAKITEGEMEA JINI HUYU KHABITH JINI MCHAFU NI HATARI SANA MAISHANI ANAPOKUWEPO MWILINI IWE KWA KUKUVAMIA TU AU KWA KUTUMIWA
AU KUKUKUMBA TU JINI KHABITH SI JINI WAKUMBEZA NI JINI MKOROFI SANA NA ANASUMBUA ZAIDI UNAWEZA KUKOSA KITU CHA MAANA MAISHANI MWAKO KUTOKANA NA JINI HUYU MCHAFU UCHAFUA MWILI KAZI UCHAFUA KITU UFANYACHO IWE BIASHARA SHUGHULI YOYOTE ILE JINI HUYU MCHAFU UICHAFUA JINI HUYU UMCHAFUA MTU KIMUONEKANO NA AKAWA ANACHUKIWA BILA YA SABABU YOYOTE PIA JINI HUYU UCHAFUA KITU AFANYACHO MTU UCHAFUA ELIMU YA MTU UCHAFUA MAPENZI AU NDOA UCHAFUA MAHUDIANO YA WAWILI WAPENDANAO WAKAGOMBANA AU KUACHANA JINI KHABITH AFRITI JINI MCHAFU NDIO JINI ANAE MTIA MTU NUKSI MWILI KWA KUUCHAFUA NA NA KUMUHARIBIA KILA KITU CHAKE MAISHANI MWAKE JINI HUYU UMPA MTU MIKOSI YA HALI YA JUU AKAWA ANAPATWA NA MATATIZO MFULULIZO KILA KUKICHA MARA HIKI MARA KILE JINI KHABITH UKIWA NAE KILA KITU UFANYCHO UCHAFUKA UNAWEZA KUONEKANA HUFAI NA UKAKOSA KUKUBALIKA POPOTE KUTOKANA NA JINI HUYU MCHAFU JINI MCHAFU UMCHAFUA MTU AKAKOSA HATA KIPATA MARAFIKI WAZURI AKAKOSA MISAADA AKAKOSA AJIRA AKAKOSA MUME AKAKOSA NDOA JINI KHABITH JINI MCHAFU UMCHAFUA MTU MWILI UKAWA MARADHI HAYAISHI MWILINI MWAKE YAKITOKA HAYA YANAINGIA MENGINE JINI MCHAFU UMTESA MTU HATA KATIKA TIBA IWAPO ANAUMWA KUKOSA TIBA SAHIHI NA STAHIKI KUTOKANA NA MWILI KUCHAFULIWA NA JINI HUYU KHABITH JINI MCHAFU UCHAFUA HATA DAWA MWILINI MWA MWANADAMU JINI HUYU KHABITH
JINI MCHAFU ANAPOKUWEPO MWILINI MWA MWANADAMU UCHAFUA NYOTA ZAKE UCHAFUA MWENENDO MZIMA WA MAISHA YAKE UCHAFUA MAFANIKIO YAKE UCHAFUA RIZKI KIPATO MIPANGO YAKE UCHAFUA MAENDELEO JINI HUYU MCHAFU UCHAFUA HATA FAMILIA NZIMA IWAPO ATAKUWA ANAE MMOJA KATI YA WATU WAKUU WA FAMILIA MNAWEZA KUSAMBARATIKA MSIELEWANE NA PIA MKACHAFUKA WOTE MSIWE NA LOLOTE NA UKIWA NA JINI HUYU MCHAFU MWILINI MWAKO UTAKUTA UNAWEZA KUHUSISHWA NA KITU SICHO KASHFA KUSINGIZIWA JAMBO KUPEWA TUHUMA NA HATA KUHARIBIKIWA AU KUONEKANA MBAYA NA KILA MTU HATA NDUGU AU JAMAA WA KARIBU YAKO JINI KHABITH JINI MCHAFU NI JINI MKOROFI SANA UNAWEZA KUWA NA KIPAJI AU UJUZI WA KITU AU TAALUMA BASI AKAICHAFUA IKAWA KILA UNYACHO KINAONEKANA KICHAFU JINA LAKO LINACHAFUKA HATA UKIFANYA VIZURI LAKINI UNACHAFUKA TU JINI HUYU NI JINI HATARI SANA MWILINI UNAWEZA USIJUE KAMA UNAE JINI HUYU HUWA NA DALILI
