Sponsor

MFAHAMU JINI MHABA MAITI WA KAFARA LA MAKABURIN

4:07:00 PM

Ushauri tiba na maelekezo wasiliana dr Tamba akusaidie kwa simu namba 0713616069 /0784616069 /0754616069 /0773616069 ofisi ipo magomeni mikumi na barabara ya kawawa D'salaam
Huyu ni mmoja wa majini mahaba wabaya sana jini huyu asili yake hasa utokana na maiti jini mfu ni jini ambae ukiwa nae huyu basi upo mashakani katika maisha yako kila kitu chako huwa mfu kinakuwa tayari maiti jini huyu huwa anaua mahusiano yako na mtu yoyote yule atakavyo awe mume au mke awe rafiki au mpenzi jini huyu uua kila ulicho nacho au ukifanycho iwe biashara au kazi au miradi yako yoyote itakufa jini huyu mahaba maiti wa
makaburini uziua nyota za mtu uziua bakhti alizonazo na kuziua nyota zake na chochote kile kilichopo kwa huyu mtu umfanya mfu kimuonekano na kukimbiwa na watu au kuepukwa kwa ukaribu na ndugu marafiki hata watoto alie watoa tumboni mwake na wakati mwingine hata watu wake wa karibu jini huyu anazo nuksi za hatari sana na umtia mtu mikosi zaidi ya mikosi duniani umfarikisha na watu mbalimbali na kumgombanisha kumtia chuki zisizoeleweka kwa watu na hata kupatwa na matatizo ya kiajabu ajabu jini huyu usababisha maisha ya mtu kuwa magumu sana au mazito sana na hata skiwa kwenye ndoa basi huwa kama yupo katika adhabu fujo vurugu athaminiki anaweza kuchukiwa akapigwapigwa au kukera mwenza bila kitarajia jini huyu ukiwa nae basi nuksi zake unaweza kutolewa ulipo bila kosa au kuhamishwa ndio na ukapelekwa sio jini huyu unaweza kusema jema likawa baya kwa atakae sikia ukapatwa na janga jini huyu umtia mtu misukosuko ya kila aina mara hili mara lile jini huyu mahaba maiti usababisha mtu akawa hasikiki haulizwi atambuliki na hata kusahaulika katika mambo mbalimbali jini huyu mahaba maiti ukiwa nae unaweza kubaki ulipo miaka yote usisogee popote pale na usiwe na chochote kile jini huyu unaweza kuonekana kama umezeeka au sura yako inatisha au mtu akakasirika juu yako bila kumkosea jini huyu umfunga mtu akawa hapati mume maisha kama alie kaburini lakini yupo duniani jini huyu ukiwa nae mambo mengi yaliyopo duniani wewe huyapati kama mfu tu hakuna anaekufikiria na hata kupata kitu huwa na uzito sana na unaweza kukosa hata kama kitu hicho chepesi sana na rahisi zaidi jini huyu mahaba maiti uua hata njia za kupata kwako huwa kama mtu alirzikwa siku nyingi hayupo duniani jini huyu unaweza kumpata kwa kutumiwa au kumpata kwa kukukumba tu au kuingia mwilini mwako kutokana na mazingira ya nyendo zako sehemu mbalimbali na yule wakutumwa huwa mbaya zaidi sababu mtu akukusudia na kukunuizia kutoka huko makaburini na maiti jini huyu huwa anatisha mtu anapo kuwa nae mwilini jini hiyu ukutesa sana na kukupa wakati mgumu zaidi maishani jini huyu umkatisha mtu tamaa ya maisha na kuona amefika mwisho jini huyu umkosesha mtu kitu atakacho hata kama hakuna sababu ya kukosa jini huyu usababisha kutopata hata haki yako kukosa matarajio yako  kukosa kutimiziwa ahadi zako zote huwa hazitimii ukipata pesa huwa haikai na ukienda safari utapatwa na lolote usilotarajia na jini huyu umsababishia mtu kesi au kuibiwa kudhulumiwa kupoteza kunyanganywa kupatwa na majanga mazito mazito mabalaa mbalimbali ajali na hata kuumia au kuumiza na hata kuua au kuuwawa jini huyu umtia mtu misukosuko mingi tu