Sponsor

INNALILAH WAHINA ILLAH RAJOON TANT BOY

4:29:00 PM

INNALILAH WAHINA ILLAH RAJOON TANT BOY, NDUGU YETU, DADA YETU, KIPENZI AMETUTOKA "KUL NAFSI DHALIKA TUL MAUTI"

You Might Also Like

28 comments

  1. Hapana hapana siamini, mashughuli unaniliza

    ReplyDelete
  2. Mwenyezi Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema peponi poleni sana ndugu wa marehemu na wapenzi wote wa mashughuli blog kwa kuondokewa na kipenzi Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu

    ReplyDelete
  3. DAAA NIMESHTUKA. MUNGU AILAZE ROHO YA SOMO WA KIMATAFAIFA TANT MAHALA PEMA PEPONI

    ReplyDelete
  4. INNALILAH WAINA ILAIH RAJGHUN POLENI WOTE PAMOJA NA WANADAR WOOOOTE POLE SANA AUNT LUMELEZI

    ReplyDelete
  5. Inna lilah waina illah rajiun, Mungu akulaze mahali pema peponi. Amin

    ReplyDelete
  6. POLENI SANA WAFIWA, POLE SANA SITU MWASI, KHADIJA, ZULFA NA HASSAN KWA KUONDOKEWA NA MAMA. MUNGU AWAPE MOYO WA SUBIRA. MASHUGHULI TAFADHALI TUWEKEE PICHA ZA MAZISHI YAKE, TUMSHINDIKIZE JAPO KWA MACHO DADA YETU KIPENZI. ALIKUWA ANAUMWA NINI?

    ReplyDelete
  7. Innalillah waina ilah rajuun,mungu ampe kauli thabit.

    ReplyDelete
  8. Tujuze maziko lini na wapi? Mashughuli

    ReplyDelete
  9. Daa mungu ni mwema sana na amlaze mahali pema peponi Amin rabil Amin. na mungu awepe wepesi familia yake.

    ReplyDelete
  10. jaman pole sana ndugu,jamaa na marafiki wa huyu mama. mi ni mfuatiliaji mzr wa hii blog yako huwa namuona mara kwa mara, jaman nimehuzunika, alikuwa anaumwa nini dada mashughuli?

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata mimi nimemjulia humu humu mwee alikua anajitoa sana kwenye shughuli nimehuzunika sana tutakumisi sura yake, mavazi yake poleni sana wafiwa, tumeguswa wengi tuko pamoja nanyi, mashughuli tunaomba picha za maziko tumzike japo kwa macho

      Delete
  11. INNALILAH WAINAILAH RAJUUNI .KWA MOLA SIO MBALI JAMANI TUFANYENI IBADA .
    MOLA AKUWEKE PEMA ALIPOKUANDALIA NDANI YA MWEZI JUU TANT
    DUNIA MAPITO TU.
    WAMAMA/WADADA WAKIISLAM TUACHE TUJITAHIDI IBADA NA TUKIJIONA TUSHAKUWA WATU WAZIMA TUJISTIRI NA MSWALA UWE NDO STAREHE YETU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kabisa umeongea ndg maneno kuntu. Inshaallah Mungu atuongoze kwenye njia za kheri

      Delete
  12. INNALILAH WAINAILAH RAJUUNI .KWA MOLA SIO MBALI JAMANI TUFANYENI IBADA .
    MOLA AKUWEKE PEMA ALIPOKUANDALIA NDANI YA MWEZI JUU TANT
    DUNIA MAPITO TU.
    WAMAMA/WADADA WAKIISLAM TUACHE TUJITAHIDI IBADA NA TUKIJIONA TUSHAKUWA WATU WAZIMA TUJISTIRI NA MSWALA UWE NDO STAREHE YETU

    ReplyDelete
    Replies
    1. INNA LILLAH WAINNA ILAYH RAJIOUN, NI KWELI ULICHOKISEMA, ALLAH ATUFANYIE WEPESI TUSIWE NI WENYE KUJISAHAU KWANI DUNIANI TU WAPITAJI TU..JAZAKILLAH KHEIR KWA UKUMBUSHO...

      Delete
  13. jamani poleni sana wafiwa na wote walioguswa na msiba huu Mungu awafariji nimemjulia hapahapa kwa mashughuli jinsi alivyokuwa anajitoa kwenye shughulli na nilibahatika kumuona kwa mbali mnza=i anasaidia ombaomba nkiajua huyu mama anaroho nzuri, sote tuwapitaji ametutangulia rip

    ReplyDelete
  14. kweli kifo kingengekuwa kinakimbiwa ningekuwa nimeshafika marekani kwa miguu. kingekuwa kinachagua watu hope kipenzi chetu TANT could still be alive rest in p
    eace mungu kakupenda zaidi

    ReplyDelete
  15. Innalilla waina illah rajuun mbele yeye nyuma sisi Allah amlaze pema pepon amsamehe madhambi yake na amuangazie nuru kaburini mwake pamoja nawalotangulia nasi atupe kauli thabit Aamin. Poleni sana wafiwaa Mwenyezi Mungu awape subra wakti huu . Alhamdulilah

    ReplyDelete
  16. Nmestuka sana,huyu mama nimemjulia humu,alikua anajitoa sana.mama ya mashughuli,hadi clouds fm leo tena walimtangaza.Mungu amlaze pema.

