Sponsor

MFAHAMU JINI NAJMAT NNUR KHATMIA . JINI MTAWLA WA PETE NA BAKHTI MVUTO NA MUONEKANO!!!

2:23:00 PM

Ushauri tiba na maelekezo wasiliana dr Tamba akusaidie kwa simu namba 0713616069 /0784616069 /0754616069 /0773616069 ofisi ipo magomeni mikumi na barabara ya kawawa D'salaam
Huyu ni jini mzuri sana na jini huyu umsaidia mtu katika mambo mengi maishani jini huyu mtu anaweza kuwa nae asijitambue jini huyu umpa mwanadamu vitu vingi na kumuwezesha kumsaidia kumlinda na hata kumnyanyua kimaisha kiuchumi na kipato jini
huyu ukiwa nae mwilini unaweza kupata vitu mbalimbali bila kutarajia unaweza kukutnishwa na mtu au watu ukapata mafanikio makubwa sana jini huyu unaweza kuolewa au kuwa na mahusiano na mwanaume au mwanamke ukapata mafanikio makubwa kupitia mtu huyo jini huyu uleta karibu chochote kile chenye manufaa jini huyu huwezesha na kutoa njia mwanga na kuongoza katika mambo mbalimbali  jini huyu anauwezo nguvu na ansaidi kumpa mtu katika mambo mengi sana hasa utaftaji  rizki kipato kazi mipango maisha mafanikio biashara mbalimbali afanyazo au atakazofanya uchimbaji wa madini ya aina yoyote kilimo ufugaji  udalali  uendeshaji  wa vyombo mbalimbali na kila afanyacho huwa na mafanikio kupitia kiumbe huyo mmiliki wa pete ambae uishi katika mwili wa mwanadamu au umpa nguvu mwanadamu pindi atumiapo pete hizo zenye nguvu kuu kutoka kwa kiumbe huyo unaweza kuwa mtawala au kiongozi ukakubalika au kusikika na watu mbalimbali ukawa unapendwa unavutia mahali popote pindi ukiwa na pete hiyo mwilini mwako upata nguvu nyingi na uwezo mkubwa kiumbe huyu umsaidia mtu katika mambo yake usimama mbele na kuongeza nguvu au uwezo wa ziada mahali popote pale  jini huyu umfanya mtu kuwa mwenye bahati ya hali ya juu umfanya kuwa mwenye mvuto wa hali ya juu umsaidia akakubalika kila upande na kuwa na huba kupendwa zaidi  na pete hiyo kupitia kiumbe huyo huwa kinga na nguvu ya kumlinda na kumuongoza pete hiyo umsaidia hata kwenye mahusiano au ushirika wa chochote kitakacho muhusu huwa na msaada kwake
Jini huyu ni mmoja wa majini wazuri sana katika jamii ya majini wanaomsaidia mtu na ukiwa na pete  ambayo itaendana na myota yako au pete  yenye nguvu kuu ya umiliki basi kila jambo lako litafanikiwa hutapata pingamizi wala vikwazo vyovyote iwe ahadi basi ukiwa na pete ya kiumbe huyu zitakaimilka tu iwe kipato kitapatikana tu na hata ikiwa unataizo la kutoiona pesa unayopata basi ukiwa na pete hii utaiona na kupata maendeleo na hata kama pesa zinapita tu kwako hazikai na huna cha maaana katika ufnyacho basi ukiwa na pete hii kila kitu kitakuwa sawa pete uongeza nguvu ya nyota zako na kuzipa nuru mwanga wa kumulika njia ya mafanikio yako na hizi pete uingia mwilini nguvu yake kupitia damu kutokana nadhumuni  husika na kusudio lako juu ya manuizo ya pete hiyo zipo taratibu mahsusi juu ya matumizi ya pete kwa mwanadamu kwa ushauri maelekezo tiba na mawasiliano mpigie dr tamba kwa namba 0713616069  au  0784616069  au 0754616069  au  0773616069  au fika ofisini kwake magomeni mikumi na barabara ya kawawa utaona maandashi dr tamba tiba asilia anatafsiri ndoto mbalimbali pete ni tiba pete ni dawa pete kinga pete usaidia mambo mengi na pete ni ufumbuzi wa mambo mengi pete utumika katika mapambo pete zipo za urembo lakini unaweza kuwa nafsi yako inapenda wewe uvae pete tu ukawa unanunua pete kila uonapo pete roho yako inataka uwe nayo akili fikra nafsi yako inkusukuma uvae pete na unazo pete nyingi au za gharama kubwa

Au unazo pete zisizo za gharama lakini unapenda kuvaa pete jichunguze ujijue ni kipi kinachokusukuma kuvaa pete pia wapo viumbe upenda braslert bangiri au cheini za mikono pia kuna mabangiri ya shaba halisi pia huwa dawa kubwa sana nayo ntazungumzia kiundani zaidi katika matoleo yajayo au masomo yajayo fuatilia hapahapa mashughuli upate faida zaidi katika tiba mbadala na tiba asilia juu ya elimu mbalimbali  shaba nyekundu nyeupe ya njano zote ni tiba na kinga pia katika maisha ya mwanadamu mtafute dr tamba akusaidie liwezekanalo leo usingoje kesho wengi wamefanikiwa wewew unangoja nini  ?  PETE  MBALI MBALI HIZI NI BAADHI  TU  YA PETE ZA BAHATI MAFANIKIO BIASHARA KINGA NA MVUTO NA KIPATO

You Might Also Like

2 comments

  1. naomba kuuliza je walio mbali na nchi utawasaidia vipi

    ReplyDelete
  2. yangu ikapotea suluhisho nini?

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.