Sponsor

DALILI KUU ZA MTU KUWA NA MAJINI WABAYA AU WAZURI MWILINI MWAKE!!!!

2:08:00 PM

USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA DR TAMBA AKUSAIDIE KWA SIMU NAMBA 0713616069 /0784616069 /0754616069 /0773616069 OFISI IPO MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA D'SALAAM
DALILI HUWA NYINGI SANA ZA MWANADAMU ANAPOKUWA NA MAJINI MWILINI MWAKE MAJINI NI VIUMBE AMBAO MWENYEZI MUNGU AMEWAJAALIA NGUVU NA UWEZO WA KUKAA POPOTE KATIKA MWILI WA MWANADAMU AU KUINGIA SEHEMU YOYOTE MAJINI WAPO TENA NI WENGI ZAIDI YETU BINADAMU KWA MUJIBU WA MAANDIKO MAJINI NI VIUMBE WALIOUMBWA MWANZO KABLA YETU NA WAO KAMA TULIVYO
SISI BINADAMU WAPO MAJINI WAKOROFI WABAYA NA WANA MUASI MWENYEZI MUNGU NA WAPO MAJINI WAZURI WEMA WACHA MUNGU  JINI ANAUWEZO WA KUJIBADILISHA BADILISHA KUTOKA UMBILE MOJA HADI JINGINE ANAWEZA KUWA MDUDU ANAWEZA KUWA MNYAMA NDEGE AU MMEA AU UMBILE LA MWANADAMU TENA KWA SURA YA MTU YOYOTE YULE JINI ANA UWEZO WA KUWA KITU CHOCHOTE UNACHOKIFAHAMU HAPA DUNIANI  IWE GARI AU TV AU HATA KIKOMBE CHA CHAI AU KIVAZI UNACHO VAA MWILINI MWAKO JINI ANA UWEZO WA  KUKAA HATA KWENYE NYWELE JINI ANAPO KUWA MWILINI UNAWEZA KUJUA AU USIJUE SASA HIZI NNAZOZIZUNGUMZIA NI BAADHI TU YA DALILI ZA KUWA YUPO MWILINI MWAKO JINI MZURI AU MBAYA
DALILI HIZO NI KAMA ZIFUATAZO MTU KUTOFANIKISHA LOLOTE AFANYALO NA KUTOFANIKIWA KWA KILA KITU CHAKE KUKOSA BAHATI  KUTOKUBALIKA NA KUWA MZITOMZITO KWA KILA JAMBO KUHARIBIKIWA KUTOTIMIA KWA AHADI KUPUUZWA KUTOKUWA NA THAMANI KUTOKUWA NA HADHI KUWA NA UGUMU WA KILA JAMBO LAKE NA VKWAZO PINGAMIZI NA VIZUIZI VYA MARA KWA MARA KWA MAMBO MBALIMBALI HATA KUKWAMA KIMAISHA KIMAENDELEO KUUMWA UMWA MARA KWA MARA MARADHI AMBAYO HATA UKIENDA HOSPITALI HAYAONEKANI KATIKA VIPIMO LAKINI BADO UNAUMWA KILA SEHEMU YA MWILI WAKO KUCHOKA CHOKA MWILI KUPATWA NA GANZI MWILI KUWAKA MOTO KUUMWA VIUNGO VYA MWILI KUPATWA BARIDI KALI AU MOTO KUWAKA MWILI MZIMA KUWA NA KHOFU WASIWASI UOGA NA KUTOPENDA WATU KUTPENDA KELELE AU SUTI ZA WATU KUUMWA TUMBO CHINI YA KINENA KUTOPATA SIKU ZA HEDHI YAANI DAMU YA MWEZI KUFUNGA KABLA YA WAKATI AU KUPITILIZA SIKU DAMU KUTOKUWA NA MUDA MAALUM MARA INATOKA MARA INAKATA DAMU YA PIRIOD KUUMWA SANA TUMBO WAKATI WA SIKU KUTOPENDA TENDO LA NDOA KUKOSA HAMU AU ASHKI NYEGE KUKOSA HISIA KUTOPENDA MWANAUME AU MWANAUME KUTOPENDA MWANAMKE AU KUKOSA UWEZO WA TENDO LA NDOA KUTOSHIKA MIMBA AU KUHARIBU MIMBA NA KUSHINDWA KUMPA MIMBA MWANAMKE MBEGU ZA UZAZI KUFA NA KUHARIBIKA WADUDU WA KUSUKUMA MBEGU KWA MWANAMKE NA KUWA MBEGU AU MAYAI VIZA KUWA DHAIFU KATIKA TENDO UUME KULEGEA AU KWAHI KUFIKA KILELENI MAPEMA UUME KUFA KABLA KUINGIA KUOTA UNAZAA AU UNANYONYESHA MTOTO KUOTA UNAFANYA MAPENZI TENDO LA NDOA KWA RAHA SANA NA KUFIKA KILELENI KUOTA UNACHZEWA AU UNAMCHEZEA MTU KIMAPENZI KUFIKA KILELENI NDOTONI  HIZO ZOTE NI DALILI ZA MTU KUWA NA MAJINI MWILINI KUOTA UNAPAA ANGANI UNAFUKUZWA NA NYOKA AU WANYAMA KAMA SIMBA MBWA NA KUOTA MAPAKA KUOTA MAJENEZA AU KUOTA MAITI DAMU AU MAPAMBANO VITA UGOMVI SILAHA KALI WATU WANAUANA MAPANGA NA KUOTA UANAKULA VYAKULA USIVYOVIJUA MANYAMA AU KULISHWA NI MOJA YA  DALILI HIZO PIA KUUMWA KICHWA UPANDE MMOJA KUPATWA NA