Sponsor

ABUBAKAR's BAG PARTY!!!!!!

4:44:00 PM

Groom                  ::Abubakar
Event                    ::Bag Party
Venue                  ::Lulu Hall
Cake                     ::
Barbershop          ::Mubah5
Color                    ::Blue & Yellow
Mc                        ::Jamila Kitimtim
Entertainment      ::Raha Original Taarab Live Band(Ustaadh)
Still Pics &Video  ::Mashughulimedia - +255655426100/+255758266701
0719 32 48 12
 ABUBAKAR's BAG PARTY HAPANA CHEZEYA VIJANA WA ILALA ZONE, DADA YAKE BWANA HARUSI SHUGHULI PAMBE KWA SANA, KAKOSHWAJE NA SHOSTITO WA UKWEE'E KITENGE, 

 MAMA NA WATOTO WAKE
 MAMA NA MWANA
 ABUBAKAR NA DADA YAKE MAUNDA
MC-JAMILA
WAKIINGIA UKUMBINI........
 MAUNDA, DADA YAKE BWANA HARUSI AKIINGIA UKUMBINI
 ABUBAKAR AKIINGINA NA PAMBE YAKE, VIJANA WA ILALA 
DECOR....////
 ZAWADI
DUA
MAUNDA DADA YAKE BWANA HARUSI AKIKARIBISHA WAGENI
 KAMATI
MWENYEKITI WA KAMATI
FICHUA
MAMA NA MWANA...
CAKE
 
 CHAMPAGNE
BURUDANI
 RAHA ORIGINAL WAKITOA BURUDANI
KASSIM AKITOA BURUDANI KWA MANAGER WAKE 
CHAKULA
ZAWADI
ALIANZA DADA KUMPA MDOGO WAKE SOFA SET SPECIAL.
 
 KITENGE ALIANZA NA MAMA
  KITENGE AKIMKABIDHI MDOGO WAKE BEDROOM SET
 AKIMKABIDHI RISITI
 SASA NI ZAMU YA SHOGA YAKE WA UKWEE'E MAUNDA
 
 
NYOTA AKIMWAGA PESA KWA SHOSTI WAKE MAUNDA
 SHURTI AKISINDIKIZWA NA  NYOTA...
 
 TANT BOY AKIMPA ZAWADI YA FRIEDGE BWAN HARUSI
 
 NYOTA & SALMA WAKIMFUTA JASHO MAUNDA
MAUNDA, DADA W BWANA HARUSI AKIFUW JASHO
 DALILA AKIMTUNZ MTOTO WAKE MAUNDA
DALILAH AKIFUTWA JASHO
NYUSO
MAUNDA & MDOGO WAKE
NYOTA, SALMA & FRIEND
 MAUNDA & FRIENDS
RUKIA, MARSHA & KITENGE
MAMA MZAZI WA ABUBAKAR
RUKIA & MARSHA
SISTERZ
BABA MZAZI WA ABUBAKAR
SHARIFFA & MARIAM
KITENGE & FRIEND
 BWANA HARUSI, MUME WA KHADIJA
SISTERZ
JASMINEAFUA
MAMA KAPUYA & HIDAYA MCHOWELE
TATU & SITTU
TANT BOY & TATU LUMELEZI
KITENGE & FRIENDS
NDOVU FAMILY
RED CARPET


You Might Also Like

3 comments

  1. Elizabeth cyprianMay 5, 2015 at 10:37 PM

    The cake imenivutia...hamna taarifa zake. Asante.

    ReplyDelete
  2. Hapana chezea hiyo KAMATI, mambo superrrrrrrrrrrrrrr

    ReplyDelete
  3. Nimependa hiyo nguo ya dada wa bwana harusi,naweza kuipata wapi?...msaada plz.

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.