Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA WA MAUZAUZA NA MIKOSI NUKSI!!!

4:35:00 PM

huyu ni mmoja wa majini wakorofi sana anapokuwa mwilini mwa mwanadamu usumbua na ubadilika badilika sana kwa ayafanyayo katika mwili wa mwanadamu anaweza kumuharibia mahusiano mapenzi ndoa biashara zake kazi  elimu hata mipango na mambo yake mbalimbali jini huyu uharibu mimba uharibu vitu mali za mtu uhatibu hata familia na uharibu watoto wkawa hawasikii hawana msaada pia kuwa wakorofi na kuwaharibu kimaisha na maadili  jini mahaba wa mauzauza na mikosi nuksi umfungia mtu kila kitu
chake maishani akaonekana kila afanyalo haliwi au halifanikiwi jini huyu umfungia mtu mipango yake na kumsababishia matukio ya ajabu ajabu ya kusikitisha maishani jini huyu umfanyia mtu alienae mwilini aonrkane hana maana yoyote kwa jamii na pia umfanya asithaminike popote jini huyu umzibia mianya ya kipato usababisha akaonekana kituko mahali popote hata kama anazo sifa stahiki au ujuzi na taaluma ya hali ya juu lakini akakosa kazi au kibarua na kuhangaika huku na huku asifanikishe akadanganywa na kupewa ahadi sizo kukosa atakacho kwa wakati kupewa ahadi zisizokamilika jini huyu wa mauzauza umsababishia alie nae mabalaa majanga visa vituko matukio asiyoyatarajia jini huyu uzitia mauzauza pesa pindi mtu alie nae jini huyu akipata pesa haikai na wala haioni inapotea bila cha maana alichofanya na iwapo akiwa anafanyakazi basi akipata mshahara mpaka unaisha bila jambo la msingi na hapati pesa nyingine kabisa mpaka iliyopo imekwisha jini huyu ukwamisha maendeleo mipango na hata utaftaji wa mtu huwa na mauzauza jini huyu umfungia mtu kila kitu chake pia uvunja nguvu za kiume umtoa mtu ashki na matamanio uondoa hamu ya tendo la ndos na umpa msuzauza wakati wa tendo uume kunywea au kutosimama kabisa akapatwa na aibu jini huyu ugombanisha wawili wapendanao na kuchukiana neno dogo litakuwa kubwa uondoa amani ndani uvuruga vichwa vya wapendanao na usababisha wivu uliokithiri utoa imani kati yao na uvunja ndoa au mahusiano kila mmoja uona bora kuachana hapo jini huyu huwa kafanikisha ushawishi usaliti wa mahusiano au ndoa na kusababisha fumanizi lisilotarajika jini huyu mauzauza nuksi na mikosi mbaya sana anapompata mtu mwilini yupo wa kutumwa na yupo wakuzaliwa nae basi kila mara wewe utapatwa na majanga tu mfululizo yupo wakukukumba tu njiani na yupo wa kuambukizwa jini huyu ukiwa nae mikosi yake ni kukosa kila jambo na kila utakacho unakosa hata ukataka kitu chepesi rahisi kwako huwa kizito kigumu na jini huyu umpa mtu vizuizi pingamizi na vikwazo kila upande maishani afanyalo lolote haliwi na likiwa si kwa wakati jini huyu umtia nuksi mtu hata katika kushirikiana na mtu kitu ikiwa yeye yumo huwa akifanikiwi hata akiwa mke ameolewa anayo jini huyu basi mume upatwa na mauzauza mikosi nuksi na akiwa na mali basi ufilisika akiwa na biashara inakufa akiwa na ajira atafukuzwa jini huyu ufilisi mali uangamiza hata familia nzima jini mahaba wa mauzauza ujibadilisha akiwepo meilini na kujifanya mzuri sana yote na mauzauza tu asitolewe usababisha kuonekana hivyo ukafanya gharama za mapesa kumfanyia chano pete na vitu vingi vya thamani yote huwa mauzauza pia uharibu mimba uzivizisha mbegu za mwanaume zikawa viza si za kumpa mwanamke mimba jini huyu umtia mtu maradhi mazito akahangaika asipate tiba jini huyu umfunga mtu mirija ya uzazi asishike