Sponsor

MFAHAMU JINI MAHABA MVAMIZI MWILINI MWAKO

9:42:00 PM


Jini mahaba ni jamii ya majini wakorofi sana wanaharibu wanavuruga na kuharibu kila kitu katika maisha ya mwanadamu na kusababisha mambo mengi sana kukwama kushindwa kutofanikiwa kupoteza na kufunga njia muhimu maishani mwako na hata  hata kusababisha kukosa ndoa kukosa kazi kukosa misaada kukosa elimu na kufeli kushindwa masomo kuwa mzito kwa kila jambo kukosa uelewa na ufahamu kukosa ari ya kufanikisha jambo lolote utakalo kuachwa kutelekezwa kususwa na kukosa ajira hata kama unazo sifa husika jini huyu mvamizi mahaba mtu huwa anamvamia tu si wakutumwa si wa kuzaliwa na umpata mtu wakati wowote mahali popote na ana athari zake nyingi kubwa sana umuathiri alie nae na mwenza wake kama yupo kwa wakati mmoja na hata watoto wanaowahusu pia jini huyu ananguvu kubwa huwa ana ujanja mwingi sana inapofikia wakati wa kutolewa mwilini huwa shida kubwa ana mbinu na yeye ni jini wakuvamia basi huweza kukaa pembeni na baadae uvamia tena mwilini mwako na kukupa madhara mazito zaidi ya awali jini huyu afriti asili yake ni jini mwenye shari yaziada anasababisha ajali kwa alienae anasbabisha
Kupenda kuangalia picha za ngono na kujisikia sana pindi uangaliapo pia jini huyu ushawishi ufuska zaidi na kupendelea kulawiti au kulawitiwa au kupenda kupiga punyeto na kuwa na ashki iliyopitiliza zaidi kubaka au kutaka kufanya hata na kuku jini hkuyu mbaya sana anatisha zaidi kuwa na fikra nyingi sana za kuwazia kufanya tendo la ndoa kuwa ni muhimu zaidi na kujuta pindi ukosapo hizo zote ni kutokana na huyo kiumbe jini mahaba wa kuvamia mwilini na kfanya atakayo kwa wakati huo avamiapo jini huyu pia umsababishia mwanadamu kuwa kama mnyama na kutenda mambo yasiyostahiki kabisa jini huyu anafukuzisha kazi ana achisha mke anavunja mahusiano na kuvuruga mapenzi ya watu kukorofishana kila mara kukosa utulivu kuharibu amani kuchukiana na kutoa hisia baina ya wawili walio pamoja kuchokana kutothaminiana ugomvi hasira na chuki migongano ya mara kwa mara na hata mapigano jini mahaba mvamizi akimvamia mmoja wenu basi huwa hatari amfanikishi chochote jini huyu ushawishi usaliti  na kuendeana kinyume kuongopeana jini huyu mahaba mvamizi uvamia hata mali au biashara uvamia chochote cha mtu alichonacho na wakati mwengine uvamia watoto au mume au mke ikiwa alie nae ni mmoja wenu jini huyu mahaba mvamizi ukuvamia pindi atakapo na ujiondoa na kurudi katika mwili jini huyu ubadilisha matokeo ya jambo lako na kuyafanya tofauti na matarajio yako jini huyu uchafua
Kila ufanyacho maishani mwako jini huyu uchafua muonekano  wako kwa jamii uchafua ufanyalo uchafua kauli zako kwa wenye kuzisikia jini huyu mahaba mvamizi pindi avamiapo tu hutokea mabadiliko hata kama jambo lako lilikuwa linakwenda vizuri yeye ataliharibu ghafla tu ubadilika jini huyu wakati mwingine hukaa pembeni utaona kila kitu chako poa mara tu anakuvamia na hapo utaona balaa lake hizo ndio tofauti zake na jini mahaba wengine unaweza usijue kama uanae au usikubali kama yupo hata mtaalamu asigundue kama jini huyo unae yeye huwa mvamizi tu lakini athari zake kama za jini mahaba wengine na zaidi kidogo uzuia uzazi uzuia kutopata mume uzuia kutopata kazi uzuia kutofanikiwa kimaisha uzuia kipato utaftaji rizki mafanikio uharibu maisha ya mtu mahusiano na hata elimu jiulize kwanini kila jambo lako linakwama na kwanini wewe tu wasiliana na bingwa wa mabingwa ulimwenguni dr tamba akusaidie anatibu kushauri na maelekezo kwa matatizo mbalimbali liwezekanalo leo lisingoje kesho 
kwa ushauri tiba maelekezo wasiliana na dr tamba kwa namba 0713616069 au 0784616069 au 0754616069  ofisi yake ipo magomeni mikumi na bararbara ya kawawa dar es salaaam tanzania

You Might Also Like

0 comments

SUBSCRIBE NEWSLETTER

Get an email of every new post! We'll never share your address.