    ReplyDelete
  17. R.I.P. Tant Boy, pole sana familia na marafiki

    ReplyDelete
  18. Daaa!!hata me pia nilikua namuona humu kwenye blog huyu mama....mwenyezi Mungu akuwekw mahali pema peponi!

    ReplyDelete
  19. Kifo jamani hakichagui umri, saa wala dakika tujiandae wakati wote ujione kama upo safarini kama wewe ni muislamu badilika, maana hapa tunaishi muda mfupi sana. Sana sana aizidi miaka 60 je kwenye tumbo la Ardhi unaishi miaka mingapi jiulize? Milele amina utaishi kwenye tumbo la ardhi kwanini usijiandae na akhera ukaacha matamanio ya duniani hakika wanaeipenda dunia kuliko akhera wana hasara kubwa. tunachotakiwa ni kujisiriti na kumrudia mola wetu na kusimamisha swala tano. Tuachane na ufuska wa duniani ni mapito tu. na hakika kila nafsi itaonja umauti mwenzetu Tant Boy kaondoka jiuleze wewe utaondoka ukiwa katika hali gani. Watu wazima kujitua haipendezi swalini jama Sakarati Lmauti si habari ndogo, kwanza kitendo cha mpaka mauti yanakukuta ni hadithi ndefu jamani kama Mtume Muhamad (SAW) kipenz cha Mwenyezimungu roho yake ilitolewa kwa upole zaidi na hapo Israel anakwambia ndio kajitahidi kuinyenyekea lakini maumivu aliyokuwa anayapata Subhana llah enyi ndugu zangu tuache mzaha, akawa anaulilia umati wake wakati roho inatolewa kaulizwa kwa nini unalilia umati wako Mtume akasema jinsi mimi navyotolewa roho tena kwa kubembelezwa lakini maumivu nayosikia sipati kuhadithia je mimi na wewe ambaye tunamuasi Mwenyezimungu kila kukicha. tujitahidi ndugu zangu Waislamu japo tunafanya mambo ya dunia lakini tusiamishe swala. Moto wa Allah hakuna binadamu atakaeweza kuumudu hata kidogo jamani nyie watu hakuna mchezo huko jamani. Inshallah Mwenyezimungu atujalie tuwe miongoni mwa waja wema na kila kukicha muombe Mwenyezimungu mwisho wako uwe mwema. Mwisho wako usije ukawa unakata kilevi na papo hapo mauti inakukuta utakuwa ni mwenye hasara kubwa.

    ReplyDelete
  20. Sisi ni Waja wa Mungu na Kwake Tutarejea. Allah amzidishie ziada katika Mema yake na ampunguzie adhabu ya kaburi, Familia wawe na Subira katika wakati huu mgumu. Hakuna mazoea katika kuondokewa, Mchungu yenu ni yetu sote. Ameena

    ReplyDelete
  21. Amiin Ya Rabb. Mola akupe makazi mema mwenzetu kwa rehma zake Amiin. Hakika dunia ni mapito na ni starehe ya muda mfupi ipumbazayo

    ReplyDelete
  22. R.I.P Tanti poleni sana ndugu jamaa na marafiki zake.Msiba mzito huu,tumehuzunika sana tutakukosa sana ila hatuna jinsi zaidi kumshukuru Mwenyezi Mungu.Tuzidi kusali na kuomba sana,Amina.

    ReplyDelete
  23. Ss sote ni waja wake na hakika kwake tutarejea,Allah ampunguzie adhabu ya kaburi na ampe kauli thabit.ndug zngu waislam tuswali kabla hatujaswaliwa

    ReplyDelete
  24. Ss sote ni waja wake na hakika kwake tutarejea,Allah ampunguzie adhabu ya kaburi na ampe kauli thabiti ila waislam tucjisahau na dunia tusali kabla hatujaswaliwa

    ReplyDelete
  25. dada mashughuli mbona huweki maziko ya huyu dada jaman,
    afu wapendwa Mungu yupo jaman ukishaona umetenda dhambi muombe Mungu atakusamehe na uziache kabisaa mana wanawake sie tuko wachafu sana, tuko rahisi kunyoosheana vidole wakat wote tu wachafu mbele za Mungu.
    tusali jaman mwisho umekaribia na wala msidanganyike eti ukifa ndo utaenda kumuona Mungu na kumuomba msamaha wa makosa yako, hiyo kitu haipo someni vitabu vitakatifu muone, ukifa ni hukumu tu so tumuombe Mungu atusamehe makosa yetu ili hali tukiwa wazima kabisaaa.
    asanten

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.