mimba na zingine uzitoa jini mahaba wa mauzauza anakera anatia aibu kwa mtu anadhalilisha anasumbua anatesa anaadhibu na kukatisha tamaaa kwa alienae mwilini jini huyu uvuruga tiba umpa alienae wakati mgumu kifedha ili asijitibie kila akitaka kuanza tiba umtia misukosuko mauzauza matatizo na akapatwa na mambo asiyotarajia maishani jini huyu hatari sana mtu anapokuwa nae basi haishi matukio kwa upande wake jini huyu umsababishia mtu wasiwasi kila wakati hizo ni baadhi ya dalili anakuwa na khofu unyonge upatwa na njozi za kutisha au uota maiti anakutana na watu wa ajabu uota mapambano vita au majoka uota anafanya ngono nawatu anao wajua sura zao au asiowajua hata nduguze wakuzaliwa au mzazi wake au mtoto wake au jirani au mpangaji mwenzake uota analea au kunyonyesha uota harusi au anazo pesa nyingi uota anamiliki mali majumba magari uota mwanamke au mwanaume mzuri sana uota anzaa jini huyu umuotesha vitu mbalimbali vingine ni kumdiliza tu jini huyu uotesha upo porini au baharini jini huyu unaweza kuota unajisaidia ukaota unachezea kinyesi jini huyu huwa anapokuwa mwilini uharibu hata misaada na watu wakukusaidia wakakuchukia yeye usimama mbele ya sura yako akabadili hata muonekano wako popote pale maishani ukusababisha uonekane kituko au kughadhibisha watu bila kujijua jini huyu hatari anazonguvu za ziada katika majini ni ghilba sana  na jina mahaba wa mauzauza na mikosi umvuruga mtu akaacha kitu bora au akatoka alipo bila kujitambua na kwenda sipo anaweza kumsababisha mtu kuhama au kutoroka akaenda mahali sipo bila kujijua na akakutwa na matatizo asiyotarajia anaweza kuacha familia akatoweka na huko alipo asijitambue kama aliacha familia jini huyu hatari sana umsababisha mtu kupoteza vitu kwa kuuza akiamini atapata vingine au atafanya biashara na kupata zaidi lakini huwa ndio basi hapati tena anaweza kukopa asiweze kulipa anaweza kukopesha asilipwe jini huyu hata haki za mtu upoteza hivi hivi tu na ikawa majanga kwake ukiwa na jini huyu utadhulumiwa utatapeliwa tena kirahisirahisi tu jini huyu ni mbaya sana kwa jamii umuweka mtu pavaya sana jini huyu uchosha akili mwili na nguvu zote unahangaika umri unakwenda hakuna ulichofaidika umsababishia mtu uzembe asiokuwa nao na kumzubaisha na huwa hainekani kwa kila afanyacho iwe kazini hapati haki zake apandi cheo apandi mshahara wageni wanamuacha hapati malupulupu wala misafara ushaulika kama hayupo nae yupo palepale jini huyu unsababisha mtu asiolewe au asioe maisha na akakaa na huyu mara yule akawa anazaa tu na ukiachwa wewe anaoa mke wewe unabaki kuwa kimada tu kwa kila mwanume huyo jini mahaba wa mauzauza na nuksi mikosi mwilini jini huyu unaweza kuwa na kiwanja usijenge maisha mpaka ukadhulumiwa unaweza kuwa na kitu cha maana unauza kisiuuzike unaweza kufanya udalali wa jambo usifanikishe mwenzio dakika tu anafanikisha jini huyu huwa mkorofi sana kwa ushauri tiba na melekezo wasiliana na dr tamba akusaidie au mtafute alipo wengi wamefanikiwa wewe unangoja nini linalowezekana leo lisingojwe kesho ogopa majini usumbua sana maisha ya watu hapa duniani

You Might Also Like

1 comments

  1. Dr maeleo ni marefu na unarudia rudia maneno. bora ungeandika kwa vituo anagalau ukaweka. paragraph, vituo vidogo na vikubwa angalau ineleta hamu ya kusoma kidg likn hivyo looo ni msg ndefu mno

    ReplyDelete

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.