NYINGI TOFAUTI TOFAUTI UNAWEZA KUOTA MWENDAWAZIMU AU KUOTA UPO MAJALALANI AU UPO KWENYE MATAKATAKA AU UNACHEZEA UCHAFU KINYESI AU UMEJIPAKA KINYESI AU UNAJISAIDIA OVYO OVYO UNAWEZA KUHISI HISI HARUFU YA UCHAFU MARA KWA MARA UNAWEZA KUFUKUZWA NA CHIZI BARABARANI AU AKAKUCHEKEA NA KUKUFURAHIA UKIWA NA JINI KHABITH JINI MCHAFU UNAWEZA KUINGIWA NA NZI MDOMONI AU SIKIONI AU KUFUATWA FUATWA NA NA WATU WASIOELEWEKA UNAOTA MIZOGA AU MIKUSANYIKO YA MA NZII UJUE UNAE JINI HUYO KHABITH JINI MCHAFU KUWA NA KICHEFU CHEFU MOYO KUTIBUKA TIBUKA KUWA NS KERO AU DONGE DONGE KISIRANI HASIRA HASIRA KUTAPIKA TAPIKA HARUFU KUTOISHA MARA MOJA HASA HARFU MBAYA UISIKIAPO HUKAA MDA MREFU KWAKO JINI HUYU KHABITH NI JINI MCHAFU SANA IWAPO UTAKUWA NAE MWILINI KILA KITU CHAKO KITACHAFUKA HATA KIWEJE AU KIWE NA UZURI WA KIASI GANI LAKINI KITAONEKANA KICHAFU TU KWA USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA DR TAMBA BINGWA WA MABINGWA ULIMWENGUNI AKUSAIDIE KWA MOB NO 0713616069 AU 0784616069 AU 0754616069 AU 0773616069 AU FIKA OFISINI KWAKE MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA MIKUMI DAR ES SALAM UTAONA MAANDISHI DR TAMBA TIBA ASILIA BINADAMU INABIDI UJIULIZE USIWE KAMA MNYAMA PALE UNAPOONA MAMBO YAKO HUYAELEWI AU SI YA KAWAIDA KILA UFANYALO LINAKWAMA BILA SABABU YA MSINGI KWA NINI ?
TENA JINI HUYU KHABITH UKIWA NAE UNAWEZA KUKOSA KITU CHA MAANA AU KUKOSA BIASHARA AU KAZI AU AJIRA AU KUKOSA HATA MKE AU MUME AU KUKOSA MPENZI AU MCHUMBA NA KUKOSA NAFASI YA UONGOZI AU KUCHAGULIWA AU KUPENDWA NA WATU KUTOKANA NA JINI KHABITH JINI MCHAFU
UNAWEZA KUWA UMEVAA VIZURI NGUO NZURI WATU WAKAKUONA UKUPENDEZA HATA KAMA NGUO YA THAMANI SANA LAKINI JINI HUYU UKUCHAFULIA NGUO HIYO NA MUONEKANO WAKO KWA WATU UNAWEZA KUFANYA KITU KIZURI KIKAONEKANA KIBAYA SANA NA KUUDHI WATU NA KUCHUKIZA WATU HUYU NI JINI MCHAFU LOLOTE LILE KWAKO HUWA HALIPENDEZESHI WATU MAHALI POPOTE IKIWA WEWE UTAHUSIKA KWENYE JAMBO HILO JINI MCHAFU UCHAFUA HATA MAZUNGUMZO YAKO NA MTU MWINGINE AU KAULI ITOKAYO MDOMONI MWAKO KWA UNAYOONGEA NAE HUWA CHAFU HATA IKIWA NZURI KWA ATAKAE SIKIA UCHUKIZWA NAYO HAYO YOTE UTOKANA NA JINI KHABTHA 

You Might Also Like

1 comments

  1. Yarabii tusitiri tujizoeshe KUSoma sura 3 ZA kinga Allah atatukinga

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.