na kutamani umauti ni jini hatari zaidi na jini huyu unapo kuwa na pesa basi uteketea kama moto unaziunguza pesa hizo na mara tu huna kitu hata ziwe mabilioni jini huyu umkalisha mtu sehemu sio au kumuingiza mahali asipo tarajia akajikuta ameumia kisha akajutia baadae jini huyu asili yake zaidi maumivu kwa yule atakae muingia mwilini mwake ili ateseke maishani mwake jini huyu mahaba maiti wa kafara la makburini ni jini ambae upoteza sana rasilimali za mtu alizonazo moja hadi nyingine bila kujijua mpaka akawa ziro kabisa katika maisha yake jini huyu anapokuwa nae mtu anaweza asijijue kama anae lakini anapo mtesa huwa kila afanyalo huwa haliwi au haliksmiliki au halitimii jini huyu huwa na dalili nyingi sana kwa mtu alie nae mwilini mwake jini huyu kwanza uvunja viungo vya mwili na kunyongonysha mwili jini huyu umsababishia mtu kuwa mnyonge mnyonge na huwa na mamivu ya viungo na hupatwa patwa na maradhi mara kwa mara na kuchokachoka na hata homa homa na mara kuumwa hiki mara kile mwili huwa hautulii lakini ndoto za ajabu ajabu kukosa usingizi na ukiupata basi huwa si wakawaida na huwa mzito kuamka jini huyu umuotesha mtu anazikwa au amekufa au anachomwa moto au anaunguliwa au yupo jera amefungwa au anatafutwa na polisi au anapigwa sana au anafukuzwa na watu wanyama na akaota anaporomoka kutoka juu au anaanguka jini huyu anaweza kumuotsha mtu yupo makaburini na anazika au anabeba jeneza jini huyu unaweza kuota unafungwa minyororo au kamba jini huyu unaweza kuota unalia sana au unapiga kelele unaomba msaada lakini upati msaada hizo zote ni dalili za kuwa na jini huyu unaota unaua kwa upanga au unaua kwa bunduki au wewe unauliwa unaota damu nyingi inamwgika au ajali watu wamekufa wengi sana ni ndoto za mauzauza na misukosuko tu hizo zote ni baadhi yadalili za kuwa na jini huyo mwilini mwako majini hawa hutolewa si kutulizwa kwani huwa hatari sana iwapo atatulizwa tu majini usumbua sana jamii na huwa ni zaidi ya tatizo kwa mwanadamu anaweza kuharibu chochote ulichonacho iwe uzuri wako pesa zako nguvu zako na elimu yako anaweza kukufanya si lolote si chochote mbela ya jamii ukakosa ajira hata kama una degree zaidi ya moja au una elimu ya juu zaidi una moster ikaonekana wa darasa la saba bora zaidi yako majini udhalilisha ushusha mtu na kumkandamiza atakavyo wakati wowote ule kwa ushauri tiba na maelekezo wasiliana na dr tamba bingwa wa mabingwa ulimwenguni akusaidie mwanadamu ni vyema ukajitambua zaidi ukoje na je hali ulio nayo ni yakawaida au kuna lolote ni vyema ukafanyiwa uchunguzi wa kina dr tamba anapatikana magomeni mikumi na barabara ya kawawa utaona maandishi dr tamba tiba asilia wengi wamefanikiwa wewe unangoja nini liwezekanalo leo usingoje kesho majini mahaba wapo wengi sana na ndio majini wabaya zaidi na wapo ambao ujificha ficha asigundulike lakini akamtesa mtu akahangaika kutafuta tiba mbalimbali asipate kugundulika kama ni jini mahaba wa aina gani na hawa majini mahaba maiti uua hata watoto mtu kila akizaa au mtot kufia tumboni mimba kuharibika na kumtia mtu utasa kizazi kukiua kabiisa iwe kwa mwanamke au mwanaume akajikuta hawezi kumtia mtu mimba megu zake zinakufa na mayai ya mwanamke yankufa pia jini huyu ni hatri zaidi ya jini mahaba tu wakawaida .

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.