KIZUNGUZUNGU KSISMKWA MWILI KUWEWESEKA USIKU AU KUOTA NDOTO ZA KUTISHA KUSAHAU SAHAU KUWA MVIVU KUPITA KIASI KUTOJALI LOLOTE KUWA KISIRANI KUWA NA HASIRA HASIRA KUWA NA DONGE GHADHABU FIKRA KWENDA MBALI KUHISI KUPIGA KELELE AU KUKIMBIA KUWA MNYONGE MNYONGE KUPENDA WATOTO KUWA NA HURUMA SANA KUPENDA MANUKATO KUPENDA KUVAA NA KUWA MSAFI KILA WAKATI KUCHEKA CHEKA AU KUSEMA PEKE YAKO KUTETEMEKA MWILI AU MENO KUSUGUANA KUTAFUNA ULIMI KUWA MBISHI SANA UJEURI ULIOKITHIRI KUTOOGOPA CHOCHOTE UJASIRI WA AJABU KUTOKATA TAMAA AU KUWA MVUMILIVU NA KUOGOPA DAMU NA ZIPO DALILI ZAIDI YA HIZI ZIPO NYINGI SANA KUZAA WATOTO NA KUFA KUWA NA VURUGU KATIKA MAHUSIANO NENO DOGO KUWA KUBWA KUTOELEWANA KULALA BILA YA KUKUTANA KIMWILI HATA MWAKA BILA KUJALI KILA MMOJA WENU KUHISI AU KUONA BORA MAHUSIANO YA NJE YA NDOA NA KURIDHIKA HIVYO DALILI ZINGINE MOYO KWENDA MBIO KUSHTUKA BILA SABABU KUHISI UZITO WA MWILI KAMA UMEBEBA JIWE KIFUA KUBANA KUKOSA PUMZI GHAFLA KULIA BILA SABABU KUOTA KITU KIKATOKEA KUWA NA LUGHA CHAFU KWA MWENZA BILA KUJALI KISHA UNAJUTIA KUWA MKAIDI KILA UKATAZWALO KUWA NA HMU SANA YA TENDO LA NDOA UWAPO PEKE YAKO KUTAMANI MWENZA AKIWA HAYUPO AKIWEPO HUTAKI HATA KUMUONA UNAMCHUKIA KUWA NA TAMAA YA KILA UMUNAE AWE MWNAUME IKIWA WEWE MWANAMKE AU AWE MWANAMKE UKIWA WEWE MWANAUME KUPENDA SANA NGONO KUTOTOSHEKA NA TENDO LA NDOA KUOTA UNAINGILIWA KINYUME NA MAUMBILE KUIBIWA PESA HATA ZIFUNGWE KWENYE DROO KUPOTEZA VITU VYA THAMANI MARA KWA MARA KUSHTUKA USINGIZINI KUTOPATA USINGIZI KABISA AU KULALA FOFOFOO BILA KUSHTUKA KAMA UMEKUFA KUOTA UNAONGEA NA MTU AKIEKUFA AU UNAZIKWA WEWE AU UPO MAKABURINI DALILI HIZI ZINASHIRIA MTU KUWA NA MAJINI MWILINI SI LAZIMA AWE NAZO ZOTE NI BAADHI TU NA ZIPO NYINGI SANA NI VYEMA UKAJICHUNGUZA NA KUJITAMBUA ULIVYO KWA USHAURI TIBA NA MAELEKEZO WASILIANA NA DR TAMBA BINGWA WA MABINGWA ULIMWENGUNI KWA NAMBA 0713616069 AU 0784616069 AU 0754616069 AU 0773616069 AU FIKA OFISINI KWAKE MAGOMENI MIKUMI NA BARABARA YA KAWAWA DAR ES SALAAM   DALILI ZA MTU KUWA NA MAJINI ZIPO NYINGI NA UNAWEZA KUSUMBUKA KATIKA UGONJWA AU KIMAISHA KIKAZI KIBIASHARA KIUTAFTAJI AU KIELIMU UKAJIKUTA UNAKWAMISHWA NA VIUMBE HAWA NA KUTOFIKIA MALENGO AU KUTOPATA TIBA STAHIKI YA MARADHI YANAYOKUSUMBUA WAO WAKAWA KIKWAZO AU SABABU YA MATATIZO ULIYONAYO UTAKAPO WAONDOA MWILINI MWAKO UTAONA IKIWA TIBA YA HOSPITALI UNAPATA DAWA AU TIBA STAHIKI NA UGONJWA UNAPATA KUJULIKANA VIPIMO VINAGUNDUA TATIZO MAJINI NI VIUMBE WAKOROFI NA HAWAKUBALI KUSHINDWA WABISHI NA WANA NGUVU ZAIDI IWAPO WAPO MWILINI MWAKO NAWE HUJUI AU UNAJUA LAKINI UNAKAIDI UWEPO WAO
UTAPATA SHIDA SANA NA KILA KITU CHAKO KITAKUWA KIGUMU NA VIKWAZO
VINGI USIVYO TARAJIA NA BILA KUTARAJIA
MAJINI UNAWEZA KUWA NAO WAZURI MWILINI MWAKO WAKAKUSAIDIA AU WAKAKUHARIBIA NA WANAWEZA KUWAPO MAJINI WABAYA MWILINI MWAKO WAKAKUSUMBUA NA KUKUTESA KUKUHARIBIA NA KUKUVURUGIA MAISHA YAKO  NA MWILI KWA KUKUFUNGIA RIZKI KIPATO KAZI NA KUKUTIA NUKSI MIKOSI MAJANGA MABALAA MATATIZO MISUKOSUKO YA KILA AINA AJALI KESI KUDHULUMIWA 

You Might Also Like

1 comments

  1. walio mbali na Tanzania matibabu watapata vipi

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.