Sponsor

FAHAMU NYOTA NA TABIA ZAKE KATIKA MWILI WA MWANADAMU!!!

2:24:00 PM

Ushauri tiba na maelekezo wasiliana dr Tamba akusaidie kwa simu namba 0713616069 /0784616069 /0754616069 /0773616069 ofisi ipo magomeni mikumi na barabara ya kawawa D'salaam
Kila mwanadamu huwa na nyota mwilini mwake na kawaida nyota katika mwili huwa 12 kiidadi sasa kuna nyota kuu mwilini  hii ndio huwa na nafasi ya utawala mwilini na tabia ya nyota hiyo lakini wapo ambao nyota upungua kiidadi au nyota kufifia au kuwa giza kukosa mwanga au nguvu na nyota hizo kuu  ni kama ufuatvyo kuanzia ni 1 N'GE  2  MSHALE  3  MBUZI  4  NDOO  5  SAMAKI  6  KONDOO  7 N'GOMBE  8  MAPACHA  9 KAA  10 SIMBA  11  MASHUKE  12  MIZANI  katika nyota hizi kila mwanadamu anayo ya kwake ndio nyota yake kuu na inayo asili yake  na tabia ya nyota hiyo katika maisha asili za nyota zipo nne tu 4 nazo ni  MOTO MAJI  UDONGO KWA MAANA MCHANGA  NA UPEPO hizi ndizo asili za nyota mwanadamu ukiwa na tatizo la kinyota huwa mtihani sana maishani hilo ni tatizo na ni zaidi ya ugonjwa unaweza kukosa  vitu vingi
maishani ambavyo ni stahiki yako unaweza kukosa mke au mume unaweza kuwa na mke sio au mume sio unaweza kuwa na mpenzi msieendana kinyota ikawa vurugu ugomvi matatizo hamfanikishi hampati mtakalo kukosa kufikia malengo na kukosa ajira kukosa kazi na mtu anawez kuwa na kazi inayopingana na nyota yake au akawa na bishara yenye kupingana na nyota yake akakosa mahitaji akakosa kitu muhimu hata kama anazo sifa stahiki nyota ni tatizo kubwa sana
Ni vizuri kujuwa na kufahamu kinyota unatakiwa ufanye nini cha kuipa nguvu nyota yako wapo wenye vipaji ujuzi na taaluma mbalimbali lakini wanapata vikwazo vizuizi kutokana na nyota zao nyota zote zina siku zake za bahati zina rangi zake za bahati na namba zake kuu za bahati kuna nyota zinahitaji uwe mkulima au mfugaji zipo zinahitaji uwe mvuvi au mchimbaji wa madini zipo ambazo zinahitaji uwe muuza nguo au bidhaa za chakula zipo nyota zinahitaji uwe mlezi tu zipo zinahitaji uwe kiongozi zipo nyota za utawala zipo nyota za kusaidia watu tu zipo nyota kitabia hazihitaji kutumwa au kuajiriwa znahitaji kutuma na kuajiri zipo nyota nyingi kuu zenye tabia mbali mbali hasa katika maisha ya mwanadamu zipo nyota mtu anapokuwa nae inakuwa msaada mkubwa sana kwake iwapo itan'aa vizuri na kuwa na nuru na mwanga mzuri  zipo nyota ambazo zinzfungwa au kuharibiwa kiuadui au zinazimwa au zinafifishwa zinakuwa na kiza zipo nyota zinashushwa au zinaharibiwa na zipo nyota zinaibwa kwa kutumiwa na mtu mwingine kwa faida yake nyota ni kitu chenye nguvu sana mwilini mwa binadamu katika mambo mengi mbalimbali maishani hizi ndio athari na faida ya nyota kwa ujumla nyota zote zina faida mwilini mwa mwanadamu yoyote
Wapo waliokosa mafanikio kwa kuwa na nyota isiyomashiko wapo walioshindwa katika majaribio ya kutafuta  kazi au ajira kwa sababu ya kutokuwa na nyota ya bahati au nyota yake kuwa chini au hailingani na atakacho nyota umvutia mtu kitu au mtu nyota umpa mtu mambo mazuri sana maishani nyota umkutanisha mtu na mtu na kuwaweka pamoja nyota huwa na uwezo wa kumnyanyua mtu kimaisha au  akajulikana na sana na kuwa maarufu zaidi kuwika kila sehemu na hata kazi zake au mambo yake yakawa mazuri zaidi lakini ukikosa nyota nzuri au ikiwa nyota zako zitavurugwa au kuharibiwa au kuwa chini kiidadi au kufifilishwa zisin'gae au kumulika zikawa na giza huwa shida kufanikiwa katika kila ufanyacho utahangaika kutafuta masharik na maghatib kusini na kaskazini utavuja jasho utafanya kazi kubwa lakini hakuna utakachopata maishani umri utakwenda nawe upo upo tu utasafiri  n'je ya nchi kila pembe ya dunia ukiwa na tatizo la nyota hata ufanye nini wenzako wapo hapahapa bongo wanafanikiwa wewe si lolote si chochote na wapo wanafungwa nyota zao kichawi kwa kufukiwa makaburini nyota zingine zinazikwa au zinazimwa ghafla tu unaharibikiwa zamani mambo safi lakini unajikuta umepoteza mwelekeo na kila ufanyalo haliwi kwa ushauri wa kitaalam tiba na maelekezo wasiliana na dr tamba kwa simu no 0713616069 au 0784616069 au 0754616069 au 0773616069  atakusaidia ofisi zake zipo magomeni mikumi na barabara ya kawawa utaona bango dr tamba tiba asilia tatizo la nyota huwa kubwa sana kwa jamii hata ukiwa unataka nafasi cheo kama ikiwa huna nyota hiyo ya kuwa kiongozi upati utahangaika tu nyotainanafasi kubwa sana inaweza kukupa mambo mengi mazuri ikiwa nyota hiyo itakaa vizuri tabia za nyota ni muhimu sana kimaisha kwani wapo watu wengi upata upinzani pingamizi matatizo vikwazo katika mambo mengi sana kutokana na nyota yake mwenyewe kutoendana na shghuli atakayo au aifanyayo na hata katika mahusiano ya kimapenzi  kindoa na kiushirika wa kikazi au kibiashara au mipango na kijamii pia nyota ikiwa sio tabia yake katika jambo husika huwa shida na mitihani mingi na kutofanikiwa kwa jambo lako vipo vitu vingi zaidi vinavyohitaji nyota husika ikubaliane navyo kitabia 

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.