Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA MKE AU JINI MAHABA MUME MWILINI MWAKO ALIEJIOZESHA KIJINI!!

11:49:00 AM


Ushauri tiba na maelekezo wasiliana dr Tamba akusaidie kwa simu namba 0713616069 /0784616069 /0754616069 /0773616069 ofisi ipo magomeni mikumi na barabara ya kawawa D'salaam
Huyu ni jini mahaba mkorofi sana na hatari zaidi iwapo mtu atakuwa nae mwilini mwake huwa ni vita kubwa sana jini huyu usumbua uharibu uangamiza na na kusababisha majanga makubwa sana kwa alie nae mwilini anaweza kumfunga kumpoteza kumuharibia jini huyu huwa na zaidi ya wivu akiwa nae mwanadamu akiwa mwanaume basi hawezi kuooa aukuishi na mke akioa ataacha na akiwa na mwanamke anaedumu basi ugomvi migogoro vurugu kutoelrwana visa vituko mapambano uadui vyote huwa haviishi jini huyu akiwa nae mwanamke basi haolewi akiwa na mume ataachwa na kila mume au mwanaume yoyote ataanza nae vizuri lakini ukifika muda tu chuki kutoelewana kugombana na kunynyasika jini huyu mahaba mume ufukuza wanaume bila sababu yoyote ya msingi umuondoa mtu hamu ya tendo la ndoa ukosa ashki na kutopenda tendo umvunja mwanaume nguvu za kiume uvuruga uzazi na kumtesa alie nae mwilini mwake jini huyu uharibu hata siku za piriod za mwanamke usababisha chuki ghafla kwa wapendanao ushawishi usaliti wa ndoa na kukuhdhirisha yaani unafumaniwa pindi ukifanya usaliti jini huyu anaweza kuzuia ndoa isiwe miaka yote ibaki ahadi tu jini huyu ufunga njia za kufanikisha jambo la mtu na jini huyu jini huyu usababisha watu wawili wanaopendana wakawa maadui  wakubwa au kutofautiana kuhamana kitanda au chumba au nyumba mmoja huku mmoja huko bila kujali au kukumbuka kama wamezaa au wamejukuu jini huyu mahaba mke au mume hataki mtu mmoja wenu awe na amani ya pendo jini huyu uachanisha ugombanisha uvuruga kila kitu na kila mtu ujiona yeye yupo sawa au yeye ndio sahihi kuliko mwenzake jini huyu umpa mtu kiburi  jeuri ukali fedhuli na ubishi na kujiona yeye hana makosa hata kuamua bora kuacha au bora kuachwa au kutengana hapo jini ufurahia na kupata atakacho jini mahaba huyu anaumiza anampa mtu matukio mbalimbali mabaya mabaya au kumsababishia mabalaa majanga maradhi au kitu cha kumuumiza maishani jini mahaba mume uzuiia mwanamke asiolewe kabisa maishani umri unakwenda uzee unafika yeye yupo kama hayupo ahadi azitekelezeki mpaka zinakufa uanaihidiwa lakini anaolewa mwenzio wewe upo pale pale urafiki tu miaka yote ujue unae jini mahaba amekuoa au mwanaume unaouwezo wa kuoa lakini miaka inapita uoi ujue unae jini huyo mahaba mke umeoa bila kujijua usababisha ukipata pesa haikai ukiahidiwa haiwi kila ufanyalo linakwam upati kazi uapati ajira una elimu ya kutosha au ujuzi au taaluma stahiki lakini ufanikishi utakacho vizuizi vikwazo pingamizi vyote usababishwa nao hawa majini mahaba kwa ushauri tiba na maelekezo wasiliana na dr tamba kwa namba 0713616069 au 0784616069  au 0754616069  au 0773616069  au fika ofisini kwake magomeni mikumi  na barabar ya kawawa utaona maandishi  dr tamba tiba asilia  majini hawa unaweza kuwa nao mwilini usijue lakini wapo ambao wanajionyesha kabisa kama wapo mwilini kwa dalili nyingi mbalimbali unaweza kuota unafanya mapenzi na mwanaume au mwanamke kwa raha sana na starehe mpaka unafika kileleni unaweza kuota unazaa mtoto au una nyonyesha au unaolewa ndoa sherehe kubwa au ukaota upo baharini unaweza kuota unazo mali nyingi mapesa majumba magari ya kifakhari unaweza kuota unashikwa kimpenzi unachezewa aidha na mwanaume au hata mwanamke mwenzio unaweza kumuota mtu unae mjua au usie mjua hata baba yako au mama yako au kaka au dada majini hawa huwa fedhuli sana anaweza kuja kwa sura hata ya mumeo au mtu ulie na mahusiano nae au jirani yako jini huyu ukiwa nae unaweza kutopenda wanaume kabisa au kutopenda wanawake maishani mwako na kuwa na hasira za mara kwa mara kuwa mbishi kukata tamaaa na kuwa jeuri mkali mkali
Majini mahaba wapo wengi sana na huyu ambae huwa mume au mke mwilini mwa mwanadamu huwa na visa vyake vingi sana anaweza kumuumbua mtu wakati wa tendo la ndoa akashindwa kufanikisha hata kama hakuwa na tatizo la nguvu ya kiume inawezekana yule jini akiwa nae mke basi akmtia aibu mume na anaweza kuwa nae jini mume akamkomesha asidinde kabisa mwanaume au akisimamisha asiweze kuingilia inakufa kabla jini huyu umsumbua mtu katika maumbile yake yakanywea siku hadi siku yakawa madogo sana pia umletea mwanamke siku zake mfululizo au  akimaliza zinjirudia kabla ya muda wake kufika au kumchsha chosha tu kutofurahia tendo kukosa ufanisi au kutosikia raha yoyote wakati wa tendo lenyewe pia jini huyu mahaba mume au mke usababisha neno dogo kuwa kubwa ndani ya nyumba baadae nyote mnajutia kilichotokea jini huyu huwa ataki mahusiano ya watu maelewano na mapenzi yasiwepo uharibu sana watu wanaweza kuwa wanapendana kabla ya kuoana au kuingiliana kimwili ikitokea wameoana tu basi majini hawa uumia na kuleta madharabali mbali majini hawa wkorofi zaidi hawataki kizazi wanavuruga wanafunga na kusababisha matatizo mbalimbali
Majini mahaba umpa mtu misuko suko ya maisha kama vile kuachwa kukataliwa kufukuzwa kazi  kuwa na madeni kushindwa kulipa kuharibiwa ufanyacho kupata hasara kibiashara kukwama kwa ufanyacho chochote na kuwa na wakati mgumu kwa kila jambo lako
Jini mahaba mume au mke mwilini ufukuza mwanaume au mume mwanadamu au ufukuza mwanamke au mke mwanadamu mnaweza kufanya sherehe nzuri kubwa ya gharama baada ya ndoa tu unatokea ukorofi  ugomvi na vurugu msioitarajia ujue jini mahaba aidha yupo kwa mmoja wenu ndio sababu kuu jichunguze ujitambue zaidi matatio uliionayo 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.